libkonq - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: &Open
gu: ખોલો (&O)

en: Create &Folder...
gu: ફોલ્ડર બનાવો (&F)...

en: &Restore
gu: પુન:સંગ્રહ (&R)

en: &Empty Trash Bin
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો (&E)

en: &Bookmark This Page
gu: આ પાનાંને બુકમાર્ક કરો (&B)

en: &Bookmark This Location
gu: આ જગ્યાને બુકમાર્ક કરો (&B)

en: &Bookmark This Folder
gu: આ ફોલ્ડરને બુકમાર્ક કરો (&B)

en: &Bookmark This Link
gu: આ કડીને બુકમાર્ક કરો (&B)

en: &Bookmark This File
gu: આ ફાઇલને બુકમાર્ક કરો (&B)

en: Preview In
gu: આમાં પૂર્વદર્શન

en: &Properties
gu: ગુણધર્મો (&P)
