konqueror - en to gu translation catalogue (7 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
gu: સાધનો (&T)

en: Input Required:
gu: ઇનપુટ જરૂરી:

en: &Execute Shell Command...
gu: શૅલ આદેશ ચલાવો (&E)...

en: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: Program error, please report a bug.
gu: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: કાર્યક્રમ ક્ષતિ, મહેરબાની કરી ક્ષતિ અહેવાલ આપો.

en: Executing shell commands works only on local directories.
gu: શેલ આદેશ માત્ર સ્થાનિક ડિરેક્ટરીઓ પર જ કાર્ય કરે છે.

en: Execute shell command in current directory:
gu: હાલની ડિરેક્ટરીમાંથી શૅલ આદેશ ચલાવો:

en: Output from command: "%1"
gu: આ આદેશમાંથી આઉટપુટ: "%1"
