konqueror - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: &Auto Refresh
ml: &താനേ പുതുക്കുക

en: None
ml: ശൂന്യം

en: Every 15 Seconds
ml: ഓരോ 15 സെക്കന്റിലും

en: Every 30 Seconds
ml: ഓരോ 30 സെക്കന്റിലും

en: Every Minute
ml: ഓരോ മിനിറ്റും

en: Every 5 Minutes
ml: ഓരോ 5 മിനിറ്റും

en: Every 10 Minutes
ml: ഓരോ 10 മിനിറ്റും

en: Every 15 Minutes
ml: ഓരോ 15 മിനിറ്റും

en: Every 30 Minutes
ml: ഓരോ 30 മിനിറ്റും

en: Every 60 Minutes
ml: ഓരോ 60 മിനിറ്റും

en: Every 2 Hours
ml: ഓരോ 2 മണിക്കൂറും

en: Every 6 Hours
ml: ഓരോ 6 മണിക്കൂറും

[ctx: @title:window]
en: Cannot Refresh Source
ml: ഉറവിടം പുതുക്കാൻ കഴിയില്ല

en: <qt>This plugin cannot auto-refresh the current part.</qt>
ml: <qt>ഈ പ്ലഗിനു നിലവിലുള്ള ഭാഗം താനേ പുതുക്കാനാവില്ല.</qt>

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)
