konqueror - en to ml translation catalogue (9 entries)

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
ml: അരിപ്പയുടെ പട്ട മറയ്ക്കുക

[ctx: @label:button]
en: Filter by t&ype
ml: മുദ്ര വെച്ച് അരിക്കുക

[ctx: @info:tooltip]
en: Filter items by file type.
ml: ഫയലിന്റെ തരങ്ങൾ അനുസരിച്ച് ഇനങ്ങൾ വേർതിരിക്കുക

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Show Filter Bar
ml: അരിപ്പയുടെ പട്ട കാണിയ്ക്കുക

en: Use Multiple Filters
ml: ഒന്നിലധികം അരിപ്പകൾ ഉപയോഗിക്കുക

en: Show Count
ml: എണ്ണം കാണിക്കുക

en: Reset
ml: പുനര്ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
ml: കൂടുതല്‍ ഉപകരണനിര
