libkonq - en to is translation catalogue (14 entries)

en: &Open
is: &Opna

en: Create &Folder...
is: Búa til &möppu...

en: &Restore
is: Endu&rheimta

en: Show Original Directory
is: Sýna upprunalega möppu

en: Show Original File
is: Sýna upprunalega skrá

en: &Empty Trash Bin
is: &Tæma ruslakörfu

en: &Configure Trash Bin
is: Stilla r&uslafötu

en: &Bookmark This Page
is: &Bókamerkja þessa síðu

en: &Bookmark This Location
is: &Bókamerkja þessa staðsetningu

en: &Bookmark This Folder
is: &Bókamerkja þessa möppu

en: &Bookmark This Link
is: &Bókamerkja þennan tengil

en: &Bookmark This File
is: &Bókamerkja þessa skrá

en: Preview In
is: Forsýna í

en: &Properties
is: &Eiginleikar
