imgalleryplugin - en to is translation catalogue (43 entries)

[ctx: @title:window]
en: Create Image Gallery
is: Búa til myndasafn

en: Create
is: Búa til

en: Image Gallery for %1
is: Myndasafn fyrir %1

en: Look
is: Útlit

en: Page Look
is: Útlit síðu

en: &Page title:
is: Síðu&heiti:

en: I&mages per row:
is: M&yndir í röð:

en: Show image file &name
is: Sýna &nafn myndskráar

en: Show image file &size
is: Sýna s&kráarstærð mynda

en: Show image &dimensions
is: Sýna &stærð mynda

en: Fon&t name:
is: Le&turnafn:

en: Font si&ze:
is: Leturs&tærð:

en: &Foreground color:
is: Litur &forgrunns:

en: &Background color:
is: Litur &bakgrunns:

en: Folders
is: Möppur

en: &Save to HTML file:
is: &Vista í HTML skrá:

en: <p>The name of the HTML file this gallery will be saved to.</p>
is: <p>Heiti HTML skráarinnar sem vista á myndsafnið í.</p>

en: &Recurse subfolders
is: &Kafa í undirmöppur

en: <p>Whether subfolders should be included for the image gallery creation or not.</p>
is: <p>Hvort skrár í undirmöppum eiga að vera með í myndasýningunni eða ekki.</p>

en: Endless
is: Endalaust

en: <p>You can limit the number of folders the image gallery creator will traverse to by setting an upper bound for the recursion depth.</p>
is: <p>Þú getur stillt hversu margar undirmöppur fá að vera með með því að stilla köfunardýptina.</p>

en: Rec&ursion depth:
is: Köfunar&dýpt:

en: Copy or&iginal files
is: Afrita &upprunalegar skrár

en: <p>This makes a copy of all images and the gallery will refer to these copies instead of the original images.</p>
is: <p>Býr til afrit af upprunalegu myndunum. Myndsýningin vísar síðan í afritin í stað upprunalegu myndirnar.</p>

en: Use &comment file
is: Nota athu&gasemdaskrá

en: <p>If you enable this option you can specify a comment file which will be used for generating subtitles for the images.</p><p>For details about the file format please see the "What's This?" help below.</p>
is: <p>Ef þú virkjar þennan eiginleika getur þú tiltekið athugasemdaskrá, og er þá innihald hennar notað til að sýna texta undir myndunum.</p><p>Til að fá upplýsingar um hvernig svona skrá á að vera uppbyggð skoðaðu "Hvað er þetta?" hjálpina að neðan.</p>

en: <p>You can specify the name of the comment file here. The comment file contains the subtitles for the images. The format of this file is:</p><p>FILENAME1:<br />Description<br /><br />FILENAME2:<br />Description<br /><br />and so on</p>
is: <p>Þú getur gefið upp heiti athugasemdaskráarinnar hér. Skráin inniheldur texta undir myndirnar. Snið skráarinnar er:</p><p>SKRÁARHEITI1:<br />Lýsing<br /><br />SKRÁARHEITI2:<br />Lýsing<br /><br />og svo framvegis.</p>

en: Comments &file:
is: Athugasemda&skrá:

en: Thumbnails
is: Smámyndir

en: Thumbnail size:
is: Stærð smámynda:

en: &Set different color depth:
is: S&tilla aðra litadýpt:

en: &Create Image Gallery...
is: &Búa til myndasafn...

en: Could not create the plugin, please report a bug.
is: Gat ekki búið til íforritið. Vinsamlegast sendi villutilkynningu.

en: Creating an image gallery works only on local folders.
is: Aðeins er hægt að búa til myndasafn í staðværum möppum.

en: Creating thumbnails
is: Bý til smámyndir

en: Could not create folder: %1
is: Gat ekki búið til möppuna: %1

en: <i>Number of images</i>: %1
is: <i>Fjöldi mynda</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
is: <i>Gert þann</i>: %1

en: <i>Subfolders</i>:
is: <i>Undirmöppur</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
is: Bjó til smámynd fyrir: 
    %1

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
is: Mistókst að búa til smámynd fyrir: 
    %1

en: Could not open file: %1
is: Gat ekki opnað skrá: %1

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
is: Á&höld
