searchbarplugin - en to is translation catalogue (10 entries)

en: Search Bar<p>Enter a search term. Click on the icon to change search mode or provider.</p>
is: Leitarslá <p>Sláðu inn leitarorð. Smelltu á táknmyndina til að breyta leitarhaminum eða þjónustu.</p>

en: Search Bar
is: Leitarslá

en: Focus Searchbar
is: Virkja leitarslá

en: Find in This Page
is: Finna í þessari síðu

en: Select Search Engines...
is: Veldu leitarvélar...

en: Add %1...
is: Bæta við %1...

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Search Toolbar
is: Leitar tækjaslá

en: Set Uri Shortcuts
is: Stilla flýtilykla á vefslóðir

en: Name:
is: Heiti:

en: Shortcuts:
is: Flýtilyklar:
