kfmclient - en to is translation catalogue (13 entries)

en: KDE tool for opening URLs from the command line
is: KDE tól til að opna slóðir af skipanalínu

en: Non interactive use: no message boxes
is: Ógagnvirk notkun: engir skilaboðagluggar

en: Show available commands
is: Sýna tiltækar skipanir

en: Command (see --commands)
is: Skipun (sjá --commands)

en: Arguments for command
is: Viðföng fyrir skipun

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
is: Skránum/slóðunum sem eru opnaðar með forritinu verður eytt eftir notkun

en: 
    Syntax:
is: 
    Notkun:

en:   kfmclient openURL 'url' ['mimetype']
                # Opens a window showing 'url'.
                #  'url' may be a relative path
                #   or file name, such as . or subdir/
                #   If 'url' is omitted, $HOME is used instead.
is:   kfmclient openURL 'url' ['mimetag']
                # Opnar glugga sem sýnir 'url'.
                #  'url' getur verið slóð eða skráarnafn gefið
                #   með tilliti til í hvaða möppu þú ert, svo sem
                #   '.' eða 'undirmappa/'. Ef 'url' er sleppt er
                #   gildi $HOME breytunnar notað í staðinn.

en:             # If 'mimetype' is specified, it will be used to determine the
                #   component that Konqueror should use. For instance, set it to
                #   text/html for a web page, to make it appear faster
is:             # IEf 'mimetag' er tilgreint er það notað til að velja eininguna
                # sem Konqueror notar á gögnin. Til dæmis gæti það verið
                # text/html fyrir vefslóð til að hún birtist hraðar.

en:   kfmclient newTab 'url' ['mimetype']
                # Same as above but opens a new tab with 'url' in an existing Konqueror
                #   window on the current active desktop if possible.
is:   kfmclient newTab 'url' ['mimetype']
                # Sama og að ofan nema það opnar 'url' í Konqueror sem þegar er opinn
                #   á núverandi skjáborði ef mögulegt.

en: Syntax error, not enough arguments
is: Samhengisvilla, of fá viðföng

en: Syntax error, too many arguments
is: Samhengisvilla, of mörg viðföng

en: Syntax error, unknown command '%1'
is: Samhengisvilla, óþekkt skipun '%1'
