babelfish - en to ta translation catalogue (29 entries)

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
ta: கூடுதல் கருவிப்பட்டை

en: Translate Web Page
ta: வலைப் பக்கத்தை மொழிமாற்றுக

en: Translate Web &Page
ta: &வலைப் பக்கத்தை மொழிமாற்றுக

en: &English To
ta: ஆங்கிலத்திலிருந்து

en: &French To
ta: பிரெஞ்சிலிருந்து

en: &German To
ta: ஜெர்மனிலிருந்து

en: &Spanish To
ta: ஸ்பானிஷிலிருந்து

en: &Portuguese To
ta: பொத்துகீசஸியருந்து

en: &Italian To
ta: &இத்தாலியனில் இருந்து

en: &Dutch To
ta: டச்சுலிருந்து

en: &Chinese (Simplified)
ta: சீனம் (எளிய)

en: Chinese (&Traditional)
ta: சீனம் (மரபு)

en: &Dutch
ta: டச்சு

en: &French
ta: ப்ரென்சு

en: &German
ta: ஜெர்மன

en: &Italian
ta: இத்தாலியன்

en: &Japanese
ta: ஜப்பானிய மொழி

en: &Korean
ta: கொரிய மொழி

en: &Norwegian
ta: நார்விஜியன்

en: &Portuguese
ta: போர்த்துகீசிய

en: &Russian
ta: ரஷ்யன்

en: &Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: T&hai
ta: தாய்

en: &English
ta: ஆங்கிலம்

en: &Chinese (Simplified) to English
ta: சீனம் (எளிய)லிருந்து ஆங்கிலத்துக்கு

en: Chinese (&Traditional) to English
ta: சீனம் (மரபு) லிருந்து ஆங்கிலத்துக்கு

en: &Japanese to English
ta: ஜப்பானிஸிருந்து ஆங்கிலத்துக்கு

en: &Korean to English
ta: கொரியானிலிருந்து ஆங்கிலத்துக்கு

en: The URL you entered is not valid, please correct it and try again.
ta: தாங்கள் உள்ளிட்ட வலைமனை செல்லாது. தயவு செய்து அதை திருத்தி மறுபடியும் முயற்சி செய்யவும்.
