konqueror - en to mr translation catalogue (217 entries)

en: Konqueror
mr: कॉन्करर

en: Web browser, file manager and document viewer.
mr: वेब ब्राऊजर, फाईल व्यवस्थापक व दस्तऐवज प्रदर्शक.

en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

en: Developer (framework, parts)
mr: हेव्हलपर (फ्रेमवर्क, पार्टस्)

en: Developer (framework)
mr: डेव्हलपर (फ्रेमवर्क)

en: Developer
mr: डेवलपर

en: Alexander Neundorf
mr: अलेक्जेंडर न्यून्दॉर्फ

en: Developer (List views)
mr: डेव्हलपर (List views)

en: Developer (List views, I/O library)
mr: डेव्हलपर (List views, I/O लायब्ररी)

en: Developer (HTML rendering engine)
mr: डेव्हलपर (HTML रेन्डरींग इंजीन)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
mr: डेव्हलपर (HTML रेन्डरींग इंजीन, I/O लायब्ररी)

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
mr: डेव्हलपर (HTML रेन्डरींग इंजीन, I/O लायब्ररी, regression test फ्रेमवर्क)

en: Maks Orlovich
mr: मैक्स ओर्लोविच

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
mr: डेव्हलपर (HTML रेन्डरींग इंजीन, जावास्क्रिप्ट)

en: Apple Safari Developers
mr: Apple Safari डेव्हलपर

en: Developer (JavaScript)
mr: डेव्हलपर (जावास्क्रिप्ट)

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
mr: डेव्हलपर (जावा ऍपलेट व इतर अंतर्भूतीत घटक)

en: Developer (I/O library)
mr: डेव्हलपर (I/O लायब्ररी)

en: Developer (Java applet support)
mr: डेव्हलपर (I/O ऍपलेट समर्थन)

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
mr: डेव्हलपर (जावा 2 सुरक्षा व्यवस्थापक समर्थन,
     व ऍपलेट समर्थन करिता मुख्य सुधारणा)

en: Developer (Netscape plugin support)
mr: डेव्हलपर (Netscape प्लगइन समर्थन)

en: George Staikos
mr: जॉर्ज स्टैकोस

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
mr: डेव्हलपर (SSL, Netscape प्लगइन)

en: Developer (I/O library, Authentication support)
mr: डेव्हलपर (I/O लायब्ररी, अधिप्रमाणन समर्थन)

en: Torsten Rahn
mr: तॉर्स्तेन रान

en: Graphics/icons
mr: चित्रलेखन/चिन्ह

en: KFM author
mr: KFM लेखक

en: Developer (navigation panel framework)
mr: विकासकर्ता (संचारण पटल फ्रेमवर्क)

en: Developer (misc stuff)
mr: डेव्हलपर (मिश्र बाब)

en: Developer (AdBlock filter)
mr: डेव्हलपर (जाहिरात प्रतिबंध गाळणी)

en: Start without a default window, when called without URLs
mr: जेव्हा URLs शिवाय बोलविण्यात येईल तेंव्हा मूलभूत चौकट विना प्रारंभ करा

en: List available sessions
mr: उपलब्ध सत्र यादी नुरूप दर्शवा

en: Session to open
mr: उघडण्या करिता सत्र

en: Mimetype to use for this URL (e.g. text/html or inode/directory)
mr: या URL करिता वापरण्याची Mimetype (उ.दा. text/html किंवा inode/संचयीका)

en: For URLs that point to files, opens the directory and selects the file, instead of opening the actual file
mr: URLs जे फाईल करिता निर्देशीत असतात, प्रत्यक्ष फाईल उगडण्यापेक्षा संचयीका उघडतो व फाईल निवडतो

en: Location to open
mr: उघडण्याचे स्थान

en: no name
mr: नाव नाही

en: Extensions
mr: वाढीव कार्यक्रम

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
mr: विभाग %1 दाखल करतेवेळी त्रुटी आढळली.
    विश्लेषण खालील नुरूप आहे:
    %2

en: Close View
mr: दृश्य बंद करा

en: Stalled
mr: स्तब्ध केले

en: Preview &in %1
mr: %1 अंतर्गत पूर्वावलोकन पहा (&i)

en: Show %1
mr: %1 दर्शवा

[ctx: @title:window]
en: History
mr: इतिहास

[ctx: @action:inmenu Parent of 'By Name' and 'By Date']
en: Sort
mr: क्रमबद्ध करा

en: <qt><center><b>%1</b></center><hr />Last visited: %2<br />First visited: %3<br />Number of times visited: %4</qt>
mr: <qt><center><b>%1</b></center><hr />शेवटी भेट दिलेले: %2<br />प्रथमवेळी भेट दिलेले: %3<br />भेट दिल्याचे प्रमाण: %4</qt>

en: Local
mr: स्थानिक

en: Miscellaneous
mr: किरकोळ

en: Open in New &Window
mr: नवीन चौकट अंतर्गत उघडा (&W)

en: Open in New Tab
mr: नवीन टॅब अंतर्गत उघडा

en: &Copy Link Address
mr: लिंक पत्ता प्रतिकृत करा (&C)

en: &Remove Entry
mr: नोंदणी काढून टाका (&R)

en: C&lear History
mr: इतिहास काढून टाका (&l)

en: &Preferences...
mr: प्राधान्यता (&P)...

en: By &Name
mr: नाव नुरूप (&N)

en: By &Date
mr: दिनांक नुरूप (&D)

en: Search in history
mr: इतिहासामध्ये शोधा

en: Do you really want to clear the entire history?
mr: तुम्हाला नक्की पूर्णतया इतिहास नष्ट करायचे?

[ctx: @title:window]
en: Clear History?
mr: इतिहास नष्ट करायचा का?

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
mr: दाखल करत आहे...

en: Canceled.
mr: रद्द केले.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
mr: या पानात सादर न केलेले बदल समाविष्टीत आहेत.
    पान पुन्हा दाखल केल्यास बदल रद्द केले जातील.

[ctx: @title:window]
en: Discard Changes?
mr: बदल रद्द करायचे का?

en: &Discard Changes
mr: बदल रद्द करा (&D)

en: Home Folder
mr: मुख्य संचयीका

en: Home
mr: मुख्य

en: Navigate to your 'Home Folder'
mr: 'मुख्य संचयीका' कडे जा

en: Navigate to your local 'Home Folder'
mr: स्थानिक 'मुख्य संचयीका' कडे जा

note: i18n: ectx: label, entry, group (UserSettings)
en: Home Page
mr: मुख्य पान

en: Navigate to your 'Home Page'
mr: 'मुख्य पान' कडे जा

en: <html>Navigate to your 'Home Page'<br /><br />You can configure the location where this button takes you under <b>Settings -> Configure Konqueror -> General</b>.</html>
mr: <html>'मुख्य पान' कडे जा<br /><br />तुम्ही <b>संयोजना -> कॉन्करर संयोजीत करा -> सामान्य</b> या करिता बटनाचे स्थान संयोजीत करू शकता.</html>

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
mr: या टॅब अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्ट केले गेले आहेत.
    या टॅबला काढून टाकल्यास हे बदल रद्द केले जातील.

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
mr: या दृश्य अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्टीत आहेत.
    दृश्य बंद केल्यास हे बदल रद्द केले जातील.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
mr: या टॅब अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्टीत आहेत.
    टॅब बंद केल्यास हे बदल रद्द केले जातील.

en: Do you really want to close all other tabs?
mr: तुम्हाला नक्की सर्व टॅब बंद करायचे आहेत का?

en: Close &Other Tabs
mr: इतर टॅब बंद करा (&O)

[ctx: @title:window]
en: Close Other Tabs Confirmation
mr: इतर टॅब बंद करण्याची खात्री

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
mr: या टॅब अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्टीत आहेत.
    टॅब बंद केल्यास हे बदल रद्द केले जातील.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
mr: या टॅब अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्टीत आहेत.
    सर्व टॅब पुन्हा दाखल केल्यास हे हे बदल रद्द केले जातील.

[ctx: @title:window]
en: Enter Target
mr: लक्ष्य दाखल करा

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
mr: <qt><b>%1</b> वैध नाही</qt>

en: Copy selected files from %1 to:
mr: %1 पासून निवडलेल्या फाईल्स ची येथे प्रत करा :

en: Move selected files from %1 to:
mr: %1 पासून निवडलेले फाईल स्थानांतरीत करा:

[ctx: This menu entry empties the closed items history]
en: Empty Closed Items History
mr: बंद घटकचा इतिहास रिकामे करा

en: Save As...
mr: असे साठवा...

en: Manage...
mr: व्यवस्थापीत करा...

en: New &Window
mr: नवीन चौकट (&W)

en: &Duplicate Window
mr: हुबेहूब चौकट (&D)

en: Send &Link Address...
mr: लिंक पत्ता पाठवा (&L)...

en: S&end File...
mr: फाईल पाठवा (&e)...

en: &Open Location
mr: स्थान उघडा (&O)

en: &Open File...
mr: फाईल उघडा (&O)...

en: &Find File...
mr: फाईल उघडा (&F)...

en: Lock to Current Location
mr: वर्तमान स्थान करिता कुलूपबंद करा

[ctx: This option links konqueror views]
en: Lin&k View
mr: दृश्यशी जुळवणी करा (&k)

en: &Up
mr: वर (&U)

en: Closed Items
mr: बंद घटक

en: Sessions
mr: सत्र

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
mr: बहुतांशवेळी भेट दिलेले

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
mr: नकुतेच भेट दिलेले

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Show History
mr: इतिहास दर्शवा

en: Configure Extensions...
mr: विस्तारण संयोजीत करा...

en: Configure Spell Checking...
mr: शब्द तपासणी संयोजीत करा...

en: Split View &Left/Right
mr: दृश्य डावी/उजवे विभाजित करा (&L)

en: Split View &Top/Bottom
mr: दृश्य वर/खाली विभाजित करा (&L)

en: &New Tab
mr: नवीन टॅब (&N)

en: &Duplicate Current Tab
mr: वर्तमान टॅबची प्रत बनवा (&D)

en: Detach Current Tab
mr: वर्तमान टॅब अलग करा

en: &Close Active View
mr: सक्रिय दृश्य बंद करा (&C)

en: Close Current Tab
mr: वर्तमान टॅब बंद करा

en: Activate Next Tab
mr: पुढील टॅब सक्रिय करा

en: Activate Previous Tab
mr: मागील टॅब सक्रिय करा

en: Activate Tab %1
mr: टॅब %1 सक्रिय करा

en: Move Tab Left
mr: टॅब डावीकडे हलवा

en: Move Tab Right
mr: टॅब उजवीकडे हलवा

en: &Reload
mr: पुन्हा दाखल करा (&R)

en: &Reload All Tabs
mr: सर्व टॅब पुन्हा दाखल करा (&R)

en: &Force Reload
mr: बळपूर्वक पुन्हा दाखल करा (&F)

en: &Stop
mr: थांबा (&S)

en: L&ocation:
mr: स्थान (&o):

en: Location Bar
mr: स्थान पट्टी

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
mr: <html>स्थान पट्टी<br /><br />वेब पत्ता किंवा शोध संज्ञा दाखल करा.</html>

en: Clear Location Bar
mr: स्थान पट्टी नष्ट करा

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
mr: <html>स्थान पट्टी नष्ट करा<br /><br />स्थान पट्टीचे अनुक्रम नष्ट करावे लागेल.</html>

en: &Bookmarks
mr: ओळखचिन्ह (&B)

en: Kon&queror Introduction
mr: कॉन्करर परिचय (&Q)

en: Go
mr: जा

en: <html>Go<br /><br />Goes to the page that has been entered into the location bar.</html>
mr: <html>जा<br /><br />स्थान पट्टीवरील दाखल केलेले पान कडे जाते.</html>

en: <html>Enter the parent folder<br /><br />For instance, if the current location is file:/home/%1 clicking this button will take you to file:/home.</html>
mr: <html>मुख्य संचयीका दाखल करा<br /><br />उदाहरणार्थ, वर्तमान स्थान file:/home/%1 असल्यावर या बटनावर क्लिक केल्यास file:/home कडे नेते.</html>

en: Enter the parent folder
mr: मुख्य संचयीका दाखल करा

en: Move backwards one step in the browsing history
mr: संचारण इतिहास अंतर्गत एक पायरी मागे चला

en: Move forward one step in the browsing history
mr: संचारण इतिहास अंतर्गत एक पायरी पुढे चला

en: Move backwards one step in the closed tabs history
mr: बंद टॅब इतिहास अंतर्गत एक पद्धत पाठीमागे चला

en: <html>Reload the currently displayed document<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible.</html>
mr: <html>वर्तमानक्षणी प्रदर्शित दस्तऐवज पुन्हा दाखल करा<br /><br />यामुळे, उदाहरणार्थ, केलेले बदल दर्शविण्याकरिता, दाखल केल्यापासूनचे संपादित करण्याचे वेब पान पुन्हा दाखल करावे लागेल.</html>

en: Reload the currently displayed document
mr: वर्तमानक्षणी प्रदर्शित दस्तऐवज पुन्हा दाखल करा

en: <html>Reload all currently displayed documents in tabs<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible.</html>
mr: <html>टॅब अतंर्गत वर्तमानक्षणी प्रदर्शित दस्तऐवज पुन्हा दाखल करा<br /><br /> यामुळे, उदाहरणार्थ, केलेले बदल दर्शविण्याकरीता, दाखलन केल्यापासूनचे संपादित करण्याजोगी वेब पान पुन्हा दाखल करावे लागेल.</html>

en: Reload all currently displayed document in tabs
mr: वर्तमानक्षणी सर्व प्रदर्शित दस्तऐवज पुन्हा टॅब अंतर्गत दाखल करा

en: <html>Stop loading the document<br /><br />All network transfers will be stopped and Konqueror will display the content that has been received so far.</html>
mr: <html>दस्तऐवज दाखल करणे थांबवा<br /><br />सर्व संजाळ स्थानांतरण बंद होतील व कॉन्करर आता पर्यंत प्राप्त अनुक्रम दर्शवितो.</html>

en: <html>Reload the currently displayed document<br /><br />This may, for example, be needed to refresh web pages that have been modified since they were loaded, in order to make the changes visible. Any images on the page are downloaded again, even if cached copies exist.</html>
mr: <html>वर्तमानक्षणी प्रदर्शित दस्तऐवज पुन्हा दाखल करा<br /><br />यामुळे,  उदाहरणार्थ, केलेले बदल दर्शविण्याकरीता, दाखलन केल्यापासूनचे संपादित करण्याजोगी वेब पान पुन्हा दाखल करावे लागेल. कॅश प्रत उपलब्ध असल्यावरही पानावरील कुठलिही प्रतिमा पुन्हा डाउनलोड केले जाते</html>

en: Force a reload of the currently displayed document and any contained images
mr: वर्तमान प्रदर्शित दस्तऐवज व कोणतीही समाविष्टीत प्रतिमा बळपूर्वक पुन्हा दाखल करा

en: Stop loading the document
mr: दस्तऐवजाचे दाखलन थांबवा

en: <html>Cut the currently selected text or item(s) and move it to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
mr: <html>वर्तमानक्षणी निवडलेले पाठ्य किंवा घटक कापा व प्रणाली क्लिपबोर्ड येथे हलवा<br /><br />वरील कॉन्करर व इतर केडीई अनुप्रयोग अंतर्गत <b>चिकटवा</b> आदेश करिता उपलब्ध करते.</html>

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
mr: निवडलेले पाठ्य किंवा घटक क्लिपबोर्डकडे हलवा

en: <html>Copy the currently selected text or item(s) to the system clipboard<br /><br />This makes it available to the <b>Paste</b> command in Konqueror and other KDE applications.</html>
mr: <html>वर्तमानक्षणी निवडलेले पाठ्य किंवा घटक प्रतिकृत करा व प्रणाली क्लिपबोर्ड येथे हलवा<br /><br />वरील कॉन्करर व इतर केडीई अनुप्रयोग अंतर्गत <b>चिकटवा</b> आदेश करिता उपलब्ध करते.</html>

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
mr: निवडलेले पाठ्य किंवा घटक क्लिपबोर्ड येथे प्रतिकृत करा

en: Paste the clipboard contents
mr: क्लिपबोर्ड अनुक्रम चिकटवा

en: Print the current document
mr: वर्तमान दस्तऐवज छापा

en: A locked view cannot change folders. Use in combination with 'link view' to explore many files from one folder
mr: कुलूपबंद दृश्य संचयीका बदलू शकत नाही. एकाच संचयीका पासून अनेक फाईलचे विश्लेषण करायचे असल्यास 'दृश्यशी जुळवणी करा' याच्या सह एकत्रपणे वापर करा

en: Copy &Files...
mr: फाईल प्रतिकृत करा (&F)...

en: M&ove Files...
mr: फाईल हलवा (&o)...

en: You have requested to open more than 20 bookmarks in tabs. This might take a while. Continue?
mr: तुम्ही टॅब अंतर्गत 20 पेक्षा जास्त ओळखचिन्ह उघडण्याची विनंती केली आहे. यांस जरा वेळ लागू शकतो. पुढे जायचे?

[ctx: @title:window]
en: Open bookmarks folder in new tabs
mr: नवीन टॅब अंतर्गत ओळखचिन्ह संचयीका उघडा

en: Open in T&his Window
mr: या चौकट अंतर्गत उघडा (&h)

en: Open the document in current window
mr: दस्तऐवज वर्तमान चौकट अंतर्गत उघडा

en: Open the document in a new window
mr: दस्तऐवज नवीन चौकट अंतर्गत उघडा

en: Open in &New Tab
mr: नवीन टॅब अंतर्गत उघडा (&N)

en: Open the document in a new tab
mr: नवीन टॅब अंतर्गत दस्तऐवज उघडा

en: &Open With
mr: याच्यासह उघडा (&O)

en: Open with %1
mr: %1 सह उघडा

[ctx: @action:inmenu View]
en: &View Mode
mr: दृश्य पद्धत (&V)

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
mr: या चौकटीत अनेक टॅब उघडे आहेत, तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे आहे का?

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
mr: पुष्टिकरण

en: C&lose Current Tab
mr: वर्तमान टॅब बंद करा (&l)

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
mr: या टॅब अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्ट केले गेले आहेत.
    चौकट बंद केल्यास वरील बदल बंद रद्द केले जातील.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
mr: या पान अंतर्गत सादर न केलेले बदल समाविष्ट केले गेले आहेत.
    चौकट बंद केल्यास वरील बदल रद्द केले जातील.

en: Your sidebar is not functional or unavailable. A new entry cannot be added.
mr: बाजूचीपट्टी कार्यरत किंवा अनुपलब्ध आहे. नवीन नोंदणी जोडू शकत नाही.

[ctx: @title:window]
en: Web Sidebar
mr: वेब बाजूचीपट्टी

en: Add new web extension "%1" to your sidebar?
mr: बाजूचीपट्टी करिता नवीन वेब विस्तारण "%1" जोडा?

en: Add
mr: जोडा

en: Do Not Add
mr: जोडू नका

en: There appears to be a configuration error. You have associated Konqueror with %1, but it cannot handle this file type.
mr: ही संयोजना त्रुटी असू शकते. तुम्ही कॉन्कररला %1 सह जोडले आहे, परंतु हे फाईल प्रकार हाताळले जाऊ शकत नाही.

[ctx: @title:window]
en: Manage Sessions
mr: सत्र व्यवस्थापीत करा

[ctx: @title:window]
en: Rename Session
mr: सत्राचे नाव बदला

[ctx: @title:window]
en: Save Session
mr: सत्र साठवा

en: A session with the name '%1' already exists, do you want to overwrite it?
mr: '%1' नावाचे सत्र आधीपासूनच अस्तित्वात आहे, तुम्हाला त्यांस खोडून पुन्हा लिहायचे?

[ctx: @title:window]
en: Session exists. Overwrite?
mr: सत्र अस्तित्वात आहे. खोडून पुन्हा लिहायचे का?

[ctx: @action:button New session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pNewButton)
en: New...
mr: नवीन...

[ctx: @action:button Rename session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pRenameButton)
en: Rename...
mr: नाव बदला...

[ctx: @action:button Delete session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pDeleteButton)
en: Delete
mr: काढून टाका

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenTabsInsideCurrentWindow) i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Open tabs inside current window
mr: वर्तमान चौकट अंतर्गत टॅब उघडा

[ctx: @title:window]
en: Restore Session?
mr: सत्र पुन्हस्थापन करायचे आहे का?

en: Konqueror did not close correctly. Would you like to restore these previous sessions?
mr: कॉन्करर योग्यरित्या बंद झाले नाही. पूर्वीचे सत्र पुन्हा स्थापीत करायचे का?

[ctx: @item:treewidget]
en: Window %1
mr: चौकट %1

en: Do not ask again
mr: परत विचारु नका

[ctx: @action:button yes]
en: Restore Session
mr: सत्र पुन्हस्थापन

[ctx: @action:button no]
en: Do Not Restore
mr: पुन्हस्थापन करू नका

[ctx: @action:button ask later]
en: Ask Me Later
mr: नंतर विचारा

en: Open a new tab
mr: नवीन टॅब उघडा

en: Close the current tab
mr: वर्तमान टॅब बंद करा

en: &Duplicate Tab
mr: हुबेहूब टॅब (&D)

en: &Reload Tab
mr: टॅब पुन्हा दाखल करा (&R)

en: Other Tabs
mr: इतर टॅब

en: D&etach Tab
mr: टॅब अलग करा (&e)

en: &Close Tab
mr: टॅब बंद करा (&C)

note: i18n: ectx: label, entry, group (UndoManagerSettings)
en: Maximum number of Closed Items
mr: बंद केलेल्या घटकांची कमाल संख्या

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Open folders in separate windows
mr: वेगळ्या चौकट अंतर्गत संचयीका उघडा

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: If this option is checked, Konqueror will open a new window when you open a folder, rather than showing that folder's contents in the current window.
mr: हा पर्याय तपासले असल्यास, वर्तमान चौकटीत संचयीकातील अनुक्रम दर्शविण्यापेक्षा संचयीका उघडल्यावर कॉन्करर नवीन चौकट उघडतो.

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show 'Delete' menu entries which bypass the trashcan
mr: कचरापेटीत न टाकता काढून टाकण्याचा पर्याय दर्शवा

note: i18n: ectx: label, entry, group (HTML Settings)
en: Standard font
mr: प्रमाणित फॉन्ट

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
mr: फाईल (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
mr: संपादित करा (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
mr: दृश्य (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
mr: जा (&G)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
mr: साधन (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
mr: संयोजना (&S)

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
mr: चौकट (&W)

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
mr: मदत (&H)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
mr: अतिरिक्त साधनपट्टी

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Location Toolbar
mr: स्थान साधनपट्टी

note: i18n: ectx: ToolBar (bookmarkToolBar)
en: Bookmark Toolbar
mr: ओळखचिन्ह साधनपट्टी

en: Und&o: Closed Tab
mr: पुन्हा करा: बंद टॅब (&o)

en: Und&o: Closed Window
mr: पुन्हा करा: बंद चौकट (&o)

en: Und&o
mr: पूर्ववत करा (&O)

en: The page you are trying to view is the result of posted form data. If you resend the data, any action the form carried out (such as search or online purchase) will be repeated.
mr: तुम्ही जे पान पहाण्याचा प्रयत्न करत आहे ते सहसा पोस्ट केलेले फॉर्म माहितीचा परिणाम आहे. माहिती पुन्हा पाठविल्यास, फॉर्म द्वारे कार्यरत कोणतीही कृतीची (जसे की शोध किंवा ऑनलाइन विक्री) पुन्हाकृती केली जाईल.

[ctx: @title:window]
en: Warning
mr: इशारा

en: Resend
mr: पुन्हा पाठवा
