khtmlsettingsplugin - en to pa translation catalogue (13 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
pa: ਵਾਧੂ ਟੂਲਬਾਰ

en: HTML Settings
pa: HTML ਸੈਟਿੰਗ

en: Java&Script
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ(&S)

en: &Cookies
pa: ਕੂਕੀਜ਼(&C)

en: &Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ(&P)

en: Autoload &Images
pa: ਚਿੱਤਰ ਆਟੋਲੋਡ(&I)

en: Enable Pro&xy
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਯੋਗ(&x)

en: Enable Cac&he
pa: ਕੈਸ਼ ਯੋਗ(&h)

en: Cache Po&licy
pa: ਕੈਸ਼ ਪਾਲਸੀ(&l)

en: &Keep Cache in Sync
pa: ਸੈਕਰੋ ਵਿੱਚ ਕੈਸ਼ ਰੱਖੋ(&K)

en: &Use Cache if Possible
pa: ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕੈਸ਼ ਵਰਤੋਂ(&U)

en: &Offline Browsing Mode
pa: ਆਫਲਾਈਨ ਬਰਾਊਜ਼ਿੰਗ ਮੋਡ(&O)
