khtmlsettingsplugin - en to is translation catalogue (14 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
is: &Verkfæri

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
is: Auka-verkfærastika

en: HTML Settings
is: HTML-stillingar

en: &Cookies
is: Vef&kökur

en: &Plugins
is: Við&bætur

en: Autoload &Images
is: Sækja &myndir sjálfvirkt

en: Enable Pro&xy
is: Nota &milliþjón

en: Enable Cac&he
is: Virkja &skyndiminni

en: Cache Po&licy
is: Skyndiminnis&tefna

en: &Keep Cache in Sync
is: Halda skyndiminni &samhæfðu

en: &Use Cache if Possible
is: Nota skyndi&minni ef mögulegt

en: &Offline Browsing Mode
is: Ó&nettengdur vafurhamur.

en: The cookie setting could not be changed, because the cookie daemon could not be contacted.
is: Ekki er hægt að breyta stillingum fyrir vefkökur því ekki var hægt að ræsa neinn vefkökumiðlara.

[ctx: @title:window]
en: Cookie Settings Unavailable
is: Stillingar fyrir vefkökur ekki tiltækar
