libkonq - en to kn translation catalogue (10 entries)

en: &Open
kn: (&ತ)ತೆರೆ

en: Create &Folder...
kn: ಕ&ಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸು...

en: &Restore
kn: &ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸು (ರಿಸ್ಟೋರ್)

en: &Empty Trash Bin
kn: (&ಖ) ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

en: &Bookmark This Page
kn: (&ಪ)ಈ ಪುಟವನ್ನು ಅಂಕನಿಸು (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್)

en: &Bookmark This Location
kn: (&ಪ)ಈ ತಾಣವನ್ನು ಅಂಕನಿಸು (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್)

en: &Bookmark This Folder
kn: (&ಪ)ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಂಕನಿಸು (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್)

en: &Bookmark This Link
kn: (&ಪ)ಈ ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಅಂಕನಿಸು (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್)

en: &Bookmark This File
kn: (&ಪ)ಈ ಕಡತವನ್ನು ಅಂಕನಿಸು (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್)

en: &Properties
kn: (&ಗ)ಗುಣಗಳು
