autorefresh - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: &Auto Refresh
ta: &தானாக புதுப்பி

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Every 15 Seconds
ta: ஒவ்வொரு 15  நொடிகளும்

en: Every 30 Seconds
ta: ஒவ்வொரு 30 நொடிகளும்

en: Every Minute
ta: ஒவ்வொரு ஒரு நிமிடமும்

en: Every 5 Minutes
ta: ஒவ்வொரு 5 நிமிடமும்

en: Every 10 Minutes
ta: ஒவ்வொரு 15 நொடிகளும்

en: Every 15 Minutes
ta: ஒவ்வொரு 15 நிமிடமும்

en: Every 30 Minutes
ta: ஒவ்வொரு 30 நிமிடமும்

en: Every 60 Minutes
ta: ஒவ்வொரு 60 நிமிடமும்

en: <qt>This plugin cannot auto-refresh the current part.</qt>
ta: <qt> தற்போதைய பகுதியை தானாக புதுப்பிக்க முடியாது </qt>
