libkonq - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: &Open
ta: &திற

en: Create &Folder...
ta: ஆவணத்தை &உருவாக்கு...

en: &Restore
ta: &மீட்டெடு

en: &Empty Trash Bin
ta: &குப்பைத் தொட்டியைக் காலியாக்கு

en: &Bookmark This Page
ta: &இந்த பக்கத்திற்கு புத்தகக் குறியிடவும்

en: &Bookmark This Location
ta: &இந்த இடத்திற்கு புத்தக குறியிடவும்

en: &Bookmark This Folder
ta: &இந்த ஆவணத்திற்கு புத்தகக் குறியிடவும்

en: &Bookmark This Link
ta: &இந்த இணைப்பிற்கு புத்தக குறியிடவும்

en: &Bookmark This File
ta: &இந்த கோப்பிற்கு புத்தகக் குறியிடவும்

en: &Properties
ta: &பண்புகள்
