libkonq - en to pa translation catalogue (14 entries)

en: &Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

en: Create &Folder...
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ(&F)...

en: &Restore
pa: ਮੁੜ-ਸਟੋਰ(&R)

en: Show Original Directory
pa: ਅਸਲੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵੇਖੋ

en: Show Original File
pa: ਅਸਲੀ ਫਾਇਲ ਵੇਖੋ

en: &Empty Trash Bin
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ(&E)

en: &Configure Trash Bin
pa: ਰੱਦੀ ਟੋਕਰੀ ਸੰਰਚਨਾ(&C)

en: &Bookmark This Page
pa: ਇਹ ਸਫ਼ਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ(&B)

en: &Bookmark This Location
pa: ਇਹ ਟਿਕਾਣਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ(&B)

en: &Bookmark This Folder
pa: ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ(&B)

en: &Bookmark This Link
pa: ਇਹ ਲਿੰਕ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ(&B)

en: &Bookmark This File
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ(&B)

en: Preview In
pa: ਝਲਕ ਇਸ ਵਿੱਚ

en: &Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ(&P)
