konqueror - en to kn translation catalogue (7 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(&T)

en: Input Required:
kn: ಆದಾನ ಬೇಕಾಗಿದೆ:

en: &Execute Shell Command...
kn: ಷೆಲ್ ಆದೇಶವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು(&E)...

en: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: Program error, please report a bug.
kn: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ ದೋಷ, ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ.

en: Executing shell commands works only on local directories.
kn: ಶೆಲ್ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಕೋಶಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ.

en: Execute shell command in current directory:
kn: ಷೆಲ್ ಆದೇಶವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೋಶದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸು:

en: Output from command: "%1"
kn: ಆದೇಶದ ಪ್ರದಾನ: "%1"
