konqueror - en to ml translation catalogue (35 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
ml: കൂടുതല്‍ ഉപകരണനിര

en: Translate Web Page
ml: വെബ് പേജ് വിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: Translate Web &Page
ml: വെബ് പേജ് വിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: &English To
ml: &ഇംഗ്ലീഷിൽ നിന്നും

en: &French To
ml: &ഫ്രഞ്ചിൽ നിന്നും

en: &German To
ml: ജർമ്മനിൽ നിന്ന്

en: &Greek To
ml: &ഗ്രീക്കിൽ നിന്നും

en: &Spanish To
ml: &സ്പാനിഷിൽ നിന്നും

en: &Portuguese To
ml: &പോർച്ചുഗീസിൽ നിന്നും

en: &Italian To
ml: &ഇറ്റാലിയനിൽ നിന്നും

en: &Dutch To
ml: ഡച്ചിൽ നിന്നും

en: &Russian To
ml: &റഷ്യനില്‍ നിന്നും

en: &Chinese (Simplified)
ml: &ചൈനീസ് (ലളിതമാക്കിയത്)

en: Chinese (&Traditional)
ml: ചൈനീസ് (&പരമ്പരാഗതം)

en: &Dutch
ml: &ഡച്ച്

en: &French
ml: ഡച്ച്

en: &German
ml: &ജർമൻ

en: &Greek
ml: &ഗ്രീക്ക്

en: &Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: &Japanese
ml: ജാപനീസ്

en: &Korean
ml: കൊറിയൻ

en: &Norwegian
ml: നോര്‍വേജിയന്‍

en: &Portuguese
ml: പോർച്ചുഗീസ്

en: &Russian
ml: റഷ്യൻ

en: &Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: &Arabic
ml: അറബിക്

en: &English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: &Chinese (Simplified) to English
ml: &ചൈനീസ് (വ്യഖാനിച്ചത്) ഇംഗ്ലീഷിലേയ്ക്കു്

en: Chinese (&Traditional) to English
ml: ചൈനീസ് (& പരമ്പരാഗതം)ഇൽ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേക്ക്

en: &Japanese to English
ml: &ജപ്പാനീസിൽ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേക്ക്

en: &Korean to English
ml: &കൊറിയനിൽ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേക്ക്

[ctx: @title:window]
en: Malformed URL
ml: തെറ്റായ യുആര്‍എല്‍

en: The URL you entered is not valid, please correct it and try again.
ml: നിങ്ങൾ നൽകിയ യു ആർ എൽ അസാധുവാണ്, ദയവായി അത് ശരിയാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

[ctx: @title:window]
en: Security Warning
ml: സുരക്ഷാ മുന്നറിയിപ്പ്
