imgalleryplugin - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Image Gallery for %1
ta: %1 யின் பட காலரி

en: Look
ta: தோற்றம்

en: Page Look
ta: பக்கத் தோற்றம்

en: &Page title:
ta: &பக்க தலைப்பு:

en: I&mages per row:
ta: கிடக்கைக்கான &படங்கள்:

en: Show image file &name
ta: பட கோப்பு &பெயரை காட்டு

en: Show image file &size
ta: பட கோப்பு &அளவை காட்டு

en: Show image &dimensions
ta: பட பரிமாணத்தை காட்டு

en: Fon&t name:
ta: எழுத்துரு பெயர்:

en: Font si&ze:
ta: எழுத்துரு அளவு:

en: &Foreground color:
ta: முன்னணி வண்ணம்:

en: &Background color:
ta: பின்னணி வண்ணம்:

en: Folders
ta: அடைவுகள்

en: &Save to HTML file:
ta: HTML கோபுக்குச் சேமி:

en: &Recurse subfolders
ta: உள் அழைப்பு துணை அடைவுகள்

en: Endless
ta: முடிவில்லா

en: Rec&ursion depth:
ta: உள் அழையின் ஆழம்:

en: Copy or&iginal files
ta: மூல கோப்பினை நகலெடு

en: Use &comment file
ta: குறிப்புறை கோப்புகளை பயன்படுத்து

en: Comments &file:
ta: குறிப்புறை கோப்பு:

en: Thumbnails
ta: சிறு படங்கள்

en: Thumbnail size:
ta: சிறு பட அளவு

en: &Set different color depth:
ta: பல வண்ண அடர்த்தியை தேர்வு செய்

en: &Create Image Gallery...
ta: பட காலரியை உருவாக்கு

en: Could not create the plugin, please report a bug.
ta: சொருகை உருவாக்க முடியவில்லை, தயவு செய்து வழுவிற்கு தெரியப்படுத்து

en: Creating an image gallery works only on local folders.
ta: வரம்புறை கோப்புறைகளில் மட்டுமே உருவாக்கப்பட்ட படங்கள் செயல்படும்

en: Creating thumbnails
ta: சிறு படங்கள் உருவாக்கம்

en: <i>Number of images</i>: %1
ta: <i>படகளின் எண்ணிக்கை</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
ta: <i> %1 யில் உருவாக்கப்பட்டது</i>:

en: <i>Subfolders</i>:
ta: <i>துணை அடைவுகள்</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
ta: %1னின் சிறு படம் உருவாக்கப்பட்டது

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
ta:  %1னின் சிறு படம் உருவாக்க முடியவில்லை
