imgalleryplugin - en to pa translation catalogue (43 entries)

[ctx: @title:window]
en: Create Image Gallery
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਓ

en: Create
pa: ਬਣਾਓ

en: Image Gallery for %1
pa: %1 ਲਈ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ

en: Look
pa: ਦਿੱਖ

en: Page Look
pa: ਸਫ਼ਾ ਦਿੱਖ

en: &Page title:
pa: ਸਫ਼ਾ ਟਾਇਟਲ(&P):

en: I&mages per row:
pa: ਹਰੇਕ ਕਤਾਰ 'ਚ ਚਿੱਤਰ(&m):

en: Show image file &name
pa: ਚਿੱਤਰ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ(&n)

en: Show image file &size
pa: ਚਿੱਤਰ ਫਾਇਲ ਅਕਾਰ ਵੇਖਾਓ(&s)

en: Show image &dimensions
pa: ਚਿੱਤਰ ਮਾਪ ਵੇਖਾਓ(&d)

en: Fon&t name:
pa: ਫੋਂਟ ਨਾਂ(&t):

en: Font si&ze:
pa: ਫੋਂਟ ਆਕਾਰ(&z):

en: &Foreground color:
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ(&F):

en: &Background color:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ(&B):

en: Folders
pa: ਫੋਲਡਰ

en: &Save to HTML file:
pa: HTML ਫਾਇਲ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸੰਭਾਲੋ(&S):

en: <p>The name of the HTML file this gallery will be saved to.</p>
pa: <p>HTML ਫਾਇਲ ਦੇ ਨਾਂ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਸ ਗੈਲਰੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।</p>

en: &Recurse subfolders
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਬ-ਫੋਲਡਰ(&R)

en: <p>Whether subfolders should be included for the image gallery creation or not.</p>
pa: <p>ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਧੀਨ-ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।</p>

en: Endless
pa: ਬੇਅੰਤ

en: <p>You can limit the number of folders the image gallery creator will traverse to by setting an upper bound for the recursion depth.</p>
pa: <p>ਤੁਸੀਂ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਵਿੱਚ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਸੀਮਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਡੂੰਘਾਈ ਮਾਰਗ ਲਈ ਉੱਚ ਸੀਮਾ ਤਹਿ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

en: Rec&ursion depth:
pa: ਲਗਾਤਾਰ ਡੂੰਘਾਈ(&u):

en: Copy or&iginal files
pa: ਅਸਲੀ ਫਾਇਲਾਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&i)

en: <p>This makes a copy of all images and the gallery will refer to these copies instead of the original images.</p>
pa: <p>ਇਹ ਸਭ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਕਾਪੀਆਂ ਬਣਾਏਗਾ ਅਤੇ ਗੈਲਰੀ ਅਸਲੀ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇਹਨਾਂ ਕਾਪੀਆਂ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖਾਏਗੀ।</p>

en: Use &comment file
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਇਲ ਵਰਤੋਂ(&c)

en: <p>If you enable this option you can specify a comment file which will be used for generating subtitles for the images.</p><p>For details about the file format please see the "What's This?" help below.</p>
pa: <p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਯੋਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਇਲ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਅਧੀਨ-ਟਾਇਟਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।</p><p>ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, "ਇਹ ਕੀ ਹੈ?" ਮਦਦ ਹੇਠਾਂ ਵੇਖੋ।</p>

en: <p>You can specify the name of the comment file here. The comment file contains the subtitles for the images. The format of this file is:</p><p>FILENAME1:<br />Description<br /><br />FILENAME2:<br />Description<br /><br />and so on</p>
pa: <p>ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ ਇੱਥੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਟਿੱਪਣੀ  ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਅਧੀਨ-ਟਾਇਟਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਫਾਇਲ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਹੈ:</p><p>ਫਾਇਲ ਨਾਂ1:<br />ਵੇਰਵਾ<br />ਫਾਇਲ ਨਾਂ2:<br />ਵੇਰਵਾ<br /><br />ਅਤੇ ਇੰਞ ਹੀ<br /></p>

en: Comments &file:
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਫਾਇਲ(&f):

en: Thumbnails
pa: ਥੰਮਨੇਲ

en: Thumbnail size:
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਅਕਾਰ:

en: &Set different color depth:
pa: ਵੱਖਰੀ ਰੰਗ ਡੂੰਘਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(&S):

en: &Create Image Gallery...
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਓ(&C)...

en: Could not create the plugin, please report a bug.
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ, ਬੱਗ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਓ ਜੀ।

en: Creating an image gallery works only on local folders.
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਬਣਾਉਣਾ ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Creating thumbnails
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Could not create folder: %1
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %1

en: <i>Number of images</i>: %1
pa: <i>ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
pa: <i>ਬਣਾਇਆ</i>: %1

en: <i>Subfolders</i>:
pa: <i>ਸਬ-ਫੋਲਡਰ</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਓ: 
    %1

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
pa: %1 
    ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ
     ਅਸਫ਼ਲ

en: Could not open file: %1
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %1

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)
