konqueror - en to ml translation catalogue (9 entries)

[ctx: @title:window]
en: Create Image Gallery
ml: ചിത്രശാല സൃഷ്ടിക്കുക

en: Create
ml: സൃഷ്ടിക്കുക

en: Look
ml: അന്വേഷികുക്ക

en: Page Look
ml: ഏട് അന്വേഷിക്കുക

en: Endless
ml: അന്തമില്ലാത്ത

en: Thumbnails
ml: ചിത്രത്തിന്റെ ചെറുരൂപം

en: Creating thumbnails
ml: ചിത്രത്തിന്റെ ചെറുരൂപം ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Could not open file: %1
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ പറ്റുന്നില്ല: %1

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)
