autorefresh - en to is translation catalogue (15 entries)

en: &Auto Refresh
is: Uppfær&a sjálfkrafa

en: None
is: Ekki

en: Every 15 Seconds
is: Á 15 sekúndna fresti

en: Every 30 Seconds
is: Á 30 sekúndna fresti

en: Every Minute
is: Einu sinni á mínútu

en: Every 5 Minutes
is: Hverjar 5 mínútur

en: Every 10 Minutes
is: Hverjar 10 mínútur

en: Every 15 Minutes
is: Hverjar 15 mínútur

en: Every 30 Minutes
is: Hverjar 30 mínútur

en: Every 60 Minutes
is: Hverjar 60 mínútur

en: Every 2 Hours
is: Hverjar 2 klukkustundir

en: Every 6 Hours
is: Hverjar 6 klukkustundir

[ctx: @title:window]
en: Cannot Refresh Source
is: Get ekki uppfært frá upprunagögnum

en: <qt>This plugin cannot auto-refresh the current part.</qt>
is: <qt>Þetta íforrit getur ekki hresst þetta sjálfkrafa.</qt>

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
is: Á&höld
