konqueror - en to kn translation catalogue (264 entries)

en: Konqueror
kn: ಕಾಂಕರರ್

en: Web browser, file manager and document viewer.
kn: ಜಾಲ ಪ್ರದರ್ಶಕ, ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ.

en: David Faure
kn: ಡೇವಿಡ್ ಫೌರ್

en: Simon Hausmann
kn: ಸೈಮನ್ ಹೌಸ್‍ಮನ್

en: Developer (framework, parts)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಚೌಕಟ್ಟು, ಭಾಗಗಳು)

en: Michael Reiher
kn: ಮೈಕೆಲ್ ರಿಹೆರ್

en: Developer (framework)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಚೌಕಟ್ಟು)

en: Matthias Welk
kn: ಮಾಥಿಯಾಸ್ ವೆಲ್ಕ್

en: Developer
kn: ವಿಕಾಸಕ

en: Alexander Neundorf
kn: ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ನ್ಯೂಂಡಾರ್ಫ್

en: Developer (List views)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಪಟ್ಟಿ ನೋಟಗಳು)

en: Michael Brade
kn: ಮೈಕೆಲ್ ಬ್ರೇಡ್

en: Developer (List views, I/O library)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಪಟ್ಟಿ ನೋಟಗಳು, I/O lib)

en: Lars Knoll
kn: ಲಾರ್ಸ್ ಕ್ನಾಲ್

en: Developer (HTML rendering engine)
kn: ವಿಕಾಸಕ (HTML ನಿರೂಪಣಾ ಎಂಜಿನ್)

en: Dirk Mueller
kn: ಡಿರ್ಕ್ ಮ್ಯುಲ್ಲೆರ್

en: Peter Kelly
kn: ಪೀಟೆರ್ ಕೆಲ್ಲಿ

en: Waldo Bastian
kn: ವಾಲ್ಡೋ ಬಾಸ್ಟಿಯನ್

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
kn: ವಿಕಾಸಕ (HTML ನಿರೂಪಣಾ ಎಂಜಿನ್, I/O ಲೈಬ್ರರಿ)

en: Germain Garand
kn: ಜೆರ್ಮೈನ್ ಗರಾಂಡ್

en: Leo Savernik
kn: ಲಿಯೋ ಸಾವೆರ್ನಿಕ್

en: Stephan Kulow
kn: ಸ್ಟೀಫನ್ ಕುಲೋವ್

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
kn: ವಿಕಾಸಕ (HTML ನಿರೂಪಣಾ ಎಂಜಿನ್, I/O lib, ಅಪಸರ್ಪಣ(ರಿಗ್ರೆಶನ್) ಪರೀಕ್ಷಾ ಚೌಕಟ್ಟು)

en: Antti Koivisto
kn: ಅಂಟಿ ಕೋಯ್ವಿಸ್ಟೋ

en: Zack Rusin
kn: ಜಾಕ್ ರಸಿನ್

en: Tobias Anton
kn: ಟೋಬಿಯಾಸ್ ಆಂಟನ್

en: Lubos Lunak
kn: ಲುಬೋಸ್ ಲುನಾಕ್

en: Maks Orlovich
kn: ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಒರ್ಲೋವಿಚ್

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
kn: ವಿಕಾಸಕ (HTML ನಿರೂಪಣಾ ಎಂಜಿನ್,  JavaScript)

en: Allan Sandfeld Jensen
kn: ಆಲನ್ ಸ್ಯಾಂಡ್ಫೆಲ್ಡ್ ಜೆನ್ಸನ್

en: Apple Safari Developers
kn: ಆಪಲ್ ಸಫಾರಿ ವಿಕಾಸಕರು

en: Harri Porten
kn: ಹ್ಯಾರಿ ಪೋರ್ಟೆನ್

en: Developer (JavaScript)
kn: ವಿಕಾಸಕ (JavaScript)

en: Koos Vriezen
kn: ಕೂಸ್ ವ್ರೆಜೆನ್

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಜಾವಾ ಅನಿಕ್ರಮಗಳು(applets) ಹಾಗೂ ಇತರ ಅಂತರ್ಗತ ವಸ್ತುಗಳು(embedded objects))

en: Matt Koss
kn: ಮಟ್ ಕಾಸ್

en: Developer (I/O library)
kn: ವಿಕಾಸಕ (I/O ಲೈಬ್ರರಿ)

en: Alex Zepeda
kn: ಅಲೆಕ್ಸ್ ಜಪೇಡ

en: Richard Moore
kn: ರಿಚಾರ್ಡ್ ಮೂರ್

en: Developer (Java applet support)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಜಾವಾ ಅನಿಕ್ರಮ(applet) ಸಹಾಯ)

en: Dima Rogozin
kn: ಡಿಮ ರೋಗೋಜಿನ್

en: Wynn Wilkes
kn: ವ್ಯಾನ್ ವಿಲ್ಕೀಸ್

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಜಾವಾ ೨ ಭದ್ರತಾ ನಿರ್ವಾಹಕ ಬೆಂಬಲ,
     ಮತ್ತು ಅನಿಕ್ರಮ(applet) ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮುಖ್ಯ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು)

en: Stefan Schimanski
kn: ಸ್ಟೆಫಾನ್ ಸ್ಕಿಮಾಂಸ್ಕಿ

en: Developer (Netscape plugin support)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ನೆಟ್ಸ್ಕೇಪ್ ಮಿಳಿತಾನ್ವಯ(plugin) ಸಹಾಯ)

en: George Staikos
kn: ಜಾರ್ಜ ಸ್ಟೈಕೊಸ್

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್, ನೆಟ್ಸ್ಕೇಪ್ ಮಿಳಿತಾನ್ವಯಗಳು(plugins))

en: Dawit Alemayehu
kn: ದಾವಿತ್ ಅಲೆಮಾಯೆಹು

en: Developer (I/O library, Authentication support)
kn: ವಿಕಾಸಕ (I/O ಲೈಬ್ರರಿ, ಧೃಡೀಕರಣ ಸಹಾಯ)

en: Carsten Pfeiffer
kn: ಕಾರ್ಸ್ಟೆನ್ ಪ್ಫ್ಹೀಫೆರ್

en: Torsten Rahn
kn: ಟಾರ್ಸ್ಟೆನ್ ರಾಹ್ನ್

en: Graphics/icons
kn: ಚಿತ್ರಗಳು/ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Torben Weis
kn: ಟಾರ್ಬನ್ ವೆಸ್

en: KFM author
kn: ಕೆಎಫ್ಎಮ್ ಕರ್ತೃ

en: Joseph Wenninger
kn: ಜೋಸೆಫ್ ವೆನ್ನಿಂಗೆರ್

en: Developer (navigation panel framework)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಪಟ್ಟಿಕೆ ಚೌಕಟ್ಟು)

en: Stephan Binner
kn: ಸ್ಟೀಫನ್ ಬಿನ್ನೆರ್

en: Developer (misc stuff)
kn: ವಿಕಾಸಕ (ಇತರೆ ವಿಷಯಗಳು)

en: Ivor Hewitt
kn: ಐವರ್ ಹೆವಿಟ್

en: Developer (AdBlock filter)
kn: ವಿಕಾಸಕ (AdBlock ಶೋಧಕ)

en: Start without a default window, when called without URLs
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲದೇ ಕರೆದಾಗ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಿಟಕಿ ಇಲ್ಲದೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Preload for later use. This mode does not support URLs on the command line
kn: ನಂತರದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಮುಂದಾಗಿ ತುಂಬು. ಕಮಾಂಡ್ ಲೈನಿನ ಯುಆರೆಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಈ ಕ್ರಮವು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: List available sessions
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅಧಿವೇಶನಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಮಾಡಿ

en: Session to open
kn: ತೆರೆಯಬೇಕಾದ ಅಧಿವೇಶನ

en: Mimetype to use for this URL (e.g. text/html or inode/directory)
kn: ಈ ತಾಣಸೂಚಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಮೈಮ್‌ಬಗೆ (ಉದಾ: ಪಠ್ಯ/html ಅಥವಾ ಕಡತಾಂಕಿ(inode)/ಕೋಶ)

en: Part to use (e.g. khtml or kwebkitpart)
kn: ಭಾಗಶ: ಬಳಕೆಗೆ (ಉದಾ:ಕೆ ಎಚ್‌ಟಿಎಂಎಲ್ ಅಥವಾ ಕೆವೆಬ್ಕಿಟ್ಪಾರ್ಟ್)

en: For URLs that point to files, opens the directory and selects the file, instead of opening the actual file
kn: ಕಡತಗಳತ್ತ ಸೂಚಿಸಲ್ಪಡುವ ತಾಣ ಸೂಚಿಗಳು, ನಿಜವಾದ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಬದಲು ಕೋಶಗಳನ್ನು ತೆರೆದು ನಂತರ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ

en: Location to open
kn: ತೆರೆಯಬೇಕಾದ ತಾಣ

en: no name
kn: ಯಾವುದೆ ಹೆಸರುಗಳಿಲ್ಲ

en: Extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
kn: ಫಟಕ %1 ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿತು.
    ಅದರ ಪರಿಹಾರ:
    %2

en: Checking this box on at least two views sets those views as 'linked'. Then, when you change directories in one view, the other views linked with it will automatically update to show the current directory. This is especially useful with different types of views, such as a directory tree with an icon view or detailed view, and possibly a terminal emulator window.
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ನೋಟಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಚೌಕವನ್ನು ಗುರುತು ಹಾಕುವುದರಿಂದ ನೋಟಗಳನ್ನು 'ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ' ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನಂತರ ನೀವು ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕೋಶವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಅದಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಬೇರೆ ನೋಟಗಳು ಪ್ರಸಕ್ತ ಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ತಾವಾಗಿಯೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ, ಚಿಹ್ನೆ ನೋಟ ಅಥವ ವಿವರವಾದ ನೋಟ, ಹಾಗು ಸಾಧ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಕಿಟಕಿಯೊಂದಿಗಿನ ಕೋಶ ವೃಕ್ಷದಂತಹ ಅನೇಕ ಬಗೆಯ ನೋಟಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: Close View
kn: ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: %1/s
kn: %1 ಪ್ರತಿ ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ

en: Stalled
kn: ಸ್ಥಗಿತವಾಗಿದೆ

en: Preview &in %1
kn: ಮುನ್ನೋಟ %1 ರಲ್ಲಿ(&i)

en: Show %1
kn: %1ನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @title:window]
en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

[ctx: @action:inmenu Parent of 'By Name' and 'By Date']
en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸು

en: <qt><center><b>%1</b></center><hr />Last visited: %2<br />First visited: %3<br />Number of times visited: %4</qt>
kn: <qt><center><b>%1</b></center><hr />ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದು: %2<br />ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದು: %3<br />ಒಟ್ಟು ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದು: %4</qt>

en: Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ

en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: Open in New &Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&W)

en: Open in New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: &Copy Link Address
kn: ಕೊಂಡಿಯ ವಿಳಾಸ ಕಾಪಿ ಮಾಡು(&C)

en: &Remove Entry
kn: ನಮೂದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(&R)

en: C&lear History
kn: ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸು(&l)

en: &Preferences...
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(&R)...

en: By &Name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ(&N)

en: By &Date
kn: ದಿನಾಂಕದಿಂದ(&D)

en: Search in history
kn: ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಶೋಧಿಸು

en: Do you really want to clear the entire history?
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಹಾಕಲು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

[ctx: @title:window]
en: Clear History?
kn: ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಲೇ?

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
kn: ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Canceled.
kn: ರದ್ದುಮಾಡಿದೆ.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
kn: ಈ ಪುಟವು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಪುಟದ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: @title:window]
en: Discard Changes?
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕೇ?

en: &Discard Changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸು(&D)

en: Home Folder
kn: ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ

en: Home
kn: ನೆಲೆ ಪುಟ

en: Navigate to your 'Home Folder'
kn: ನಿಮ್ಮ 'ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ'ಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Navigate to your local 'Home Folder'
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ 'ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ' ತೆರಳಿ

note: i18n: ectx: label, entry, group (UserSettings)
en: Home Page
kn: ನೆಲೆ ಪುಟ

en: Navigate to your 'Home Page'
kn: ನಿಮ್ಮ 'ನೆಲೆ ಪುಟಕ್' ನಾವಯಿಸಿ

en: <html>Navigate to your 'Home Page'<br /><br />You can configure the location where this button takes you under <b>Settings -> Configure Konqueror -> General</b>.</html>
kn: <html>ನಿಮ್ಮ 'ನೆಲೆ ಪುಟ'ಕ್ಕೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ<br /><br /><b>ಸಂಯೋಜನೆಗಳು -> ಕಾಂಕರರ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸು -> ಸಾಮಾನ್ಯ</b> ದಲ್ಲಿನ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇದನ್ನು ಸಂರಚಿಸಬಹುದು.</html>

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
kn: ಈ ಹಾಳೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಹಾಳೆಯ ಬೇರ್ಪಡಿಸುವಿಕೆಯು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
kn: ಈ ನೋಟವು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ನೋಟದ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
kn: ಈ ಹಾಳೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಹಾಳೆಯ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: Do you really want to close all other tabs?
kn: ಇತರೆ ಎಲ್ಲಾ ಹಾಳೆಗಳನ್ನೂ ಮುಚ್ಚಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೀರೇನು?

en: Close &Other Tabs
kn: ಇತರೆ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&O)

[ctx: @title:window]
en: Close Other Tabs Confirmation
kn: ಇತರೆ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಖಚಿತಪಡಿಕೆ

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
kn: ಈ ಹಾಳೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಇತರ ಹಾಳೆಗಳ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
kn: ಈ ಹಾಳೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಮರ್ಪಿಸಲ್ಪಡದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಎಲ್ಲಾ ಹಾಳೆಗಳ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: @title:window]
en: Enter Target
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
kn: <qt><b>%1</b>ಊರ್ಜಿತವಲ್ಲ</qt>

en: Copy selected files from %1 to:
kn: ಆಯ್ದ ಕಡತಗಳನ್ನು %1ನಿಂದ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡು:

en: Move selected files from %1 to:
kn: ಆಯ್ದ ಕಡತಗಳನ್ನು %1 ರಿಂಿಂದ ಇಲ್ಲಿಗೆ ದೂಡು:

[ctx: This menu entry empties the closed items history]
en: Empty Closed Items History
kn: ಮುಚ್ಚಲಾದ ಅಂಶಗಳ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: Save As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು...

en: Manage...
kn: ನಿರ್ವಹಿಸಿ...

en: New &Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ(&W)

en: &Duplicate Window
kn: ತದ್ರೂಪು ಕಿಟಕಿ(&D)

en: Send &Link Address...
kn: ತಾಣ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಕಳಿಸು(&L)...

en: S&end File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸು(&e)...

en: &Open Location
kn: ತಾಣವನ್ನು ತೆರೆ(&O)

en: &Open File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ(&O)...

en: &Find File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಹುಡುಕು(&F)...

en: Lock to Current Location
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂಧಿಸು

[ctx: This option links konqueror views]
en: Lin&k View
kn: ಕೊಂಡಿ ನೋಟ(&k)

en: &Up
kn: ಮೇಲೆ(&U)

en: Closed Items
kn: ಮುಚ್ಚಲಾದ ಅಂಶಗಳು

en: Sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನಗಳು

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
kn: ಬಹು ಸಂದರ್ಶಿತ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Show History
kn: ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Configure Extensions...
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸು...

en: Configure Spell Checking...
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸು...

en: Split View &Left/Right
kn: ನೋಟವನ್ನು ಎಡ/ಬಲವಾಗಿ ಇಬ್ಭಾಗಿಸು(&L)

en: Split View &Top/Bottom
kn: ನೋಟವನ್ನು ಮೇಲೆ/ಕೆಳಗಾಗಿ ಇಬ್ಭಾಗಿಸು(&T)

en: &New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆ(&N)

en: &Duplicate Current Tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯನ್ನು ತದ್ರೂಪಿಸು(&D)

en: Detach Current Tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸು

en: &Close Active View
kn: ಸಕ್ರಿಯ ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&C)

en: Close Current Tab
kn: ಈಗಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Activate Next Tab
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಯಗೊಳಿಸು

en: Activate Previous Tab
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಯಗೊಳಿಸು

en: Activate Tab %1
kn: ಹಾಳೆ %1 ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Move Tab Left
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Move Tab Right
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Dump Debug Info
kn: ದೋಷಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಟ್ಟಲುಗೊಳಿಸು

en: &Reload
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು(&R)

en: &Reload All Tabs
kn: ಎಲ್ಲಾ ಹಾಳೆಗಳನ್ನೂ ಮರುತೋರಿಸು(&R)

en: &Force Reload
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕ ಪುನಶ್ಚೇನಗೊಳಿಸು(&F)

en: &Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು(&S)

en: Throbber
kn: ಸ್ಪಂದಿಸುವವ

en: L&ocation:
kn: ತಾಣ(&o):

en: Location Bar
kn: ತಾಣ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
kn: <html>ತಾಣ ಪಟ್ಟಿಕೆ<br /><br />ಒಂದು ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ಅಥವಾ ಹುಡುಕಬೇಕಾದ ಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.</html>

en: Clear Location Bar
kn: ತಾಣ ಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
kn: <html>ತಾಣಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು<br /><br />ತಾಣಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.</html>

en: &Bookmarks
kn: ಪುಟ ಗುರುತುಗಳು(&B)

en: Kon&queror Introduction
kn: ಕಾಂಕರರ್ ಪರಿಚಯ(&q)

en: Go
kn: ಹೋಗು

en: <html>Go<br /><br />Goes to the page that has been entered into the location bar.</html>
kn: <html>ಹೋಗು<br /><br />ತಾಣಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿದ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.</html>

en: <html>Enter the parent folder<br /><br />For instance, if the current location is file:/home/%1 clicking this button will take you to file:/home.</html>
kn: <html>ಮಾತೃ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ<br /><br />ಉದಾಹಣೆಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಾಣವು file:/home/%1 ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಗುಂಡಿಯ ಒತ್ತುವಿಕೆಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು file:/home ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ.</html>

en: Enter the parent folder
kn: ಮಾತೃಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Move backwards one step in the browsing history
kn: ವೀಕ್ಷಣ ಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ ಸರಿ

en: Move forward one step in the browsing history
kn: ವೀಕ್ಷಣ ಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಸರಿ

en: Move backwards one step in the closed tabs history
kn: ಮುಚ್ಚಲಾದ ಹಾಳೆಗಳ ಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ ಸರಿ

en: <html>Reload the currently displayed document<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible.</html>
kn: <html>ಈಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು<br /><br />ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಜಾಲ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.</html>

en: Reload the currently displayed document
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: <html>Reload all currently displayed documents in tabs<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible.</html>
kn: <html>ಈಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿರುವ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು<br /><br />ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಜಾಲ ಪುಟಗಳನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.</html>

en: Reload all currently displayed document in tabs
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: <html>Stop loading the document<br /><br />All network transfers will be stopped and Konqueror will display the content that has been received so far.</html>
kn: <html>ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು<br /><br />ಎಲ್ಲಾ ಜಾಲಬಂಧ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದು ಹಾಗು ಕಾಂಕರರ್ ಈವರೆಗೆ ಏನನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆಯೊ ಅದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.</html>

en: Force a reload of the currently displayed document and any contained images
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಅದರಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದಾದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: Stop loading the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಉತ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: <html>Cut the currently selected text or item(s) and move it to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
kn: <html>ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯ ಅಥವ ಅಂಶವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಗು ಗಣಕದ ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿಗೆ(ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ) ವರ್ಗಾಯಿಸಿ<br /><br />ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದು ಕಾಂಕರರ್ ಹಾಗು KDE ಅನ್ವಯಗಳ <b>ಅಂಟಿಸು</b> ಆದೇಶಕ್ಕೆ ದೊರಕಿದಂತಾಗುತ್ತದೆ.</html>

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಪಠ್ಯ ಅಥವಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿಗೆ (ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್) ಸರಿಸು

en: <html>Copy the currently selected text or item(s) to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
kn: <html>ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯ ಅಥವ ಅಂಶವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಗಣಕದ ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿಗೆ(ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ) ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ<br /><br />ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದು ಕಾಂಕರರ್ ಹಾಗು KDE ಅನ್ವಯಗಳ <b>ಅಂಟಿಸು</b> ಆದೇಶಕ್ಕೆ ದೊರಕಿದಂತಾಗುತ್ತದೆ.</html>

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಪಠ್ಯ ಅಥವಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿಗೆ(ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್) ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: <html>Paste the previously cut or copied clipboard contents<br /><br />This also works for text copied or cut from other KDE applications.</html>
kn: <html>ಈ ಮೊದಲು ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿಗೆ(ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ) ಕತ್ತರಿಸಲಾದ ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಅಂಟಿಸಿ<br /><br />ಇದು ಇತರೆ KDE ಅನ್ವಯಗಳಿಂದ ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾದ ಅಥವ ಕತ್ತರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯಗಳಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.</html>

en: Paste the clipboard contents
kn: ಹಿಡಿಕೆಕಟ್ಟಿನ(ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್) ಒಳಪಿಡಿಯನ್ನು(contents) ಅಂಟಿಸು

en: <html>Print the currently displayed document<br /><br />You will be presented with a dialog where you can set various options, such as the number of copies to print and which printer to use.<br /><br />This dialog also provides access to special KDE printing services such as creating a PDF file from the current document.</html>
kn: <html>ಪ್ರಸಕ್ತ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು<br /><br />ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ಪ್ರತಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹಾಗು ಯಾವ ಮುದ್ರಕವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು ಮುಂತಾದ ಹಲವಾರು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದಾದಂತಹ ಒಂದು ಸಂವಾದವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.<br /><br />ಈ ಸಂವಾದವು ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಒಂದು PDF ಕಡತವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಂತಹ ವಿಶೇಷವಾದ KDE ಮುದ್ರಣ ಸೇವೆಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ.</html>

en: Print the current document
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: A locked view cannot change folders. Use in combination with 'link view' to explore many files from one folder
kn: ಒಂದು ಬಂಧಿಸಲಾದ ನೋಟವು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಹಲವಾರು ಕಡತಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು 'ಕೊಂಡಿ ನೋಟ'ದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಿ

en: Sets the view as 'linked'. A linked view follows folder changes made in other linked views.
kn: ನೋಟವನ್ನು 'ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ' ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸಲಾದ ನೋಟವು ಬೇರೆ ಕೊಂಡಿ ಮಾಡಲಾದ ನೋಟಗಳಲ್ಲಿನ ಕಡತಕೋಶ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Copy &Files...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(&F)...

en: M&ove Files...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು(&o)...

en: You have requested to open more than 20 bookmarks in tabs. This might take a while. Continue?
kn: ನೀವು ೨೦ ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುಟ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲು ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಇದಕ್ಕೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

[ctx: @title:window]
en: Open bookmarks folder in new tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open in T&his Window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&h)

en: Open the document in current window
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open the document in a new window
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open in &New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&N)

en: Open the document in a new tab
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: &Open With
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&O)

en: Open with %1
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ %1

[ctx: @action:inmenu View]
en: &View Mode
kn: ವೀಕ್ಷಣ ಸ್ಥಿತಿ(&V)

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
kn: ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನೇಕ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದೀರಿ, ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಕೆಂಬ ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಣಯವು ಖಚಿತವೆ?

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆ

en: C&lose Current Tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&l)

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
kn: ಈ ಹಾಳೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
kn: ಈ ಪುಟವು ಇನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 
    ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: Your sidebar is not functional or unavailable. A new entry cannot be added.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಿ ಪಟ್ಟಿಕೆಯು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಥವ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಹೊಸ ನಮೂದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: @title:window]
en: Web Sidebar
kn: ಜಾಲ ಬದಿಪಟ್ಟಿ

en: Add new web extension "%1" to your sidebar?
kn: ಹೊಸ ಜಾಲವಿಸ್ತರಣೆ "%1"ಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬದಿಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವುದೇ?

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Do Not Add
kn: ಸೇರಿಸಬೇಡ

en: There appears to be a configuration error. You have associated Konqueror with %1, but it cannot handle this file type.
kn: ಸಂರಚನಾ ದೋಷವಿದ್ದಂತಿದೆ. ನೀವು ಕಾಂಕರರ್ ಅನ್ನು %1 ಜೊತೆಗೂಡಿಸಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಇದು ಈ ಕಡತ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: @title:window]
en: Manage Sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸು

[ctx: @title:window]
en: Rename Session
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

[ctx: @title:window]
en: Save Session
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: A session with the name '%1' already exists, do you want to overwrite it?
kn: '%1' ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಅಧಿವೇಶನ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ, ನೀವದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

[ctx: @title:window]
en: Session exists. Overwrite?
kn: ಅಧೀವೇಶನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಬೇಕೆ?

[ctx: @action:button New session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pNewButton)
en: New...
kn: ಹೊಸ...

[ctx: @action:button Rename session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pRenameButton)
en: Rename...
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು...

[ctx: @action:button Delete session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pDeleteButton)
en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenTabsInsideCurrentWindow) i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Open tabs inside current window
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

[ctx: @title:window]
en: Restore Session?
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕೆ?

en: This bar contains the list of currently open tabs. Click on a tab to make it active. You can also use keyboard shortcuts to navigate through tabs. The text on the tab shows the content currently open in it; place your mouse over the tab to see the full title, in case it has been shortened to fit the tab width.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯು ಈಗ ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಹಾಳೆಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ. ನೀವು ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಮಣೆ ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು. ಹಾಳೆಯ ಹಿಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿರುವ ಪಠ್ಯವು ಹಾಲಿ ಜಾಲತಾಣವು ಹೊಂದಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ; ಹಿಡಿಕೆಯ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕತ್ತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಲು ನಿಮ್ಮ ಮೌಸನ್ನು ಹಾಳೆಯ ಹಿಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿಡಿ.

en: Open a new tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Close the current tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: &Duplicate Tab
kn: ತದ್ರೂಪು ಹಾಳೆ(&D)

en: &Reload Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮರುತೋರಿಸು(&R)

en: Other Tabs
kn: ಇತರ ಹಾಳೆಗಳು

en: D&etach Tab
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸು(&e)

en: &Close Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&C)

note: i18n: ectx: label, entry, group (UndoManagerSettings)
en: Maximum number of Closed Items
kn: ಮುಚ್ಚಿದ ಅಂಶಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (UndoManagerSettings)
en: This sets the maximum number of closed items that will be stored in memory. This limit will not be surpassed.
kn: ಸ್ಮರಣಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಸುವ ಗರಿಷ್ಠ ಮುಚ್ಚಿದ ಅಂಶಗಳನ್ನಿದು ನಿಗದಿ ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಲಾಗದು.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Open folders in separate windows
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಕಿಟಕಿಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: If this option is checked, Konqueror will open a new window when you open a folder, rather than showing that folder's contents in the current window.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಒಂದು ಫೋಲ್ಡರನ್ನು ತೆರೆದಾಗ, ಅದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು Konqueror ಒಂದು ಹೊಸ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show file tips
kn: ಕಡತದ ಅಂಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: Here you can control if, when moving the mouse over a file, you want to see a small popup window with additional information about that file
kn: ಕಡತವೊಂದರ ಮೇಲೆ ಮೌಸನ್ನು ಚಲಿಸಿದಾಗ,ಕಡತದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಪುಟಿಕೆ ಕಿಟಕಿ ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುವಿರಾದರೆ, ಅದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show previews in file tips
kn: ಕಡತದ ಭಾಗಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: Here you can control if you want the popup window to contain a larger preview for the file, when moving the mouse over it
kn: ಮೌಸನ್ನು ಕಡತದ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸಿದಾಗ,ಅದರ ಮುನ್ನೋಟವು ದೊಡ್ಡ ಪುಟಿಕೆ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಲು ಬಯಸುವಿರಾದರೆ,ಅದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ಇಲ್ಲಿಂದ ಮಾಡಬಹುದು.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show 'Delete' menu entries which bypass the trashcan
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮೀರಿದ ಅಳಿಸಿದ ಕಡತಗಳ ಪರಿವಿಡಿ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: Check this if you want 'Delete' menu commands to be displayed on the desktop and in the file manager's menus and context menus. You can always delete files when hidden by holding the Shift key while calling 'Move to Trash'.
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್, ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ ಮತ್ತು ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಪರಿವಿಡಿಗಳಲ್ಲಿ "ಅಳಿಸು" ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ. ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ತಾವು "ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು"ನ್ನು ಕರೆಯುವಾಗ, ಶಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: Number of Open With items in the File menu
kn: ಕಡತ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿರಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

note: i18n: ectx: label, entry, group (HTML Settings)
en: Standard font
kn: ಶಿಷ್ಟ ಲಿಪಿ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (HTML Settings)
en: This is the font used to display text in Konqueror windows.
kn: ಕಾಂಕರರ್ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಾದ ಲಿಪಿಶೈಲಿ

note: i18n: ectx: label, entry, group (HistorySettings)
en: Maximum number of history items per view
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಳಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಲಭ್ಯವಿರಬೇಕಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Ask confirmation for deleting a file.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳು.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Trash)
en: This option tells Konqueror whether to ask for a confirmation when you delete a file without using the trash folder. Warning, deleted files can not be recovered, so it is recommended to leave this confirmation enabled.
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ, ಅಳಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಕಾಂಕರರ್ ಗೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ದೃಡೀಕರಣ ಬೇಕೇ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಈ ದೃಡೀಕರಣವನ್ನು ಸಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವುದು ಒಳಿತು.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Ask confirmation for move to trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಕೇಳು

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Trash)
en: This option tells Konqueror whether to ask for a confirmation when you move the file to your trash folder, from where it can be recovered very easily.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಕಾಂಕರರಿಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿದಾಗ ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕಲೇ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ದೃಡೀಕರಿಸಲು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಕಡತವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯುವುದು ಸುಲಭ.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Trash)
en: If true, when opening a session from within the sessions dialog the tabs will be opened inside current window.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ,ಒಂದು ಅವಧಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಾಗ,ಅವಧಿ ಸಂವಾದ ಚೌಕದಿಂದ ಶುರು ಮಾಡಿದರೆ, ಟ್ಯಾಬನ್ನು ಸದ್ಯದ ಕಿಟಕಿಯ ಒಳಗೆಯೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
kn: ಕಡತ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
kn: ನೋಟ(&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
kn: ಹೋಗು(&G)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು(&S)

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
kn: ಕಿಟಕಿ(&W)

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
kn: ಸಹಾಯ(&H)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆ

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆ

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Location Toolbar
kn: ತಾಣ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆ

note: i18n: ectx: ToolBar (bookmarkToolBar)
en: Bookmark Toolbar
kn: ಪುಟಗುರುತು ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಕೆ

en: Und&o: Closed Tab
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(&o): ಮುಚ್ಚಲಾದ ಹಾಳೆ

en: Und&o: Closed Window
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(&o): ಮುಚ್ಚಲಾದ ಕಿಟಕಿ

en: Und&o
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(&o)

en: The page you are trying to view is the result of posted form data. If you resend the data, any action the form carried out (such as search or online purchase) will be repeated.
kn: ನೀವು ನೋಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಪುಟವು ಬರೆಯಲಾದ ದತ್ತಾಂಶ ಫಾರ್ಮಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ನೀವು ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮರಳಿ ಕಳುಹಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಫಾರ್ಮ್ ಈ ಮೊದಲು ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದ ಯಾವುದೆ ಕೆಲಸವನ್ನು (ಹುಡುಕಾಟ ಅಥವ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ) ಮರಳಿ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

[ctx: @title:window]
en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Resend
kn: ಮರುಕಳುಹಿಸು
