uachangerplugin - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Change Browser Identification
ta: உலாவியின் அமைப்பை மாற்றுதல்

en: Other
ta: வேறு

en: Default Identification
ta: முன்னிருப்பு இனங்காணல்

note: i18n("Reload Identifications"), this, SLOT(slotReloadDescriptions()), 0, ++count );
en: Apply to Entire Site
ta: மொத்த தளத்திற்கும் செயற்படுத்து

en: Configure...
ta: அமைப்பு....

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
ta: கூடுதல் கருவிப்பட்டை
