kfmclient - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: KDE tool for opening URLs from the command line
ta: முனையத்திலிருந்து URL-இணைய முகவரிகளை திறக்கும் கேடியி கருவி

en: Show available commands
ta: இருக்கும் ஆணைகளை காட்டு

en: Command (see --commands)
ta: கட்டளை (--commands பார்).

en: Arguments for command
ta: கட்டளைகளுக்கான இணைமாறிகள்

en: 
    Syntax:
ta: 
    தொடரியல்:

en:   kfmclient openURL 'url' ['mimetype']
                # Opens a window showing 'url'.
                #  'url' may be a relative path
                #   or file name, such as . or subdir/
                #   If 'url' is omitted, $HOME is used instead.
ta:  kfmclient openURL 'url' ['மைம்வகை']
                # 'url' இனைக் காட்டும் சாளரத்தை திறக்கிறது.
                #  'url' ஒரு தொடர்புடைய பாதையாக இருக்கலாம்
                #   அல்லது கோப்பு பெயர், துணை அடைவு
                #    'url' இல்லாவிடில், அதற்குப் பதிலாக $HOME பயன்படுத்தப்படும்.

en:             # If 'mimetype' is specified, it will be used to determine the
                #   component that Konqueror should use. For instance, set it to
                #   text/html for a web page, to make it appear faster
ta:             # If 'mimetype' குறிப்பிடப்படின், கான்கொரர் பயன்படுத்த வேண்டிய
                #   கூற்றைத் தீர்மானிக்க அது பயன்படுத்தப்படும். உதாரணமாக, ஒரு
                #   இணையப்பக்கத்திற்கு text/html என அமைத்தால் அது மேலும் விரைவாகத் தோன்றும்

en:   kfmclient newTab 'url' ['mimetype']
                # Same as above but opens a new tab with 'url' in an existing Konqueror
                #   window on the current active desktop if possible.
ta: kfm பயனர் புதிய டப்'url' ['mimetype']
