kio_bookmarks - en to kn translation catalogue (6 entries)

en: Root
kn: ಮೂಲ

en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

en: Wrong request: %1
kn: ತಪ್ಪು ಮನವಿ: %1

en: There are no bookmarks to display yet.
kn: ತೋರಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಯಾವುದೆ ಪುಟಗುರುತುಗಳು ಇಲ್ಲ.

en: kio_bookmarks CSS file not found. Output will look ugly.
    Check your installation.
kn: kio_bookmarks CSS ಕಡತವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.
    ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: My Bookmarks
kn: ನನ್ನ ಪುಟಗುರುತುಗಳು
