kcmperformance - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: <h1>KDE Performance</h1> You can configure settings that improve KDE performance here.
ta: <h1>KDE செயல்திறன்</h1>தாங்கள் இங்கு உள்ளமைப்புகளின் அமைப்புகளை மாற்றி  KDEயின் செயல்திறனை மேம்படுத்த முடியும்.

en: Konqueror
ta: கான்குயிரர்

en: System
ta: அமைப்பு

en: <h1>Konqueror Performance</h1> You can configure several settings that improve Konqueror performance here. These include options for reusing already running instances and for keeping instances preloaded.
ta: <h1>கான்குயிரர் செயல்திறன்</h1> தாங்கள் இங்கு பல உள்ளமைப்புகளின் அமைப்புகளை மாற்றி  கான்குயரின் செயல்திறனை மேம்படுத்த முடியும். இவற்றுள் முன்னரே இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் நிகழ்வுகளை மறுமுறை பயன்படுத்தவும் மற்றும் அந்நிகழ்வுகளை முன் மேலேற்றவும் தேவையான விருப்பத்தேர்வுகளைக் கொண்டுள்ளது.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Preloading
ta: முன் பதிவான

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gb_)
en: System Configuration
ta: அமைப்பு வடிவமைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_disable_kbuildsycoca)
en: Disable &system configuration startup check
ta: அமைப்பு வடிவமைப்பு துவக்க தேர்வை செயல் நீக்கு
