kcmkonq - en to ta translation catalogue (173 entries)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pShowMMBInTabs)
en: This will open a new tab instead of a new window in various situations, such as choosing a link or a folder with the middle mouse button.
ta: இணைப்புகளை எலியின் நடு பொத்தானை கிளிக் செய்தால், புதிய சாளரத்திற்கு பதில் புதிய தாளில் திறக்கப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pShowMMBInTabs)
en: Open &links in new tab instead of in new window
ta: இணைப்புகளை புதிய சாளரத்திற்கு பதில் புதிய தாளில் திறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pPopupsWithinTabs)
en: Whether or not JavaScript popups if allowed shall open in a new tab or in a new window.
ta: ஒருவேளை அல்லது ஜாவாதொடர் மேலெடு அனுமதித்தால் புதிய அட்டவனை அல்லது புதிய சாளரத்தில் திறக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pPopupsWithinTabs)
en: Open pop&ups in new tab instead of in new window
ta:  இணைப்புகளை புதிய சாளரத்திற்கு பதில் புதிய தாளில் திறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pKonquerorTabforExternalURL)
en: When you click a URL in another KDE program or call kfmclient to open a URL, the current desktop will be searched for a non-minimized Konqueror and, if found, the URL opened as a new tab within it. Otherwise a new Konqueror window will be opened with the required URL.
ta: தாங்கள் இன்னொரு KDE  நிரலிலிருந் து URL ஐ க்ளிக் செய்யும்போதோ அல்லது URL ஐ திறக்க kfmclient  ஐ அழைக்குபோதோ, தற்போதைய மேஜை குறுக்கப்படாத Konqueror ஐ தேடும். தேடுவது கிடைத்தால்,  URL புதிய தத்தாக அதனுள் திறக்கப்படும் இல்லாவிடில் ஒரு புதிய Konqueror  சாளரம் தேவைப்படும் URL உடன் திறக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pKonquerorTabforExternalURL)
en: Open as tab in existing Konqueror when URL is called externally
ta: வெளிப்புறமாக வலைமனை அழைக்கப்படும் போது தத்தலை பயனில் உள்ள கான்கொரர் வடிவமைப்புக்களில் திறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: This will open a new tab in the background, instead of in the foreground.
ta: இது ஒரு புதிய தத்தலை முன்னால் திறப்பதக்கு பதிலாக பின்னால் திறக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: O&pen new tabs in the background
ta: புதிய தத்தலை பின்னால் திறக்கும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pOpenAfterCurrentPage)
en: This will open a new tab opened from a page after the current tab, instead of after the last tab.
ta: இது ஒரு புதிய தத்தலை ஒரு பக்கத்தில் இருந்து கடைசி தத்தலுக்குப் பதிலாக தற்போதைய தத்தலுக்குப் பிறகு திறக்கும்,

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenAfterCurrentPage)
en: Open &new tab after current tab
ta: இந்த தத்தலை பிறகு புதிய தத்தினை திறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pDynamicTabbarHide)
en: This will display the tab bar only if there are two or more tabs. Otherwise it will always be displayed.
ta: இரண்டோ அல்லது அதற்கு மேலோ தத்தல் இருக்கும் போது மட்டும் தத்தல் பட்டியைக் காட்டும். இல்லாவிடில் அது எப்போதும் காட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pDynamicTabbarHide)
en: Hide the tab bar when only one tab is open
ta: ஒரு தத்தல் பட்டி திறந்திருக்கும் போது மட்டும் தத்தலை மறை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pTabConfirm)
en: This will ask you whether you are sure you want to close a window when it has multiple tabs opened in it.
ta: பல தாள்கள் திறந்திருக்கும்போது,சாளரத்தை மூடும்போது இது உங்களை நினைவுபடுத்தும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pTabConfirm)
en: Confirm &when closing windows with multiple tabs
ta: பல தாள்கள் திறந்திருக்கும்போது, சாளரத்தை மூடும்போது நினைவுபடுத்தவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pTabCloseActivatePrevious)
en: When checking this the previous used or opened tab will be activated when you close the current active tab instead of the one right to the current tab.
ta: இதை சரிபார்க்கும் போது தற்போது இயக்கத்திலுள்ள அட்டவனையை மூடும் போது மு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox3_2)
en: Images
ta: உருக்கள்

en: A&utomatically load images
ta: தன்னியக்கமாக படங்களை ஏற்று

en: Dra&w frame around not completely loaded images
ta: முழுவதும் ஏற்றப்படாத பிம்பங்களை சுற்றி விளிம்பு வரை

[ctx: animations]
en: Enabled
ta: அசைவூட்டத்தை செயல்படச்செய்

[ctx: animations]
en: Disabled
ta: அசைவூட்டத்தை நிறுத்து

en: Show Only Once
ta: ஒரேயொரு முறை மட்டும் காண்பி

en: A&nimations:
ta: அசைவூட்டம்:

[ctx: underline]
en: Enabled
ta: அடிக்கோடு செயல்படச்செய்

[ctx: underline]
en: Disabled
ta: அடிக்கோடு இல்லை

en: Only on Hover
ta: மேலே வரும்போது மட்டும்

en: Und&erline links:
ta: இணைப்புகளைக் கோடிடு:

en: <h1>Konqueror Fonts</h1>On this page, you can configure which fonts Konqueror should use to display the web pages you view.
ta: <h1>கான்கொரர் எழுத்துருக்கள்</h1>இந்த பக்கத்தில் நீங்கள் இணையதளங்களை மேலோடும் போது பயன்படுத்தவேண்டிய எழுத்துருக்களை அமைக்கலாம்

en: Font Si&ze
ta: எழுத்துரு அளவு

en: This is the relative font size Konqueror uses to display web sites.
ta: வலை பக்கங்களை காட்ட கான்கொரர் புழங்கும் சார்பு எழுத்துரு அளவு இதுவாகும்.

en: M&inimum font size:
ta: குறைந்தபட்ச எழுத்துரு அளவு:

en: &Medium font size:
ta: நடுத்தர எழுத்துரு அளவு:

en: S&tandard font:
ta: செந்தர எழுத்துரு:

en: This is the font used to display normal text in a web page.
ta: வலை பக்கத்திலுள்ள இயல்பான உரையைக் காட்ட பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: &Fixed font:
ta: மாறா எழுத்துரு:

en: This is the font used to display fixed-width (i.e. non-proportional) text.
ta: மாறா-அகலம் (வீதசமமற்ற) உரையை காட்டப் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: S&erif font:
ta: செரிப் எழுத்துரு:

en: This is the font used to display text that is marked up as serif.
ta: செரிப் என்று குறிப்பிடப்பட்டுள்ள உரையைக் காட்டப் பயன்படுத்தபடும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: Sa&ns serif font:
ta: சான்செரிப் எழுத்துரு:

en: This is the font used to display text that is marked up as sans-serif.
ta: சான்-செரிப் எனக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள உரையைக் காட்டப் பயன்படுத்தபடும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: C&ursive font:
ta: கர்சிவ் எழுத்துரு:

en: This is the font used to display text that is marked up as italic.
ta: சாய்ந்த கோடு என்று குறிப்பிடப்படும் உரையை காட்டப் பயன்படுத்தபடும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: Fantas&y font:
ta: பான்டசி எழுத்துரு:

en: This is the font used to display text that is marked up as a fantasy font.
ta: பான்டசி எழுத்துவகை எனக் குறிப்பிடப்படும் உரையை காட்டப் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு இதுவாகும்.

en: Font &size adjustment for this encoding:
ta: இந்த குறியீட்டமைப்புக்குரிய எழுத்துரு அளவுச் சீராக்கம்:

en: Use Language Encoding
ta: மொழிக் குறியீட்டமைப்பைப் புழங்கு

en: Default encoding:
ta: கொடாநிலை குறியீட்டமைப்பு:

en: Select the default encoding to be used; normally, you will be fine with 'Use language encoding' and should not have to change this.
ta: கொடாநிலைக் குறியீட்டு அமைப்பை தேர்வு செய். சாதாரணமாக, 'மொழிக் குறியீட்டமைப்பைப் பயன்படுத்து' என்பதே போதும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSConfigWidget) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSCustomDialog)
en: <b>Stylesheets</b><p>See http://www.w3.org/Style/CSS for further information on cascading style sheets.</p>
ta: <b>பாந்தத்தாட்கள்</b><p>மேலதிக விபரங்கட்கு http://www.w3.org/Style/CSS இனைப் பார்க்கவும்.</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, ButtonGroup1)
en: <b>Stylesheets</b><p>Use this groupbox to determine how Konqueror will render style sheets.</p>
ta: <b>பாந்தத்தாட்கள்</b><p>கான்கொரர் பாந்தத்தாட்களை எவ்வாறு தீற்றுமென்பதை இக்குழுப்பெட்டி மூலம் தீர்மானிக்கவும்.</p>

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup1)
en: Stylesheets
ta: பாந்தத்தாட்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useDefault)
en: Us&e default stylesheet
ta: கொடாநிலைப் பாந்தத்தாளைப் பாவி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, useUser)
en: <b>Use user-defined stylesheet</b><p>If this box is checked, Konqueror will try to load a user-defined style sheet as specified in the location below. The style sheet allows you to completely override the way web pages are rendered in your browser. The file specified should contain a valid style sheet (see http://www.w3.org/Style/CSS for further information on cascading style sheets).</p>
ta: <b>தனிப்பயனக்க பாந்த தாள்கள் </b><p>இந்த பெட்டி தேர்வாகியிருந்தால் , கான்கொரர்  உங்களுக்கு விருப்பமான நிறம், எழுத்துரு ஆகியவற்றை தனிப்பயனக்க பாந்த தாள்கள் மூலம் அமைக்கலம். நீங்களே உருவாக்கிய தாள்கள் இருக்குமிடத்தை தேர்ந்தெடுப்பதம் மூலம்  இந்த அமைப்புகள் வலையதள ஆசிரியர் செய்த அனைத்து அமைப்புகளையும் மேலாதிக்கஞ் செய்யும். தனிப்பயனக்க பாந்த தாள்கள் சரியாக உருவாக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்(மேலும் விபரங்களுக்கு http://www.w3.org/Style/CSS  என்ற இணையதளத்தை பார்க்கவும்).</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useUser)
en: Use &user-defined stylesheet
ta: பயனர்-வரையறுத்த பாந்தத்தாளைப் பாவி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, useAccess)
en: <b>Use accessibility stylesheet</b><p>Selecting this option will allow you to define a default font, font size, and font color with a few simple clicks of the mouse. Simply wander over to the Customize... dialog and pick out your desired options.</p>
ta: <b>&quot;தனிப்பயனக்கு&quot;  பாணித்தாளில் அணுகலுக்கான தாள்களை பயன்படுத்து </b><p>இந்த தாளுக்கு போவதன் மூலம் விருப்பமான நிறம், எழுத்துரு ஆகியவற்றை எளிதாக எலியை வைத்து சில கிளிக்குளில் அமைக்கலாம்.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useAccess)
en: U&se accessibility stylesheet
ta: அணுகக்கூடிய பாணித்தாளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, customize)
en: Custom&ize...
ta: தனிப்பயனாக்கு...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox7)
en: Font Family
ta: எழுத்துருக் குடும்பம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameFamily)
en: Use same family for all text
ta: எல்லா உரைக்கும் ஒரே குடும்பத்தைப் பாவி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, dontScale)
en: <b>Use same size for all elements</b><p>Select this option to override custom font sizes in favor of the base font size. All fonts will be displayed in the same size.</p>
ta: <b>Use same size for all elements</b><p>Select this option to override custom font sizes in favor of the base font size.  All fonts will be displayed in the same size.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dontScale)
en: &Use same size for all elements
ta: எல்லாக் கூறுகளுக்கும் ஒரே அளவைப் பாவி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: <b>Black on White</b><p>This is what you normally see.</p>
ta: <b>கறுப்பில் வெள்ளை</b><p>நீங்களை சாதாதணமாகக் காண்பது இதுவே.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: &Black on white
ta: வெள்ளையிற் கறுப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: <b>White on Black</b><p>This is your classic inverse color scheme.</p>
ta: <b>கறுப்பில் வெள்ளை</b><p>இது வழக்கத்துக்கு நேரெதிரான முறையாகும்.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: &White on black
ta: கறுப்பில் வெள்ளை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, customColor)
en: <b>Custom</b><p>Select this option to define a custom color for the default font.</p>
ta: <b>தனிப்பயன்</b><p>கொடாநிலை எழுத்துருவிற்குத் தனிப்பயன் வண்ணமொன்றைத் இங்கு தரவும்.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, customColor)
en: Cus&tom
ta: தனிப்பயன்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtBackground)
en: Bac&kground:
ta: பின்னணி:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, backgroundColorButton)
en: <b>Background</b><p>Behind this door lays the ability to choose a custom default background.</p>
ta: <b>பின்னணி</b><p>இக்கதவின் பின் கொடாநிலைப் பின்னணி வண்ணத்தைத் தெரிவு செய்யலாம்.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameColor)
en: Use same color for all text
ta: எல்லா உரைக்கும் ஒரே வண்ணத்தைப் பாவி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, txtForeground) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, foregroundColorButton)
en: <b>Foreground color</b><p>The foreground color is the color that the text is drawn in.</p>
ta: <b>முன்னணி வண்ணம்</b><p>உரை வரையப்படும் வண்ணம் இதுவாகும்.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtForeground)
en: &Foreground:
ta: முன்னணி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideImages)
en: &Suppress images
ta: உருக்களை மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideBackground)
en: Suppress background images
ta: பின்னணி உருக்களை மறை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, previewBox)
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Host/Domain
ta: கணினி/களம்

en: Policy
ta: கொள்கை

en: &New...
ta: புதிய...

en: Chan&ge...
ta: மாற்று

en: De&lete
ta: &நீக்கு

en: &Import...
ta: இறக்குமதி...

en: &Export...
ta: ஏற்றுமதி...

en: Click on this button to manually add a host or domain specific policy.
ta: கைமுறையாக ஒரு கணினி அல்லது களம்-குறித்த கொள்கையைச் சேர்க்க இப் பொத்தானைக் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Click on this button to change the policy for the host or domain selected in the list box.
ta: பட்டியற் பெட்டியில் உள்ள கணினிக்கான அல்லது களத்திற்கான கொள்கையை மாற்ற இப் பொத்தானைக் களிக் செய்யவும்.

en: Click on this button to delete the policy for the host or domain selected in the list box.
ta: பட்டியல் பெட்டியில் உள்ள கணினிக்கான அல்லது களத்திற்கான கொள்கையை மாற்ற இப் பொத்தானைக் களிக் செய்யவும்.

en: You must first select a policy to be changed.
ta: மாற்ற வேண்டிய  கொள்கையொன்றை முதலில் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: You must first select a policy to delete.
ta: நீக்க வேண்டிய கொள்கையை முதலில் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Use Global
ta: உலகளவில் பயன்படுத்து

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Reject
ta: மறு

en: Tabbed Browsing
ta: தத்து உலாவல்

en: <h1>Konqueror Browser</h1> Here you can configure Konqueror's browser functionality. Please note that the file manager functionality has to be configured using the "File Manager" configuration module. You can make some settings how Konqueror should handle the HTML code in the web pages it loads. It is usually not necessary to change anything here.
ta: <h1>கான்கொரர் மேலோடி</h1>இங்கு மேலோடியை நீங்கள் வடிவமைக்கலாம். இதை பொதுவாக மாற்றாமல் இருப்பது நலம்

en: Boo&kmarks
ta: &புத்தக குறிப்புகள்

en: Ask for name and folder when adding bookmarks
ta: புத்தக குறிப்புகள் சேர்க்கும் போது பெயர் மற்றும் அடைவுகள் கேழ்

en: If this box is checked, Konqueror will allow you to change the title of the bookmark and choose a folder in which to store it when you add a new bookmark.
ta: இந்த பெட்டியை சரிபார்த்தால்,உங்களை புத்தககுறிப்பு தலைப்பு மாற்றம் மற்றும் நீங்கள் சேமிக்க மற்றும் சேர்க்க விரும்பும் அடைவுகளை தேர்ந்தெடுக்க அனுமதிக்கும்.

en: Show only marked bookmarks in bookmark toolbar
ta: புத்தக குறிப்பு கருவிப்பெட்டியில் குறித்த புத்த்க குறிப்பை மட்டும் காண்பி

en: If this box is checked, Konqueror will show only those bookmarks in the bookmark toolbar which you have marked to do so in the bookmark editor.
ta: இந்த பெட்டியை சரிபார்த்தால்,நீங்கள் புத்தககுறிப்பு தொகுப்பியில் குறித்ஹ்ட புத்தககுறிப்பு கருவிபெட்டியிலுள்ள புத்தக குறிப்பை கான்குயரர் காட்டும்.

en: Form Com&pletion
ta: படிவம் நிரப்புதல்

en: If this box is checked, Konqueror will remember the data you enter in web forms and suggest it in similar fields for all forms.
ta: இப்பெட்டி தெரிவுசெய்யப்படின் கான்கொரர் நீங்கள் வழங்கிய தரவுகளை நினைவில் வைத்திருந்து, இதுபோன்ற பிற கட்டங்களை நிரப்பும் போது அவற்றைக் குறிப்பிடும்.

en: &Maximum completions:
ta: உச்ச நிரப்பல்கள்:

en: Here you can select how many values Konqueror will remember for a form field.
ta: படிவபுலத்தில் கான்கொரர் எவ்வளவு மதிப்பை நினைவில் கொள்ளவேண்டும் என்பதை இங்கே தேர்வு செய்யவும்

en: Mouse Beha&vior
ta: சுட்டி செயல்பாடு

en: Chan&ge cursor over links
ta: இணைப்புகளின் மேற் சுட்டியை மாற்று

en: If this option is set, the shape of the cursor will change (usually to a hand) if it is moved over a hyperlink.
ta: இவ் விருப்பத்தை அமைப்பின், இணைப்பின் மேல் நகர்த்தினால் சுட்டியின் வடிவம் (பொதுவாக ஒரு கையின் வடிவமாக) மாறும்.

en: M&iddle click opens URL in selection
ta: நடுவில் க்ளிக் செய்தால் தேர்வில் வலைப்பின்னல் திறக்கும்

en: If this box is checked, you can open the URL in the selection by middle clicking on a Konqueror view.
ta: இந்தப் பெட்டி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், கான்கொரர் காட்சியின் நடுவில் க்ளிக் செய்வதன் மூலம் தேர்வில் உள்ள வலைப்பின்னலைத் திறக்கலாம்.

en: Right click goes &back in history
ta: வலது க்ளிக் வரலாற்றில் பின்செல்லும்

en: If this box is checked, you can go back in history by right clicking on a Konqueror view. To access the context menu, press the right mouse button and move.
ta: இந்த பெட்டியை தேர்வு செய்திருந்தால் கான்கொரர் காட்சியை க்ளிக் செய்து வரலாற்றின் பின்நோக்கி செல்லாம். கூழல் பட்டியை பயன்படுத்த வலது சுட்டியை பயன்படுத்தி நகர்த்தவும்.

en: Allow automatic delayed &reloading/redirecting
ta: தன்னியக்கமாக மெதுவான மீளேற்றத்தையும்/முன்னோக்கத்தை அனுமதி

en: Some web pages request an automatic reload or redirection after a certain period of time. By unchecking this box Konqueror will ignore these requests.
ta: சில இணையதளங்கள் தன்னியக்கமாக மீளேற்றத்தையும்/முன்னோக்கத்தை செயல்படுத்தும். இங்கு உங்கள் தேர்வின்படி அனுமதி மறுக்க முடியும்

en: Enable Ja&va globally
ta: ஜாவாவை எங்கும் இயக்கு

en: Java Runtime Settings
ta: யாவா இயக்கநேர அமைப்புகள்

en: &Use security manager
ta: பாதுகாப்பு மேலாளரைப் பயன்படுத்து

en: Use &KIO
ta: KIOஐப் பயன்படுத்து

en: &Path to Java executable, or 'java':
ta: ஜாவா செயலகத்தின் பாதை அல்லது 'java':

en: Additional Java a&rguments:
ta: மேலதிக ஜாவா இணைப்புமாறிகள்:

en: Enables the execution of scripts written in Java that can be contained in HTML pages. Note that, as with any browser, enabling active contents can be a security problem.
ta: HTML பக்கங்களில் வைக்ககூடிய, ஜாவாவினால் எழுதபட்ட கிருப்டுகளை செயல்படுத்த இது இயலுமைபடுத்தும். ஜாவாவின் உதவி முடியவில்லை. எந்த மேலோடியிலுமே செயல்படும் தகவல்களை இயலுமைபடுத்துவது, பாதுகாப்பு சிக்கல்கள் ஏற்படுத்தும் என்பதை அறிந்து கொள்ளவும்.

en: Click this button to choose the file that contains the Java policies. These policies will be merged with the existing ones. Duplicate entries are ignored.
ta: ஜாவா கொள்கைகள் உள்ள கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்க, இந்த பொத்தானை அழுத்தவும். இந்த கொள்கைள் ஏற்கனவே உள்ள கொள்கைகளுடன் சேர்க்கபடும். நகல் நுழைவுகள் புறக்கணிக்கப்படும்.

en: Click this button to save the Java policy to a zipped file. The file, named <b>java_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
ta: யாவா கொள்கையை zipped கோப்பினில் சேமிக்க இப் பொத்தானை க்ளிக் செய்யவும். <b>java_policy.tgz</b> என்று பெயர் கொண்ட கோப்பு, நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த இடத்தில் சேமிக்கப்படும்.

en: Here you can set specific Java policies for any particular host or domain. To add a new policy, simply click the <i>New...</i> button and supply the necessary information requested by the dialog box. To change an existing policy, click on the <i>Change...</i> button and choose the new policy from the policy dialog box. Clicking on the <i>Delete</i> button will remove the selected policy, causing the default policy setting to be used for that domain.
ta: குறிப்பிட்ட களத்திற்கான ஜாவா கொள்கைகளை நீங்கள் இங்கே அமைக்கலாம். ஒரு புதிய கொள்கையை சேர்க்க, <i>சேர்...</i> என்ற பொத்தானை அழுத்தி, உரையாடல் பெட்டி கேட்கும் தேவையான தகவலை கொடுக்கவும். ஏற்கனவே இருக்கும் கொள்கையை மாற்ற, <i>மாற்று...</i> என்ற பொத்தானை க்ளிக் செய்து, புதிய கொள்கையை உரையாடல் பெட்டியிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கவும். <i>நீக்கு</i> பொத்தானை க்ளிக் செய்தால், தேர்ந்தெடுத்த கொள்கையை நீக்கும் மற்றும் அந்த களத்தில் கொடாநிலை கொள்கையை அமைக்கும். <i>இறக்குமதி செய்</i> மற்றும் <i>ஏற்றுமதி செய்</i> பொத்தான்கள், கொள்கைகளை zipped கோப்பிலிருந்து எடுத்து மற்றும் சேமித்து, மற்ற மக்களிடம் கொள்கையை பகிர்ந்து கொள்ள அனுமதிக்கும்.

en: Enabling this will cause the jvm to use KIO for network transport
ta: இதனை செயல்படுத்துவது  jvm  KIOஐ பிணை போக்குவரவுக்கு துணை புரியும்

en: Enter the path to the java executable. If you want to use the jre in your path, simply leave it as 'java'. If you need to use a different jre, enter the path to the java executable (e.g. /usr/lib/jdk/bin/java), or the path to the directory that contains 'bin/java' (e.g. /opt/IBMJava2-13).
ta: ஜாவா செயலியுள்ள பாதையைத் தரவும். உங்கள் பாதையிலுள்ள jre வேண்டுமானால் அதனை 'java' என்றே விட்டுவிடவும். வேறு jre தேவைப்படின் யாவா செயலியுள்ள பாதையை இடுக. (உதாரணமாக /usr/lib/jdk/bin/java), அல்லது 'bin/java' இனைக் கொண்ட அடைவின் பாதையை இடுக (உ+ம் /opt/IBMjava2-13).

en: If you want special arguments to be passed to the virtual machine, enter them here.
ta: மாயை இயந்திரத்திற்கான சிறப்பு இணைப்புமாறிகளை செலுத்த வேண்டுமென்றால், இங்கே கொடுக்கவும்.

en: When all the applets have been destroyed, the applet server should shut down. However, starting the jvm takes a lot of time. If you would like to keep the java process running while you are browsing, you can set the timeout value to whatever you like. To keep the java process running for the whole time that the konqueror process is, leave the Shutdown Applet Server checkbox unchecked.
ta: குறும்பயன் சேவையகம் துவங்குவதற்கு பொதுவாக மிகவும் நேரம் பிடிக்கும். வழக்கமாக அனைத்து குறும்பயன்களும் மூடப்பட்டவுடன் சேவையகம் நிறுத்தப்படும். அதற்கு பதில் சில வெளியேற்ற நேரம் கொடுத்து சேவையகத்தை நிறுத்தலாம், அல்லது தேர்வின் மூலம் கான்கொரர் துவங்கும்போதெல்லாம் சேவையகத்தை இயக்கலாம்.

en: &Java policy:
ta: ஜாவா கொள்கை:

en: Select a Java policy for the above host or domain.
ta: மேலேயுள்ள களம் அல்லது கணினிக்குரிய யாவா கொள்கையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Ena&ble JavaScript globally
ta: ஜாவாஸ்கிருப்டை எங்கும் செயற்படுத்து

en: Enables the execution of scripts written in ECMA-Script (also known as JavaScript) that can be contained in HTML pages. Note that, as with any browser, enabling scripting languages can be a security problem.
ta: HTML பக்கங்களில் உள்ள ECMA-கிறுவலில் (யாவாகிருப்டு என்றும் அழைக்கப்படும்) எழுதப்பட்ட கிறுவல்களைச் செயல்படுத்தும்.ஜாவாகிருப்டு ஆரதவு இன்னும் முழுமை பெறவில்லை என்பதை நினைவிற்கொள்ளவும். எந்த மேலோடியிலும் கிறுவல்களை இயக்க அனுமதிப்பதனால்பாதுகாப்புச் சிக்கல்கள் ஏற்படலாம்.

en: Enable debu&gger
ta: வழூநீக்கியை செயல்படுத்து

en: Enables builtin JavaScript debugger.
ta: உள்ளிணைச ஜாவாஸ்கிருப்ட்  வழுநீக்கியை செயற்படுத்து

en: Report &errors
ta: அறிக்கை தவறு

en: Enables the reporting of errors that occur when JavaScript code is executed.
ta: ஜாவாஸ்க்ரிப்ட் குறிப்பினை இயக்கும் போது ஏற்படும் தவறுளின் குறிப்பை செயற்படுத்து.

en: Here you can set specific JavaScript policies for any particular host or domain. To add a new policy, simply click the <i>New...</i> button and supply the necessary information requested by the dialog box. To change an existing policy, click on the <i>Change...</i> button and choose the new policy from the policy dialog box. Clicking on the <i>Delete</i> button will remove the selected policy causing the default policy setting to be used for that domain. The <i>Import</i> and <i>Export</i> button allows you to easily share your policies with other people by allowing you to save and retrieve them from a zipped file.
ta: குறிப்பிட்ட களத்திற்கான ஜாவாகிருப்டு கொள்கைகளை நீங்கள் இங்கே அமைக்கலாம். ஒரு புதிய கொள்கையை சேர்க்க, <i>சேர்...</i> என்ற பொத்தானை க்ளிக் செய்து, உரையாடல் பெட்டி கேட்கும் தேவையான தகவலை கொடுக்கவும். ஏற்கனவே இருக்கும் கொள்கையை மாற்ற, <i>மாற்று...</i> என்ற பொத்தானை க்ளிக் செய்து, புதிய கொள்கையை உரையாடல் பெட்டியிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கவும். <i>நீக்கு</i> பொத்தானை க்ளிக் செய்தால், தேர்ந்தெடுத்த கொள்கையை நீக்கும் மற்றும் அந்த களத்தில் கொடாநிலை கொள்கையை அமைக்கும். <i>இறக்குமதி செய்</i> மற்றும் <i>ஏற்றுமதி செய்</i> பொத்தான்கள், கொள்கைகளை zipped கோப்பிலிருந்து எடுத்து மற்றும் சேமித்து, மற்ற மக்களிடம் கொள்கையை பகிர்ந்து கொள்ள அனமதிக்கும்.

en: Click this button to choose the file that contains the JavaScript policies. These policies will be merged with the existing ones. Duplicate entries are ignored.
ta: ஜாவாஸ்கிருப்டு கொள்கைகள் உள்ள கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்க, இப் பொத்தானைக் க்ளிக் செய்யவும்.இக் கொள்கைள் ஏற்கனவே உள்ள கொள்கைகளுடன் சேர்க்கப்படும். தவறான நுழைவுகள் புறக்கணிக்கப்படும்.

en: Click this button to save the JavaScript policy to a zipped file. The file, named <b>javascript_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
ta: ஜாவாஸ்கிருப்டு கொள்கையை zipped கோப்பினில் சேமிக்க இந்த பொத்தானை க்ளிக் செய்யவும். <b>javascript_policy.tgz</b> என்று பெயர் கொண்ட கோப்பு, நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த இடத்தில் சேமிக்கபடும்.

en: Global JavaScript Policies
ta: உலகளாவிய யாவாகிருப்டுக் கொள்கை

en: JavaScript policy:
ta: யாவாகிருப்டுக் கொள்கை:

en: Select a JavaScript policy for the above host or domain.
ta: மேலேயுள்ள களம் அல்லது கணினிக்கு யாவாகிருப்டு கொள்கையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Domain-Specific JavaScript Policies
ta: முக்கிய கள யாவாகிருப்டுக் கொள்கைகள்

en: Open new windows:
ta: புதிய சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Use global
ta: உலகளவில் பயன்படுத்து

en: Use setting from global policy.
ta: பொது கொள்கைகளுக்கான அமைப்புகளை மாற்று

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Accept all popup window requests.
ta: வலையச்சாளர கோரிக்கைள் அனைத்தையும் அனுமதி

en: Ask
ta: கேள்

en: Prompt every time a popup window is requested.
ta: ஒவ்வொரு வலையச்சாளர கோரிக்கையையும் பயனரிடம் காட்டி அனுமதி கேள்

en: Deny
ta: மறு

en: Reject all popup window requests.
ta: வலையச்சாளர கோரிக்கைள் அனைத்தையும் மறுத்துவிடு

en: Smart
ta: சூட்டிகை

en: Accept popup window requests only when links are activated through an explicit mouse click or keyboard operation.
ta: பயனராக துவங்குவதை தவிர மற்ற வலையச்சாளர கோரிக்கைள் அனைத்தையும் மறுத்துவிடு

en: Resize window:
ta: பட்டியலின் சாளரத்தை மறு அளவாக்கு

en: Allow scripts to change the window size.
ta: சாளர அளவை மாற்ற ஆணைத் தொடரை உபயோகி

en: Ignore
ta: மற

en: Ignore attempts of scripts to change the window size. The web page will <i>think</i> it changed the size but the actual window is not affected.
ta: சாளர அளவை மாற்ற தேவைப்படும் ஆணை தொடர்களின் முயற்சியை மற.  வளைய பக்கம் இதனை சாளரத்தின் அளவை மாற்றியுள்ளதாக  நினைக்கும் ஆனால் உண்மையாக அது பாதிக்கப்படாமல் இருக்கும்

en: Some websites change the window size on their own by using <i>window.resizeBy()</i> or <i>window.resizeTo()</i>. This option specifies the treatment of such attempts.
ta: சில வளைய பக்கங்கள் சாளரத்தின் அளவை <i>window.resizeBy()</i> அல்லது <i>window.resizeTo()</i>உதவியுடன் தானாகாவே மாற்றுகிறது.  இந்த தேர்வு இதைப்போன்ற முயற்சிகளின் முடிவை குறிப்பிடுகிறது

en: Move window:
ta: பட்டியல் சாளரத்தை நகர்த்து

en: Allow scripts to change the window position.
ta: சாளர நிலையை மாற்ற ஆணைத் தொடரை உபயோகி

en: Ignore attempts of scripts to change the window position. The web page will <i>think</i> it moved the window but the actual position is not affected.
ta: சாளர நிலையை மாற்ற தேவைப்படும் ஆணை தொடர்களின் முயற்சியை மற.  வளைய பக்கம் இதனை சாளரத்தின் அளவை மாற்றியுள்ளதாக  நினைக்கும் ஆனால் உண்மையாக அது பாதிக்கப்படாமல் இருக்கும்

en: Some websites change the window position on their own by using <i>window.moveBy()</i> or <i>window.moveTo()</i>. This option specifies the treatment of such attempts.
ta: சில வலைத்தளங்கள் <i>window.move By()</i> or <i>window.moveTo()</i> இன் உதவியுடன் சாளர நிலயை தானாகவே மாற்றுகிறது. இந்த தேர்வு இதைப்போன்ற முயற்சிகளின் முடிவை குறிப்பிடுகிறது

en: Focus window:
ta: சாளரத்தை முன்னிறுத்து

en: Allow scripts to focus the window.
ta: சாளரத்தை முன்னிறுத்த ஆணைத் தொடரை அனுமதிக்கவும்.

en: Ignore attempts of scripts to focus the window. The web page will <i>think</i> it brought the focus to the window but the actual focus will remain unchanged.
ta: சாளரத்தை முன்னிறுத்துவதற்கான ஆவண தேர்வு முயற்சிகளை மற.  வளைய பக்கம் இதனை சாளரத்தின் முன்காட்ட கொண்டுள்ளதாக நினைக்கும் ஆனால் உண்மையாக அது மாறாமல் இருக்கும்

en: Some websites set the focus to their browser window on their own by using <i>window.focus()</i>. This usually leads to the window being moved to the front interrupting whatever action the user was dedicated to at that time. This option specifies the treatment of such attempts.
ta: சில வளைய பக்கங்கள் உலாவி சாளரத்தை முன்னிறுத்தை அளவை <i>window.focus()</i> உதவியுடன் தானாகாவே அமைக்கிறது.

en: Modify status bar text:
ta: நிலைமை பட்டி உரையை மாற்றுக

en: Allow scripts to change the text of the status bar.
ta: நிலைமை பட்டியில் உள்ள உரையை ஆணைத் தொடர் மாற்று செய்ய அனுமதிக்கவும்

en: Ignore attempts of scripts to change the status bar text. The web page will <i>think</i> it changed the text but the actual text will remain unchanged.
ta: நிலைமைப் பட்டை உரைய மாற்ற தேவைப்படும் ஆணை தொடர்களின் முயற்சியை மற.  வளைய பக்கம் இதனை சாளரத்தின் அளவை மாற்றியுள்ளதாக  நினைக்கும் ஆனால் உண்மையாக அது பாதிக்கப்படாமல் இருக்கும்

en: Some websites change the status bar text by setting <i>window.status</i> or <i>window.defaultStatus</i>, thus sometimes preventing displaying the real URLs of hyperlinks. This option specifies the treatment of such attempts.
ta: சில வலைத்தளங்கள் நிலைமைப் பட்டை உரையை  <i>window.status</i> or <i>window.defaultStatus</i> என்று அமைப்பதன் மூலம் மாற்றுகின்றன. எனெவே மீதொகுப்புகளின் உண்மையான URL காட்டுவதிலிருந் து சில நேரங்களில் தடுக்கிறது.

en: Konqueror Browsing Control Module
ta: கான்கொரர் உலாவிக் கட்டுப்பாட்டுக் கூறு

en: JavaScript access controls
    Per-domain policies extensions
ta: முன்கள கொள்கையின் விரிவாக்கத்தை ஜாவாஸ்க்ரிப்ட் நுழைவு கட்டுப்படுத்துகிறது

en: &Java
ta: யாவா

en: Java&Script
ta: யாவாகிருப்ட்

en: &Host or domain name:
ta: கணினியின் அல்லது களத்தின் பெயர்:

en: Enter the name of a host (like www.kde.org) or a domain, starting with a dot (like .kde.org or .org)
ta: கணினியொன்றின் (www.kde.org போல) அல்லது களமொன்றின் (.kde.org போன்ற . உடன் தொடங்கும்)பெயரைத் தருக

en: You must first enter a domain name.
ta: முதலில் களப் பெயரை நீங்கள் நுழைக்க வேண்டும்.
