fsview - en to is translation catalogue (70 entries)

en: Name
is: Nafn

en: Size
is: Stærð

en: File Count
is: Skráafjöldi

en: Directory Count
is: Möppufjöldi

en: Last Modified
is: Síðast breytt

en: Owner
is: Eigandi

en: Group
is: Hópur

en: Mime Type
is: MIME tegund

en: Go To
is: Fara til

en: Stop at Depth
is: Stöðva við dýpt

en: Stop at Area
is: Stöðva við flatarmál

en: Stop at Name
is: Stöðva við nafn

en: Go Up
is: Fara Uppu

en: Stop Refresh
is: Stöðva uppfærslu

en: Refresh
is: Uppfæra

en: Refresh '%1'
is: Uppfæra '%1'

en: Color Mode
is: Litahamur

en: Visualization
is: Birting

en: None
is: Ekkert

en: Depth
is: Dýpt

en: Read 1 folder, in %2 | Read %1 folders, in %2
is[0]: Les eina möppu í %2
is[1]: Les %1 möppur í %2

en: 1 folder | %1 folders
is[0]: Ein mappa
is[1]: %1 möppur

en: <p>This is the FSView plugin, a graphical browsing mode showing filesystem utilization by using a tree map visualization.</p><p>Note that in this mode, automatic updating when filesystem changes are made is intentionally <b>not</b> done.</p><p>For details on usage and options available, see the online help under menu 'Help/FSView Manual'.</p>
is: <p>Þetta er FSView íforritið, grafískur flettihamur sem sýnir skráakerfisnýtingu með því að birta skráatré á myndrænan hátt.</p><p>Athugið að í þessum ham er viljandi <b>ekki</b> gerð sjálfvirk uppfærsla við breytingar á skráakerfi.</p><p>Nánari upplýsingar og tiltækir valkostir, sjá tengda hjálp undir valmynd 'Help/FSView Manual'.</p>

en: &FSView Manual
is: &FSView handbók

en: Show FSView manual
is: Sýna handbók FSView

en: Opens the help browser with the FSView documentation
is: Opnar skjölun FSView í hjálparvafranum

[ctx: @action:inmenu File]
en: Move to Trash
is: Setja í ruslið

[ctx: @action:inmenu File]
en: Delete
is: Eyða

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: &Edit File Type...
is: Br&eyta skráartegund...

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
is: Eiginleikar

en: FSView intentionally does not support automatic updates when changes are made to files or directories, currently visible in FSView, from the outside.
    For details, see the 'Help/FSView Manual'.
is: Það er með vilja gert að FSView styður ekki sjálfvirka uppfærslu við að ytri breytingar eru gerðar á skrám og möppum sem sýnilegar eru FSView.
    Ítarlegri upplýsingar í 'Help/FSView Manual'.

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
is: Br&eyta

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
is: S&koða

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
is: &Hjálp

en: Filesystem Viewer
is: Skráakerfisbirtir

en: View filesystem starting from this folder
is: Skoða skráakerfið frá þessari möppu

en: Text %1
is: Texti %1

en: Recursive Bisection
is: Endurkvæm tvískipting

en: Columns
is: Dálkar

en: Rows
is: Raðir

en: Always Best
is: Alltaf best

en: Alternate (V)
is: Aukalegt (V)

en: Alternate (H)
is: Aukalegt (H)

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Nesting
is: Hreiðrun

en: Border
is: Jaðar

en: Correct Borders Only
is: Leiðrétta ramma eingöngu

en: Width %1
is: Breidd %1

en: Allow Rotation
is: Leyfa útskiptingar

en: Shading
is: Skygging

en: Visible
is: Sýnilegt

en: Take Space From Children
is: Taka pláss frá íflekk

en: Top Left
is: Efst til vinstri

en: Top Center
is: Efst fyrir miðju

en: Top Right
is: Efst til hægri

en: Bottom Left
is: Neðst til vinstri

en: Bottom Center
is: Neðst fyrir miðju

en: Bottom Right
is: Neðst til hægri

en: No %1 Limit
is: Engin %1 takmörk

en: No Area Limit
is: Engin svæðistakmörk

en: Area of '%1' (%2)
is: Svæði '%1' (%2)

en: 1 Pixel | %1 Pixels
is[0]: 1 díll
is[1]: %1 dílar

en: Double Area Limit (to %1)
is: Tvöfalda flatarmálstakmörk (to %1)

en: Halve Area Limit (to %1)
is: Helminga flatarmálstakmörk (til %1)

en: No Depth Limit
is: Engin dýptartakmörk

en: Depth of '%1' (%2)
is: Dýpt '%1' (%2)

en: Depth %1
is: Dýpt %1

en: Decrement (to %1)
is: Minnka (til %1)

en: Increment (to %1)
is: Auka (til %1)
