kcmperformance - en to mr translation catalogue (8 entries)

en: <h1>KDE Performance</h1> You can configure settings that improve KDE performance here.
mr: <h1>केडीई कार्यक्षमता</h1> केडीई कार्यक्षमता वाढविण्याकरिता संयोजना येथे संयोजीत केले जाऊ शकते.

en: Konqueror
mr: कॉन्करर

en: System
mr: प्रणाली

en: <h1>Konqueror Performance</h1> You can configure several settings that improve Konqueror performance here. These include options for reusing already running instances and for keeping instances preloaded.
mr: <h1>कॉन्करर कार्यक्षमता</h1> येथे कॉन्करर ची कार्यक्षमता वाढविण्याकरिता अनेक संयोजना संयोजीत केले जाऊ शकतात. या पर्याय अंतर्गत आधीपासूनच कार्यरत घटना व त्यांस पूर्वदाखलन सज्ज करण्याकरिता पर्याय समाविष्ट केले गेले आहे.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Preloading
mr: पूर्वदाखलन करत आहे

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gb_)
en: System Configuration
mr: प्रणाली संयोजना

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_disable_kbuildsycoca)
en: Disable &system configuration startup check
mr: प्रणाली संयोजना प्रारंभ तपास अकार्यान्वित करा (&s)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_kbuildsycoca)
en: This option may in rare cases lead to various problems. Consult the What's This (Shift+F1) help for details.
mr: या पर्याय काहिक ठराविक घटना अंतर्गत अनेक अडचणी करिता कारणीभूत ठरू शकते. विस्तृत तपशील माहिती करिता हे काय आहे (Shift+F1) पहा.
