kfmclient - en to pa translation catalogue (7 entries)

en: KDE tool for opening URLs from the command line
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਤੋਂ URL ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ KDE ਟੂਲ ਹੈ

en: Non interactive use: no message boxes
pa: ਕੋਈ ਦਿਲਖਿੱਚਵੀਂ ਵਰਤੋਂ ਨਹੀਂ: ਕੋਈ ਸੁਨੇਹਾ ਬਕਸਾ ਨਹੀਂ

en: Show available commands
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Command (see --commands)
pa: ਕਮਾਂਡ (ਕਮਾਂਡ --commands)

en: Arguments for command
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਈ ਆਰਗੂਮਿੰਟ

en: 
    Syntax:
pa: 
    ਸੰਨਟੈਕਸ:

en:   kfmclient openURL 'url' ['mimetype']
                # Opens a window showing 'url'.
                #  'url' may be a relative path
                #   or file name, such as . or subdir/
                #   If 'url' is omitted, $HOME is used instead.
pa:   kfmclient openURL 'url' ['mimetype']
                # 'url' ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲੇਗਾ।
                #  'url' ਇੱਕ ਅਨੁਸਾਰੀ ਰਸਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ
                #   ਜਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ . ਜਾਂ ਸਬ-ਡਾਇ/
                #   ਜੇਕਰ 'url' ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ ਤਾਂ, $HOME ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
