khtmlsettingsplugin - en to ta translation catalogue (12 entries)

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
ta: கூடுதல் கருவிப்பட்டை

en: HTML Settings
ta: HTML அமைப்புக்கள்

en: Java&Script
ta: ஜாவா ஸ்கிரிப்ட்

en: &Java
ta: ஜாவா

en: &Cookies
ta: திடீர் நிரல்கள்

en: &Plugins
ta: சொருகுகள்

en: Autoload &Images
ta: தானியங்கியாக படங்களை ஏற்று

en: Enable Pro&xy
ta: பதிலாளை செயல்படுத்து

en: Cache Po&licy
ta: காக்கெ கொள்கை

en: &Keep Cache in Sync
ta: காக்கெவை Syncயில் வை

en: &Use Cache if Possible
ta: தேவைப்பட்டால் காக்கெவை பயன்படுத்து

en: &Offline Browsing Mode
ta: அகல்நிலை உலாவுதல் பாங்கு
