fsview - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Name
ta: பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: File Count
ta: கோப்பு எண்ணிக்கை

en: Directory Count
ta: அடைவு எண்ணிக்கை

en: Last Modified
ta: இறுதியாக மாற்றப்பட்டது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Group
ta: குழு

en: Mime Type
ta: மைம் வகை

en: Go To
ta: இங்கு செல்

en: Stop at Depth
ta: ஆழத்தில் நிறுத்து

en: Stop at Area
ta: பரப்பில் நிறுத்தவும்

en: Stop at Name
ta: பெயரில் நிறுத்து

en: Go Up
ta: மேலே செல்

en: Stop Refresh
ta: புதுப்பிப்பதை நிறுத்து

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Refresh '%1'
ta: புதுப்பி %1'

en: Color Mode
ta: வண்ண வகை

en: Visualization
ta: படமாக்கல்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Depth
ta: ஆழம்

en: <p>This is the FSView plugin, a graphical browsing mode showing filesystem utilization by using a tree map visualization.</p><p>Note that in this mode, automatic updating when filesystem changes are made is intentionally <b>not</b> done.</p><p>For details on usage and options available, see the online help under menu 'Help/FSView Manual'.</p>
ta: <p>FSகாட்சி சொருகுப்பொருள், மர வரைப்பட காட்சியின் மூலம் கோப்பு அமைப்பு பயன்பாட்டை காண்பிக்கும் சித்திர உலாவி வகையாகும்.</p><p>இந்த முறையில் கோப்பு அமைப்பில் ஏற்படும் மாற்றங்களை உடனுக்கு உடன் நிகழாது.</p><p>'உதவி/FSகாட்சி கையேடு'.பயன்பாட்டு விவரங்கள் மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய தேர்வுகளுக்கு வலைதள உதவியை 'உதவி/FSகாட்சி கையேடு' என்ற மெனுவில் பார்க்கவும்</p>

en: &FSView Manual
ta: &FSகாட்சி கையேடு

en: Show FSView manual
ta: FSகாட்சி கையேட்டை காட்டு

en: Opens the help browser with the FSView documentation
ta: FSகாட்சி ஆவணமாக்கல் உடனான உதவி உலாவியை திறக்கும்

en: FSView intentionally does not support automatic updates when changes are made to files or directories, currently visible in FSView, from the outside.
    For details, see the 'Help/FSView Manual'.
ta: வெளியில் இருந்து தற்போது செயலில் உள்ள FSகாட்சியில், கோப்புகளுக்கு அல்லது அடைவுகளுக்கு தானாகவே நிகழும் மாற்றங்களை FSகாட்சி ஆதரிக்காது.
    விவரங்களுக்கு Help/FSView Manual 'லை பார்க்க.

en: FSView
ta: FSதோற்றம்

en: Filesystem Viewer
ta: கோப்பு அமைப்பு பார்வையாளர்

en: (c) 2002, Josef Weidendorfer
ta: (c) 2002, ஜாஸ்ஃப் வைடண்டார்ஃபர்

en: View filesystem starting from this folder
ta: இந்த அடைவிலிருந்து துவங்கும் கோப்பு அமைப்பின் பார்வை.

en: Text %1
ta: உரை%1

en: Recursive Bisection
ta: திரும்பத் திரும்ப வெட்டுதல்

en: Columns
ta: நெடுவரிகள்

en: Rows
ta: வரிகள்

en: Always Best
ta: எப்போதும் சிறந்தது

en: Best
ta: சிறந்த

en: Alternate (V)
ta: மாற்று(V)

en: Alternate (H)
ta: மாற்று(H)

en: Nesting
ta: தங்குதல்

en: Correct Borders Only
ta: எல்லைகளை மட்டும் திருத்து

en: Width %1
ta: அகலம் %1

en: Allow Rotation
ta: சுழற்சியை அனுமதிக்கவும்

en: Shading
ta: நிழலிடுதல்

en: Visible
ta: தெரிகின்ற

en: Take Space From Children
ta: குழந்தைகளிடமிருந்து இடத்தை எடுக்கவும்

en: Top Left
ta: மேல் இடது

en: Top Center
ta: மேல் மையம்

en: Top Right
ta: மேல் வலது

en: Bottom Left
ta: கீழ் இடது

en: Bottom Center
ta: கீழ் மையம்

en: Bottom Right
ta: கீழ் வலது

en: No %1 Limit
ta: %1எல்லை இல்லை

en: No Area Limit
ta: பரப்பு எல்லை இல்லை

en: Area of '%1' (%2)
ta: %1' (%2) 'வின் பரப்பு

en: Double Area Limit (to %1)
ta: இரு பரப்பு எல்லை (to %1)

en: Halve Area Limit (to %1)
ta: அரைப்பரப்பு எல்லை(to %1)

en: No Depth Limit
ta: ஆழ எல்லை இல்லை

en: Depth of '%1' (%2)
ta: '%1' (%2)'னின் ஆழம்

en: Depth %1
ta: ஆழம் %1

en: Decrement (to %1)
ta: %1'ற்கு குறைக்கவும்

en: Increment (to %1)
ta: %1'ற்கு கூட்டல்
