konqueror - en to mr translation catalogue (8 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
mr: साधने (&T)

en: Input Required:
mr: इनपुट आवश्यक:

en: &Execute Shell Command...
mr: शेल आदेश कार्यान्वित करा (&E)...

en: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: Program error, please report a bug.
mr: KShellCmdPlugin::slotExecuteShellCommand: कार्यक्रम त्रुटी, कृपया बग कळवा.

en: Executing shell commands works only on local directories.
mr: शेल आदेश कार्यान्वित करणे फक्त स्थानिक संचयीका करिता लागू होते.

[ctx: @title:window]
en: Execute Shell Command
mr: शेल आदेश कार्यान्वित करा

en: Execute shell command in current directory:
mr: वर्तमान संचयीक अंतर्गत शेल आदेश कार्यान्वित करा:

en: Output from command: "%1"
mr: आदेश पासूनचे आऊटपुट: "%1"
