kio-extras - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Root
ta: ரூட்

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Could not find bookmarks config
ta: நினைவுக்குறி விருப்பத்தேர்வுகளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find bookmarks editor
ta: நினைவுக்குறி திருத்தியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Wrong request: %1
ta: தவறான கோரிக்கை: %1

en: There are no bookmarks to display yet.
ta: காட்டுவதற்கு நினைவுக்குறிகள் ஏதுமில்லை.

en: kio_bookmarks CSS file not found. Output will look ugly.
    Check your installation.
ta: kio_bookmarks CSS கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. வெளியீடு அசிங்கமாக இருக்கக்கூடும்.
    நீங்கள் நிறுவியதை சரிபாருங்கள்.

en: My Bookmarks
ta: என் நினைவுக்குறிகள்
