kcmkonqhtml - en to pa translation catalogue (212 entries)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pShowMMBInTabs)
en: This will open a new tab instead of a new window in various situations, such as choosing a link or a folder with the middle mouse button.
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਚੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਬਜਾਏ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਫੋਲਡਰ ਦੇ ਉੱਤੇ ਮਾਊਸ ਦਾ ਮੱਧ ਬਟਨ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pShowMMBInTabs)
en: Open &links in new tab instead of in new window
pa: ਲਿੰਕ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨਵੀਂ ਟੈਂਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&l)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pPopupsWithinTabs)
en: Whether or not JavaScript popups if allowed shall open in a new tab or in a new window.
pa: ਕੀ ਜਾਵਾ-ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪੋਪ-ਅਪ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲਣ ਦੇਣਾ ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pPopupsWithinTabs)
en: Open pop&ups in new tab instead of in new window
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਨੂੰ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&u)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pKonquerorTabforExternalURL)
en: Open as tab in existing Konqueror when URL is called externally
pa: ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਬਾਹਰੋਂ URL ਖੋਲਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਦੀ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹੋ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: This will open a new tab in the background, instead of in the foreground.
pa: ਇਹ ਟੈਬ ਨੂੰ ਫਾਰ-ਗਰਾਊਂਡ ਦੀ ਬਜਾਏ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਖੋਲੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: O&pen new tabs in the background
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&p)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pOpenAfterCurrentPage)
en: This will open a new tab opened from a page after the current tab, instead of after the last tab.
pa: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਖੋਲੇਗਾ, ਨਾ ਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenAfterCurrentPage)
en: Open &new tab after current tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਟੈਬ(&n)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pDynamicTabbarHide)
en: This will display the tab bar only if there are two or more tabs. Otherwise it will always be displayed.
pa: ਇਹ ਟੈਬ-ਪੱਟੀ ਤਾਂ ਹੀ ਵੇਖਾਏਗੀ, ਜੇਕਰ ਦੋ ਜਾਂ ਜਿਆਦਾ ਟੈਬਾਂ ਖੁੱਲੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਨਹੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pDynamicTabbarHide)
en: Hide the tab bar when only one tab is open
pa: ਜੇਕਰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ ਟੈਬ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਟੈਬ-ਪੱਟੀ ਓਹਲੇ।

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pPermanentCloseButton)
en: This will display close buttons inside each tab.
pa: ਇਹ ਹਰ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਬਟਨ ਵੇਖਾਏਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pPermanentCloseButton)
en: &Show close button on tabs
pa: ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ ਬਟਨ ਵੇਖੋ(&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pMiddleClickClose)
en: Middle-click on a tab to close it
pa: ਇੱਕ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਮੱਧ ਕਲਿੱਕ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pTabConfirm)
en: Confirm &when closing windows with multiple tabs
pa: ਜਦੋਂ ਬਹੁ-ਟੈਬਾਂ ਵਾਲੀ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ(&w)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pTabCloseActivatePrevious)
en: Activate previously used tab when closing the current tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਪਿਛਲੀ ਵਰਤੀ ਟੈਬ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: @title:tab]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:tab]
en: Fonts
pa: ਫੋਂਟ

[ctx: @title:tab]
en: Stylesheets
pa: ਸਟਾਈਲ-ਸ਼ੀਟਾਂ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox3_2)
en: Images
pa: ਚਿੱਤਰ

en: A&utomatically load images
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ(&u)

en: Dra&w frame around not completely loaded images
pa: ਪੂਰੇ ਲੋਡ ਨਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੁਆਲੇ ਫਰੇਮ ਬਣਾਓ(&w)

[ctx: animations]
en: Enabled
pa: ਯੋਗ

[ctx: animations]
en: Disabled
pa: ਅਯੋਗ

en: Show Only Once
pa: ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੀ ਵੇਖੋ

en: A&nimations:
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ(&n):

[ctx: @title:group]
en: Miscellaneous
pa: ਫੁਟਕਲ

[ctx: underline]
en: Enabled
pa: ਯੋਗ

[ctx: underline]
en: Disabled
pa: ਅਯੋਗ

en: Only on Hover
pa: ਹੋਵੀਰ ਤੇ ਹੀ

en: Und&erline links:
pa: ਲਿੰਕਾਂ ਹੇਠ ਲਾਈਨ(&e):

en: When Efficient
pa: ਜਦੋਂ ਵੀ ਢੁੱਕਵਾਂ ਹੋਵੇ

[ctx: smooth scrolling]
en: Always
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ

[ctx: soft scrolling]
en: Never
pa: ਕਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ

en: S&mooth scrolling:
pa: ਸਮੂਥ ਸਕਰੋਲਿੰਗ(&m):

en: <h1>Konqueror Fonts</h1>On this page, you can configure which fonts Konqueror should use to display the web pages you view.
pa: <h1>ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਫੋਂਟ</h1> ਇਸ ਸਫੇ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਵੈੱਬ ਸਫੇ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹੜੇ ਫੋਂਟ ਵਰਤੇ।

en: Font Si&ze
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼(&z)

en: This is the relative font size Konqueror uses to display web sites.
pa: ਇਹ ਅਨੁਸਾਰੀ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਵੈੱਬ ਸਾਇਟਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੇਗਾ।

en: M&inimum font size:
pa: ਨਿਊਨਤਮ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼(&i):

en: Konqueror will never display text smaller than this size,<br />overriding any other settings.
pa: ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਇਸ ਤੋਂ ਛੋਟੇ ਸਾਇਜ਼ ਦਾ ਟੈਕਸਟ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾਏਗਾ, <br />ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: &Medium font size:
pa: ਮੱਧਮ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼(&M):

en: S&tandard font:
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਫੋਂਟ(&t):

en: This is the font used to display normal text in a web page.
pa: ਇਹ ਵੈੱਬ ਸਫੇ ਵਿੱਚ ਆਮ ਪਾਠ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: &Fixed font:
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਫੋਂਟ(&F)

en: This is the font used to display fixed-width (i.e. non-proportional) text.
pa: ਇਹ ਫੋਂਟ ਸਥਿਰ-ਚੌੜਾਈ ਟੈਕਸਟ (ਜਿਵੇਂ ਗ਼ੈਰ-ਅਨੁਪਾਤੀ) ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: S&erif font:
pa: S&erif ਫੋਂਟ:

en: This is the font used to display text that is marked up as serif.
pa: ਇਹ ਸਰੀਫ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਪਾਠ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਹੈ।

en: Sa&ns serif font:
pa: Sa&ns serif ਫੋਂਟ:

en: This is the font used to display text that is marked up as sans-serif.
pa: ਇਹ ਸੰਨਸ਼-ਸਰੀਫ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਪਾਠ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਹੈ

en: C&ursive font:
pa: ਕਰਸੀਵ ਫੋਂਟ(&u):

en: This is the font used to display text that is marked up as italic.
pa: ਇਹ ਫੋਂਟ ਦਿੱਸਣ ਵਾਲੇ ਪਾਠ ਦੇ ਸਾਰੇ ਤਿਰਛੇ ਅੱਖਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣਗੇ।

en: Fantas&y font:
pa: ਖਿਆਲੀ ਫੋਂਟ(&y):

en: This is the font used to display text that is marked up as a fantasy font.
pa: ਇਹ ਫੋਂਟ ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਦਿਸਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰ ਖਿਆਲੀ ਫੋਂਟਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕੰਮ ਆਉਣਗੇ

en: Font &size adjustment for this encoding:
pa: ਇਸ ਇਕੋਡਿੰਗ ਲਈ ਫੋਟ ਸਾਇਜ਼ ਅਡਜੱਸਟ(&s):

en: Use Language Encoding
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਇਕੋਡਿੰਗ ਵਰਤੋਂ

en: Default encoding:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਇੰਕੋਡਿੰਗ:

en: Select the default encoding to be used; normally, you will be fine with 'Use language encoding' and should not have to change this.
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਚੁਣਨ ਨਾਲ 'ਭਾਸ਼ਾ ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਵਰਤੋਂ' ਪ੍ਰਤੀ ਆਸਾਨੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSConfigWidget) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSCustomDialog)
en: <b>Stylesheets</b><p>See http://www.w3.org/Style/CSS for further information on cascading style sheets.</p>
pa: <b>ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ</b><p>ਕਸਕਾਡਿੰਗ ਸਟਾਇਲ ਸੀਟਾਂ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ http://www.w3.org/Style/CSS ਵੇਖੋ</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, ButtonGroup1)
en: <b>Stylesheets</b><p>Use this groupbox to determine how Konqueror will render style sheets.</p>
pa: <b>ਸਟਾਇਲਸੀਟਾਂ</b><p> ਇਸ ਗਰੁੱਪ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਵੇਖੋ ਕਿ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਸਟਾਇਲ ਸੀਟਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ।</p>

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup1)
en: Stylesheets
pa: ਸਟਾਈਲ-ਸ਼ੀਟਾਂ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, useDefault)
en: <b>Use default stylesheet</b><p>Select this option to use the default stylesheet.</p>
pa: <b>ਡਿਫਾਲਟ ਸਟਾਇਲਸੀਟ ਵਰਤੋਂ</b><p>ਡਿਫਾਲਟ ਚੋਣ ਵਰਤਣ ਲਈ ਇਹ ਚੋਣ ਵਰਤੋਂ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useDefault)
en: Us&e default stylesheet
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸਟਾਇਲ ਸੀਟ ਵਰਤੋਂ(&e)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useUser)
en: Use &user-defined stylesheet
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਸਟਾਇਲ ਸੀਟਾਂ ਵਰਤੋਂ(&u)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useAccess)
en: U&se accessibility stylesheet
pa: ਸਹੂਲਤ ਸਟਾਇਲ ਸੀਟ ਵਰਤੋਂ(&s)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, customize)
en: Custom&ize...
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ(&s)...

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, GroupBox7)
en: <b>Font family</b><p>A font family is a group of fonts that resemble one another, with family members that are e.g. bold, italic, or any number of the above.</p>
pa: <b>ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ</b><p>ਇੱਕ ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ ਇੱਕ ਫੋਂਟਾਂ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਗਰੁੱਪ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਗਰੁੱਪ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੁਣ ਕਰਕੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਭਾਰੇ, ਤਿਰਛੇ, ਜਾਂ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ</p>

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox7)
en: Font Family
pa: ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtBaseFontFamily)
en: Base family:
pa: ਬੇਸ ਸਮੂਹ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QFontComboBox, fontFamily)
en: <p>This is the currently selected font family</p>
pa: <p>ਇਹ ਇਸ ਸਮੇਂ ਚੁਣਿਆ ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ ਹੈ</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, sameFamily)
en: <b>Use same family for all text</b><p>Select this option to override custom fonts everywhere in favor of the base font.</p>
pa: <b>ਸਭ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਇੱਕੋਂ ਸਮੂਹ ਵਰਤੋਂ</b><p>ਇਹ ਚੋਣ ਬੇਸ ਫੋਂਟ ਦੇ ਲਈ ਸਭ ਪਸੰਦੀਦਾ ਫੋਂਟ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameFamily)
en: Use same family for all text
pa: ਸਭ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਇੱਕੋ ਸਮੂਹ ਵਰਤੋਂ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox3)
en: Font Size
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtFontsize)
en: Base font si&ze:
pa: ਬੇਸ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼(&z):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, dontScale)
en: <b>Use same size for all elements</b><p>Select this option to override custom font sizes in favor of the base font size. All fonts will be displayed in the same size.</p>
pa: <b>ਸਭ ਇਕਾਈਆਂ ਲਈ ਇੱਕੋ ਸਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂ</b><p>ਇਹ ਪਸੰਦੀਦਾ ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼ ਚੋਣ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਭ ਫੋਂਟ ਇੱਕੋ ਸਾਇਜ਼ ਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dontScale)
en: &Use same size for all elements
pa: ਸਭ ਇਕਾਈਆਂ ਲਈ ਇੱਕੋ ਸਾਇਜ਼ ਵਰਤੋਂ(&U)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2)
en: Colors
pa: ਰੰਗ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: <b>Black on White</b><p>This is what you normally see.</p>
pa: <b>ਚਿੱਟੇ ਉੱਤੇ ਕਾਲਾ</b><p>ਇਹ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਮ ਵੇਖਦੇ ਹੋ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: &Black on white
pa: ਕਾਲੇ ਉੱਤੇ ਚਿੱਟਾ(&B)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: <b>White on Black</b><p>This is your classic inverse color scheme.</p>
pa: <b>ਕਾਲੇ ਉੱਤੇ ਚਿੱਟਾ</b><p>ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੂਲ ਦਾ ਉਲਟ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: &White on black
pa: ਕਾਲੇ ਉੱਤੇ ਚਿੱਟਾ(&W)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, customColor)
en: <b>Custom</b><p>Select this option to define a custom color for the default font.</p>
pa: <b>ਪਸੰਦੀਦਾ</b><p>ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਦਾ ਇੱਕ ਕਸਟਮ ਰੰਗ ਚੁਣਨ ਲਈ ਇਹ ਚੋਣ ਨੂੰ ਚੁਣੋ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, customColor)
en: Cus&tom
pa: ਕਸਟਮ(&t)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, txtBackground)
en: <b>Background</b><p>This background color is the one displayed behind the text by default. A background image will override this.</p>
pa: <b>ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ</b><p>ਇਹ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਇਸ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtBackground)
en: Bac&kground:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ(&k):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, backgroundColorButton)
en: <b>Background</b><p>Behind this door lays the ability to choose a custom default background.</p>
pa: <b>ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ</b><p>ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਉਹ ਸਹੂਲਤ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਡਿਫਾਲਟ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਪਸੰਦੀਦਾ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, sameColor)
en: <b>Use same color for all text</b><p>Select this option to apply your chosen color to the default font as well as any custom fonts as specified in a stylesheet.</p>
pa: <b>ਸਭ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਇੱਕੋ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ </b><p>ਇਹ ਚੋਣ ਤੁਸੀਂ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਤੇ ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ ਵਿੱਚ ਪਸੰਦੀਦਾ ਫੋਂਟ ਦਾ ਰੰਗ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameColor)
en: Use same color for all text
pa: ਸਭ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਇੱਕੋ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, txtForeground) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, foregroundColorButton)
en: <b>Foreground color</b><p>The foreground color is the color that the text is drawn in.</p>
pa: <b>ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ</b><p>ਇਹ ਰੰਗ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਟੈਕਸਟ ਲਿਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtForeground)
en: &Foreground:
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ(&F):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, GroupBox3_2)
en: <b>Images</b>
pa: <b>ਚਿੱਤਰ</b>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, hideImages)
en: <b>Suppress images</b><p>Selecting this will prevent Konqueror from loading images.</p>
pa: <b>ਚਿੱਤਰ ਛੱਡੋ</b><p>ਇਸ ਚੋਣ ਨਾਲ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideImages)
en: &Suppress images
pa: ਚਿੱਤਰ ਛੱਡੋ(&S)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, hideBackground)
en: <b>Suppress background images</b><p>Selecting this option will prevent Konqueror from loading background images.</p>
pa: <b>ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਛੱਡੋ</b><p> ਇਹ ਚੋਣ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideBackground)
en: Suppress background images
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਛੱਡੋ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, previewBox)
en: Preview
pa: ਝਲਕ

en: Host/Domain
pa: ਹੋਸਟ/ਡੋਮੇਨ

en: Policy
pa: ਪਾਲਸੀ

en: &New...
pa: ਨਵਾਂ(&N)...

en: Chan&ge...
pa: ਤਬਦੀਲ(&g)...

en: De&lete
pa: ਹਟਾਓ(&l)

en: &Import...
pa: ਇੰਪੋਰਟ(&I)...

en: &Export...
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ(&E)...

en: Click on this button to manually add a host or domain specific policy.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਕੋਈ ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਖਾਸ ਪਾਲਸੀ ਵਿੱਚ ਦਸਤੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋਂ

en: Click on this button to change the policy for the host or domain selected in the list box.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ, ਜੋ ਕਿ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Click on this button to delete the policy for the host or domain selected in the list box.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ, ਜੋ ਕਿ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: You must first select a policy to be changed.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਲਸੀ ਚੁਣੋ।

en: You must first select a policy to delete.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਪਾਲਸੀ ਚੁਣਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Use Global
pa: ਗਲੋਬਲ ਵਰਤੋਂ

en: Accept
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Reject
pa: ਇਨਕਾਰ

en: Enable filters
pa: ਫਿਲਟਰ ਯੋਗ

en: Hide filtered images
pa: ਫਿਲਟਰ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰ ਓਹਲੇ

en: Manual Filter
pa: ਦਸਤੀ ਫਿਲਟਰ

en: Search:
pa: ਖੋਜ:

en: Automatic Filter
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਫਿਲਟਰ

en: Automatic update interval:
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਅੱਪਡੇਟ ਅੰਤਰਾਲ:

en:  day |  days
pa[0]:  ਦਿਨ
pa[1]:  ਦਿਨ

en: Insert
pa: ਸ਼ਾਮਲ

en: Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Import...
pa: ਇੰਪੋਰਟ...

en: Export...
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ...

en: <qt>More information on <a href="importhelp">import format</a>, <a href="exporthelp">export format</a>
pa: <qt><a href="importhelp">ਇੰਪੋਰਟ ਫਾਰਮੈਟ</a>, <a href="exporthelp">ਐਕਸਪੋਰਟ ਫਾਰਮੈਟ</a> ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: <h1>Konqueror AdBlocK</h1> Konqueror AdBlocK allows you to create a list of filters that are checked against linked images and frames. URL's that match are either discarded or replaced with a placeholder image.
pa: <h1>ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਐਡ-ਬਲਾਕ</h1> ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਐਡ-ਬਲਾਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਿਲਟਰਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਚਿੱਤਰਾਂ ਅਤੇ ਫਰੇਮਾਂ ਨਾਲ ਚੈੱਕ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। URL, ਜੋ ਕਿ ਮਿਲਦੇ ਹਨ, ਜਾਂ ਤਾਂ ਅਣਡਿੱਠੇ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਥਾਂ ਚਿੱਤਰ ਨਾਲ ਬਦਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Tabbed Browsing
pa: ਟੈਬ ਬਰਾਊਜ਼ਿੰਗ

[ctx: @label:listbox]
en: When &Konqueror starts:
pa: ਜਦੋਂ ਕੋਨਿਊਕਰੋਰ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ(&K):

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show Introduction Page
pa: ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਪੇਜ਼ ਵੇਖੋ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show Blank Page
pa: ਖਾਲੀ ਪੇਜ਼ ਵੇਖੋ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show My Bookmarks
pa: ਮੇਰੇ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਵੇਖੋ

en: Home page:
pa: ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼:

[ctx: @title:window]
en: Select Home Page
pa: ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼ ਚੁਣੋ

en: Default web browser engine:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਵੈੱਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਇੰਜਣ:

en: Boo&kmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&k)

en: Ask for name and folder when adding bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਨਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਲਈ ਪੁਛੋ

en: If this box is checked, Konqueror will allow you to change the title of the bookmark and choose a folder in which to store it when you add a new bookmark.
pa: ਜੇਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਦਾ ਨਾਂ ਤੇ ਨਵਾਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Show only marked bookmarks in bookmark toolbar
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਹੀ ਵੇਖੋ

en: If this box is checked, Konqueror will show only those bookmarks in the bookmark toolbar which you have marked to do so in the bookmark editor.
pa: ਜੇਕਰ ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਸਿਰਫ ਉਹੀ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸੰਦ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਏਗਾ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸੰਪਾਦਕ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤੇ ਹਨ।

en: Form Com&pletion
pa: ਫਾਰਮ ਭਰੋ(&p)

en: If this box is checked, Konqueror will remember the data you enter in web forms and suggest it in similar fields for all forms.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਬਕਸਾ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਉਸ ਸਾਰੇ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖੇਗਾ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੈਬ ਸਫੇ ਵਿੱਚ ਭਰਿਆ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਫਾਰਮਾਂ ਦੇ ਉਹੀ ਖੇਤਰ ਭਰਨ ਸਮੇਂ ਵਰਤੇਗਾ।

en: &Maximum completions:
pa: ਅਧਿਕਤਮ ਪੂਰਨ(&M):

en: Here you can select how many values Konqueror will remember for a form field.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਫਾਰਮ ਦੇ ਕਿੰਨੇ ਮੁੱਲ ਯਾਦ ਰੱਖੇ

en: Mouse Beha&vior
pa: ਮਾਊਸ ਰਵੱਈਆ(&v)

en: Chan&ge cursor over links
pa: ਲਿੰਕਾਂ ਉੱਤੇ ਕਰਸਰ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ(&g)

en: If this option is set, the shape of the cursor will change (usually to a hand) if it is moved over a hyperlink.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਕਰਸਰ ਦਾ ਸਾਇਜ਼ ਕਿਸੇ ਹਾਇਰਲਿੰਕ ਤੇ ਜਾਣ ਉਪਰੰਤ (ਅਕਸਰ ਹੱਥ ਵਾਂਗ) ਹੋਵੇ ਜਾਵੇਗਾ।

en: M&iddle click opens URL in selection
pa: ਮੱਧ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਤੇ URL ਨੂੰ ਚੁਣੇ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੇ(&i)

en: If this box is checked, you can open the URL in the selection by middle clicking on a Konqueror view.
pa: ਜੇਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਮੱਧ ਬਟਨ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ URL ਨੂੰ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਨਾਲ ਖੋਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Right click goes &back in history
pa: ਸੱਜਾ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ(&b)

en: If this box is checked, you can go back in history by right clicking on a Konqueror view. To access the context menu, press the right mouse button and move.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਬਕਸਾ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਸੱਜਾ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਦਰਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਪਿੱਛੇ ਜਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਾਠ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਲ਼ਈ, ਸੱਜਾ ਬਟਨ ਦਬਾਓ ਤੇ ਏਧਰ-ਓਧਰ ਜਾਓ।

en: Allow automatic delayed &reloading/redirecting
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਅੰਤਰਾਲ, ਮੁੜ-ਲੋਡਿੰਗ/ਰੀ-ਡਿਰੈਕਟਿੰਗ ਸਵੀਕਾਰ(&r)

en: Some web pages request an automatic reload or redirection after a certain period of time. By unchecking this box Konqueror will ignore these requests.
pa: ਕੁਝ ਵੈਬ ਸਫੇ ਇੱਕ ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਮੁੜ ਲੋਡ ਹੋਣ ਜਾਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵੈੱਬ ਸਫੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੋਨਿਉਰੋਰ ਉਹਨਾਂ ਰੋਕ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Enable Access Ke&y activation with Ctrl key
pa: Ctrl ਸਵਿੱਚ ਨਾਲ ਅਸੈਸ ਸਵਿੱਚ ਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ ਚਾਲੂ ਕਰੋ(&y)

en: Enable Ja&va globally
pa: ਜਾਵਾ ਗਲੋਬਲ ਯੋਗ(&v)

en: Java Runtime Settings
pa: ਜਾਵਾ ਰਨਟਾਇਮ ਸੈਟਿੰਗ

en: &Use security manager
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੈਨੇਜਰ ਵਰਤੋਂ(&U)

en: Use &KIO
pa: &KIO ਵਰਤੋਂ

en: Shu&tdown applet server when inactive for more than
pa: ਐਪਲਿਟ ਸਰਵਰ ਅਕਰਮਕ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰੋ(&t)

en:  second |  seconds
pa[0]: ਸਕਿੰਟ
pa[1]:  ਸਕਿੰਟ

en: &Path to Java executable, or 'java':
pa: ਜਾਵਾ ਚੱਲਣਯੋਗ ਜਾਂ ਜਾਵਾ ਲਈ ਰਸਤਾ:(&P)

en: Additional Java a&rguments:
pa: ਵਾਧੂ ਜਾਵਾ ਆਰਗੂਮਿੰਟ(&r):

en: Enables the execution of scripts written in Java that can be contained in HTML pages. Note that, as with any browser, enabling active contents can be a security problem.
pa: HTML ਸਫਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਜੋ ਕਿ ਜਾਵਾ ਵਿੱਚ ਲਿਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ, ਨੂੰ ਚੱਲਣਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਝਲਕਾਰੇ ਨਾਲ ਭਾਗ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਦੀਆਂ ਹਨ

en: Click this button to choose the file that contains the Java policies. These policies will be merged with the existing ones. Duplicate entries are ignored.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਉਹ ਫਾਇਲ਼ ਚੁਣਨ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰੋ, ਜੋ ਕਿ ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਪਾਲਸੀ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਲਸੀਆਂ ਨਾਲ ਮਿਲਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਦੋਹਰੀਆਂ ਇਕਾਈਆਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Click this button to save the Java policy to a zipped file. The file, named <b>java_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜ਼ਿਪ ਫਾਇਲ਼ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਵਰਤੋਂ। ਫਾਇਲ ਨਾਂ<b>java_policy.tgz</b>, ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ ਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Enabling this will cause the jvm to use KIO for network transport
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨ ਤੇ jvm ਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਚਾਰ ਲਈ KIO ਵਰਤਣਾ ਪਵੇਗਾ

en: If you want special arguments to be passed to the virtual machine, enter them here.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਰੁਚਲ ਮਸ਼ੀਨ ਲਈ ਕੋਈ ਖਾਸ ਆਰਗੂਮਿੰਟ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਦਿਓ।

[ctx: @title:group]
en: Doma&in-Specific
pa: ਡੋਮੇਨ ਖਾਸ(&i)

[ctx: @title:window]
en: New Java Policy
pa: ਨਵੀਂ ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ

[ctx: @title:window]
en: Change Java Policy
pa: ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ ਬਦਲੋ

en: &Java policy:
pa: ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ(&J):

en: Select a Java policy for the above host or domain.
pa: ਉਪਰਲੇ ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਜਾਵਾ ਪਾਲਸੀ ਚੁਣੋ

en: Ena&ble JavaScript globally
pa: ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ ਗਲੋਬਲੀ ਯੋਗ(&b)

en: Debugging
pa: ਡੀਬੱਗ ਜਾਰੀ

en: Enable debu&gger
pa: ਡੀਬੱਗਰ ਯੋਗ(&g)

en: Enables builtin JavaScript debugger.
pa: ਸ਼ਾਮਿਲ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਡੀਬੱਗਰ ਯੋਗ

en: Report &errors
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਗਲਤੀਆਂ(&e)

en: Enables the reporting of errors that occur when JavaScript code is executed.
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਦੇ ਚੱਲਣ ਦੌਰਾਨ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਗਲਤੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਯੋਗ

en: Global JavaScript Policies
pa: ਗਲੋਬਲ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ

[ctx: @title:group]
en: Do&main-Specific
pa: ਡੋਮੇਨ ਖਾਸ(&m)

[ctx: @title:window]
en: New JavaScript Policy
pa: ਨਵੀਂ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ

[ctx: @title:window]
en: Change JavaScript Policy
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ ਬਦਲੋ

en: JavaScript policy:
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ:

en: Select a JavaScript policy for the above host or domain.
pa: ਇੱਕ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ ਡੋਮੇਨ ਜਾਂ ਹੋਸਟ ਲਈ ਚੁਣੋ

en: Domain-Specific JavaScript Policies
pa: ਡੋਮੇਨ ਖਾਸ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਾਲਸੀ

en: Open new windows:
pa: ਨਵੀਆਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਖੋਲ੍ਹੋ:

en: Use global
pa: ਗਲੋਬਲ ਵਰਤੋਂ

en: Use setting from global policy.
pa: ਗਲੋਬਲ ਪਾਲਸੀ ਤੋਂ ਸੈਟਿੰਗ ਵਰਤੋਂ।

en: Allow
pa: ਸਵੀਕਾਰ

en: Accept all popup window requests.
pa: ਸਭ ਪੋਪ-ਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਬੇਨਤੀ ਸਵੀਕਾਰ

en: Ask
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Prompt every time a popup window is requested.
pa: ਜਦੋਂ ਵੀ ਪੋਪ-ਅਪ ਵਿੰਡੋ ਖੁੱਲੇ ਤਾਂ ਹਰ ਵਾਰ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Deny
pa: ਪਾਬੰਦੀ

en: Reject all popup window requests.
pa: ਸਭ ਪੋਪ-ਅਪ ਵਿੰਡੋ ਅਸਵੀਕਾਰ

en: Smart
pa: ਮਾਹਰ

en: Resize window:
pa: ਵਿੰਡੋ ਮੁੜ-ਸਾਇਜ਼:

en: Allow scripts to change the window size.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਨੂੰ ਵਿੰਡੋ ਸਾਇਜ਼ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ

en: Ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Move window:
pa: ਵਿੰਡੋ ਏਧਰ-ਓਧਰ:

en: Allow scripts to change the window position.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਨੂੰ ਵਿੰਡੋ ਸਥਿਤੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ

en: Ignore attempts of scripts to change the window position. The web page will <i>think</i> it moved the window but the actual position is not affected.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਦੀ ਵਿੰਡੋ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ, ਵੈਬ ਪੇਜ਼ <i>ਸੋਚਦਾ</i> ਹੈ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਹਿਲਾਈ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਅਸਲ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਹੈ।

en: Focus window:
pa: ਫੋਕਸ ਵਿੰਡੋ:

en: Allow scripts to focus the window.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਨੂੰ ਵਿੰਡੋ ਫੋਕਸ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ

en: Modify status bar text:
pa: ਸਥਿਤੀ ਪੱਟੀ ਪਾਠ ਸੋਧ:

en: Allow scripts to change the text of the status bar.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਪੱਟੀ ਦਾ ਪਾਠ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ

en: Ignore attempts of scripts to change the status bar text. The web page will <i>think</i> it changed the text but the actual text will remain unchanged.
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਪੱਟੀ ਦਾ ਪਾਠ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ ।ਵੈੱਬ ਸਫਾ <i>ਸੋਚਦਾ</i> ਹੈ ਕਿ ਪਾਠ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਿਆ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Konqueror Browsing Control Module
pa: ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਬਰਾਊਜ਼ਿੰਗ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ

en: (c) 1999 - 2001 The Konqueror Developers
pa: (c) ੧੯੯੯-੨੦੦੧ ਕੋਨਕਿਉਰੋਰ ਡਿਵੈਲਪਰ

en: JavaScript access controls
    Per-domain policies extensions
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਪਹੁੰਚ ਕੰਟੋਰਲ ਪ੍ਰਤੀ
    ਡੋਮੇਨ ਪਾਲਸੀ ਵਾਧਾ

en: Java&Script
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ(&S)

[ctx: @title:window]
en: Domain-Specific Policies
pa: ਡੋਮੇਨ-ਖਾਸ ਪਾਲਸੀ

en: &Host or domain name:
pa: ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ(&H):

en: Enter the name of a host (like www.kde.org) or a domain, starting with a dot (like .kde.org or .org)
pa: ਹੋਸਟ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ www.kde.org) ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂ ਡਾਟ(.) ਨਾਲ ਦਿਓ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ .kde.org ਜਾਂ .org)

en: You must first enter a domain name.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
