konqueror - en to ta translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: Input Required:
ta: உள்ளீடு தேவை:

en: &Execute Shell Command...
ta: &முனைய ஆணையை செயற்படுத்துக...

en: Executing shell commands works only on local directories.
ta: முனைய ஆணைகளை செயற்படுத்துவது அக அடைவுகளில் மாத்திரமே செயற்படும்.

en: Execute shell command in current directory:
ta: தற்போதைய தத்தில் முனைய ஆணையை செயற்படுத்துக:

en: Output from command: "%1"
ta: ஆணையிலிருந்து வெளிக்கிடு: "%1"
