kcmkio - en to kn translation catalogue (13 entries)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Bookmarks
kn: ಪುಟಗುರುತುಗಳು (ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowRoot)
en: &Show bookmarks without folder
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳಿಲ್ಲದೆ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbFlattenTree)
en: &Flatten bookmarks tree
kn: ಪುಟಗುರುತುಗಳ ವೃಕ್ಷವನ್ನು ಸಪಾಟುಗೊಳಿಸು(&F)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbShowPlaces)
en: Show a box with KDE places (Home, Network, ...). Useful if you use konqueror as a file manager.
kn: KDE ಸ್ಥಳಗಳ (ನೆಲೆ, ಜಾಲಬಂಧ, ...) ಒಂದು ಚೌಕವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕಾಂಕರರ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸುವುದಾದಲ್ಲಿ ಇದು ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowPlaces)
en: Show system &places
kn: ಗಣಕದ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&p)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: General Settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbShowBackgrounds)
en: Disable it on slow system to disable background images.
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ಗಣಕಗಳಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಿಂಬಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಇದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowBackgrounds)
en: Show folder &backgrounds
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು (&b)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: How much disk space is used to cache the pixmaps
kn: ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಜಾಗವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Pixmap Cache
kn: ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್‌ ಹಿಡಿದಿಡುವಿಕೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbMaxCacheSize)
en: Disk cache size:
kn: ಡಿಸ್ಕಿನ ಕ್ಯಾಶೆ ಗಾತ್ರ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, clearCacheButton)
en: Clear the pixmap cache
kn: ಹಿಡಿದಿಡಲಾದ ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್‌ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clearCacheButton)
en: &Clear Cache
kn: ಕ್ಯಾಶೆಯನ್ನು ಅಳಿಸು(&C)
