libkonq - en to mr translation catalogue (14 entries)

en: &Open
mr: उघडा (&O)

en: Create &Folder...
mr: संचयीका तयार करा (&F)...

en: &Restore
mr: पुन्हस्थापन (&R)

en: Show Original Directory
mr: मूळ संचयीका दर्शवा

en: Show Original File
mr: मूळ फाईल दर्शवा

en: &Empty Trash Bin
mr: कचरापेटी रिकामी करा (&E)

en: &Configure Trash Bin
mr: कचरापेटी संयोजीत करा (&C)

en: &Bookmark This Page
mr: या पानास ओळखचिन्ह करा (&B)

en: &Bookmark This Location
mr: या स्थानास ओळखचिन्ह करा (&B)

en: &Bookmark This Folder
mr: या संचयीकेस ओळखचिन्ह करा (&B)

en: &Bookmark This Link
mr: या लिंकला ओळखचिन्ह करा (&B)

en: &Bookmark This File
mr: या फाईलला ओळखचिन्ह करा (&B)

en: Preview In
mr: यामध्ये पूर्वावलोकन

en: &Properties
mr: गुणधर्म (&P)
