kcmkonqhtml - en to te translation catalogue (173 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pShowMMBInTabs)
en: Open &links in new tab instead of in new window
te: (&l) కొత్త విండోకు బదులుగా కొత్త టాబునందు లింకులను తెరుస్తుంది

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pPopupsWithinTabs)
en: Open pop&ups in new tab instead of in new window
te: కొత్త విండోకు బదులుగా పాపప్స్‌ను కొత్త టాబునందు తెరువుము

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: This will open a new tab in the background, instead of in the foreground.
te: ఇది ఫోర్‌గ్రౌండుకు బదులుగా, కొత్త టాబ్‌ను బ్యాక్‌గ్రౌండు నందు తెరుస్తుంది.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pNewTabsInBackground)
en: O&pen new tabs in the background
te: (&p) బ్యాక్‌గ్రౌండు నందు కొత్త టాబ్లను తెరువుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenAfterCurrentPage)
en: Open &new tab after current tab
te: (&n) ప్రస్తుత టాబు తర్వాత కొత్త టాబును తెరువుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pDynamicTabbarHide)
en: Hide the tab bar when only one tab is open
te: ఒక టాబ్ మాత్రమే తెరిచివున్నప్పుడు టాబ్ బార్‌ను మరుగున పెట్టుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pPermanentCloseButton)
en: &Show close button on tabs
te: (&S) టాబ్ల పైన మూయు బటన్‌ను చూపుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pMiddleClickClose)
en: Middle-click on a tab to close it
te: టాబ్‌ పైన మధ్య-నొక్కు నొక్కుము దానిని మూయుటకు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pTabConfirm)
en: Confirm &when closing windows with multiple tabs
te: (&w) విండోలను బహుళ టాబులతో మూయుచున్నప్పుడు నిర్ధారించుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pTabCloseActivatePrevious)
en: Activate previously used tab when closing the current tab
te: ప్రస్తుత టాబును మూయుచున్నప్పుడు గతంలో వుపయోగించిన టాబును క్రియాశీలము చేయుము

[ctx: @title:tab]
en: General
te: సాధారణ

[ctx: @title:tab]
en: Fonts
te: ఫాంట్‍స్

[ctx: @title:tab]
en: Stylesheets
te: స్టైల్‌షీట్స్‍

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox3_2)
en: Images
te: చిత్రాలు

en: A&utomatically load images
te: స్వయంచాలకంగా చిత్రములను లోడుచేయుము

en: Dra&w frame around not completely loaded images
te: (&w) పుర్తిగా లోడవ్వని చిత్రములచుట్టూ చట్రమును గీయుము

[ctx: animations]
en: Enabled
te: చేతనమైన

[ctx: animations]
en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Show Only Once
te: ఒకసారి మాత్రమే చూపుము

en: A&nimations:
te: (&n) యానిమేషన్లు:

[ctx: @title:group]
en: Miscellaneous
te: ఇతరత్రా

[ctx: underline]
en: Enabled
te: చేతనమైన

[ctx: underline]
en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Only on Hover
te: హోవర్ నందు మాత్రమే

en: Und&erline links:
te: (&e) క్రిందిగీత లింకులు:

en: When Efficient
te: ప్రభావశాలి అయినప్పుడు

[ctx: smooth scrolling]
en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

[ctx: soft scrolling]
en: Never
te: ఎప్పటికికాదు

en: S&mooth scrolling:
te: (&m) స్మూత్ స్క్రాలింగ్:

en: Font Si&ze
te: (&z) ఫాంటు పరిమాణము

en: This is the relative font size Konqueror uses to display web sites.
te: వెబ్ సైటులను ప్రదర్శించుటకు కాంక్వెరర్ వుపయోగించే సారూప్యమైన ఫాంటు పరిమాణము.

en: M&inimum font size:
te: (&i) కనిష్ట ఫాంటు పరిమాణము:

en: Konqueror will never display text smaller than this size,<br />overriding any other settings.
te: కాంక్వెరర్ యెప్పుడూ దీనికన్నా చిన్న పరిమాణపు వచనమును ప్రదర్శించదు, <br /> యితర అమర్పులను వోవర్‌రైడ్ చేస్తోంది.

en: &Medium font size:
te: (&M) మధ్యమ ఫాంటు పరిమాణము:

en: S&tandard font:
te: (&t) ప్రామాణిక ఫాంటు:

en: This is the font used to display normal text in a web page.
te: ఇది వెబ్ పేజీనందు సాదారణ వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: &Fixed font:
te: (&F) నిర్ధిష్ట ఫాంటు:

en: This is the font used to display fixed-width (i.e. non-proportional) text.
te: ఇది నిర్ధిష్ట-వెడల్పు (అంటే నాన్-ప్రోపోర్షనల్) వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: S&erif font:
te: (&e) సెరీఫ్ ఫాంటు:

en: This is the font used to display text that is marked up as serif.
te: ఇది సెరిఫ్ లాగా గుర్తుంచిన వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: Sa&ns serif font:
te: (&n) సాన్స్ సెరిఫ్ ఫాంటు:

en: This is the font used to display text that is marked up as sans-serif.
te: ఇది సాన్స్-సెరిఫ్‌లా గుర్తుంచిన వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: C&ursive font:
te: (&u) కర్సివ్ ఫాంటు:

en: This is the font used to display text that is marked up as italic.
te: ఇది ఇటాలిక్‌లా గుర్తుంచిన వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: Fantas&y font:
te: (&y) ఫాంటసీ ఫాంటు:

en: This is the font used to display text that is marked up as a fantasy font.
te: ఇది ఫాంటసీ ఫాంటులా గుర్తుంచిన వచనమును ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించే ఫాంటు.

en: Font &size adjustment for this encoding:
te: (&s) ఈ ఎన్కోడింగుకు ఫాంటు పరిమాణపు సర్దుబాటు:

en: Use Language Encoding
te: భాషా ఎన్కోడింగును వుపయోగించుము

en: Default encoding:
te: అప్రమేయ ఎన్కోడింగ్:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSConfigWidget) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, CSSCustomDialog)
en: <b>Stylesheets</b><p>See http://www.w3.org/Style/CSS for further information on cascading style sheets.</p>
te: <b>స్టైల్‌షీట్లు</b><p>స్టైల్ షీట్లను కాస్కేడింగ్ చేయుటపై అదనపు సమాచారము కొరకు  http://www.w3.org/Style/CSS చూడండి.</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, ButtonGroup1)
en: <b>Stylesheets</b><p>Use this groupbox to determine how Konqueror will render style sheets.</p>
te: <b>స్టైల్‌షీట్లు</b><p>కాంక్వెరర్ స్టైల్ షీట్లను యెలా ప్రస్పుటిస్తుందో నిర్ణయించుటకు ఈ గ్రూప్‌బాక్స్ వుపయోగించండి.</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, useDefault)
en: <b>Use default stylesheet</b><p>Select this option to use the default stylesheet.</p>
te: <b>అప్రమేయ స్టైల్‌షీటును వుపయోగించుము</b><p>అప్రమేయ స్టైల్‌షీటును వుపయోగించుటకు ఈ ఐచ్చికాన్ని వుపయోగించండి.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useDefault)
en: Us&e default stylesheet
te: (&e) అప్రమేయ స్టైల్‌షీట్‌ను వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useUser)
en: Use &user-defined stylesheet
te: (&u) వినియోగదారి-నిర్వచించిన స్టైల్‌షీట్‌ను వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useAccess)
en: U&se accessibility stylesheet
te: (&s) యాక్సెస్‌బిలిటి స్టైల్‌షీట్‌ను వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, customize)
en: Custom&ize...
te: (&i) మలచుకొనుము...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox7)
en: Font Family
te: ఫాంటు కుటుంబము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtBaseFontFamily)
en: Base family:
te: ఆధార కుటుంబము:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QFontComboBox, fontFamily)
en: <p>This is the currently selected font family</p>
te: <p>యిది ప్రస్తుతము యెంపికకాబడిన ఫాంటు కుటుంబము</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, sameFamily)
en: <b>Use same family for all text</b><p>Select this option to override custom fonts everywhere in favor of the base font.</p>
te: <b>ఒకే కుటుంబమును వచనము మొత్తమునకు వుపయోగించుము</b><p>ఆధార ఫాంటుకు యెక్కడ మలచుకొనిన ఫాంట్సువున్నా వోవర్‌రైడ్ చేయుటకు ఈ ఐచ్చికమును యెంపికచేయుము.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameFamily)
en: Use same family for all text
te: ఒకే కుటుంబమును వచనము నంతటికి వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dontScale)
en: &Use same size for all elements
te: (&U) అన్ని యెలిమెంట్సుకు వొకే పరిమాణమును వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: <b>Black on White</b><p>This is what you normally see.</p>
te: <b>తెలుపు పైన నలుపు</b><p>మీరు సాదారణముగా చూసేది యిదే.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, blackOnWhite)
en: &Black on white
te: (&B) తెలుపు పైన నలుపు

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: <b>White on Black</b><p>This is your classic inverse color scheme.</p>
te: <b>నలుపు పైన తెలుపు</b><p>ఇది మీ క్లాసిక్ విలోమ స్కీమా.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, whiteOnBlack)
en: &White on black
te: (&W) నలుపు పైన తెలుపు

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, customColor)
en: <b>Custom</b><p>Select this option to define a custom color for the default font.</p>
te: <b>మలచుకొనిన</b><p>అప్రమేయ ఫాంటు కొరకు మలచుకొనిన రంగును నిర్వచించుటకు ఈ ఐచ్చికమును నిర్వచించుము.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, customColor)
en: Cus&tom
te: (&t) మలచుకొనిన

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtBackground)
en: Bac&kground:
te: (&k) బ్యాక్‌గ్రౌండ్:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, sameColor)
en: Use same color for all text
te: ఒకే రంగును వచనము మొత్తముకు వుపయోగించుము

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, txtForeground) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, foregroundColorButton)
en: <b>Foreground color</b><p>The foreground color is the color that the text is drawn in.</p>
te: <b>ఫోర్‌గ్రౌండ్ రంగు</b><p>ఫోర్‌గ్రౌండు రంగు అనేది వచనము వ్రాయబడే రంగు.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, txtForeground)
en: &Foreground:
te: (&F) ఫోర్‌గ్రౌండు:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, hideImages)
en: <b>Suppress images</b><p>Selecting this will prevent Konqueror from loading images.</p>
te: <b>చిత్రములను సప్రెస్‌చేయి</b><p>దీనిని యెంచుకొనుట కాంక్వెరర్‌ను చిత్రములు లోడుచేయుటనుండి నిరోధిస్తుంది.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideImages)
en: &Suppress images
te: (&S) చిత్రములను సప్రెస్‌చేయుము

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, hideBackground)
en: <b>Suppress background images</b><p>Selecting this option will prevent Konqueror from loading background images.</p>
te: <b>బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రములను సప్రెస్‌చేయుము</b><p>ఈ ఐచ్చికమును యెంచుకొనుట కాంక్వెరర్‌ను బ్యాక్‌గ్రౌండు చిత్రములు లోడుచేయుటనుండి నిరోధిస్తుంది.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hideBackground)
en: Suppress background images
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు చిత్రములను సప్రెస్‌చేయుము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, previewBox)
en: Preview
te: ముందస్తు వీక్షణం

en: Host/Domain
te: హోస్ట్/డొమైన్

en: Policy
te: విధానము

en: &New...
te: (&N) కొత్త...

en: Chan&ge...
te: (&g) మార్చు...

en: De&lete
te: (&l) తొలగించుము

en: &Import...
te: (&I) దిగుమతి...

en: &Export...
te: (&E) ఎగుమతి...

en: Click on this button to manually add a host or domain specific policy.
te: హోస్టు లేదా డొమైన్ ప్రత్యేకమైన విధానమును మాన్యువల్‌గా జతచేయుటకు ఈ బటన్ నొక్కుము.

en: Click on this button to change the policy for the host or domain selected in the list box.
te: జాబితా పెట్టెనందు యెంపికకాబడిన హోస్టు లేదా డొమైన్ కొరకు విధానమును మార్చుటకు ఈ బటన్ పైన నొక్కుము.

en: Click on this button to delete the policy for the host or domain selected in the list box.
te: జాబితా పెట్టెనందు యెంపికకాబడిన హోస్టు లేదా డొమైన్ కొరకు విధానమును తొలగించుటకు ఈ బటన్ పైన నొక్కుము.

en: You must first select a policy to be changed.
te: మార్చుట కొరకు మీరు ముందుగా వొక విధానమును యెంపికచేయాలి.

en: You must first select a policy to delete.
te: తొలగించుట కొరకు మీరు ముందుగా వొక విధానమును యెంపికచేయాలి.

en: Use Global
te: సార్వత్రికం వుపయోగించుము

en: Accept
te: ఆమోదించు

en: Reject
te: తిరస్కరించు

en: Enable filters
te: ఫిల్టర్లను చేతనముచేయుము

en: Hide filtered images
te: ఫల్టర్డు సందేశములను మరుగునవుంచుము

en: Insert
te: ఇన్సర్‍ట్ (చేర్చుము)

en: Update
te: నవీకరించుము

en: Remove
te: తొలగించు

en: Import...
te: దిగుమతిచేయి...

en: Export...
te: ఎగుమతిచేయి...

en: Tabbed Browsing
te: టాబ్ బ్రౌజింగ్

[ctx: @label:listbox]
en: When &Konqueror starts:
te: (&K) కాంక్వెరర్ ప్రారంభమైనప్పుడు:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show Introduction Page
te: పరిచయ పేజీను చూపుము

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show Blank Page
te: ఖాళీ పేజీను చూపుము

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show My Bookmarks
te: నా ఇష్టాంశములను చూపుము

en: Home page:
te: నివాస పేజీ:

en: Boo&kmarks
te: (&k) ఇష్టాంశములు

en: Ask for name and folder when adding bookmarks
te: ఇష్టాంశములను జతచేయునప్పుడు పేరు మరియు ఫోల్డరు కొరకు అడుగుము

en: Show only marked bookmarks in bookmark toolbar
te: ఇష్టాంశము పనిముట్టుపట్టీ నందు గుర్తుంచిన ఇంష్టాంశములను మాత్రమే చూపుము

en: Form Com&pletion
te: (&p) ముగింపు నుండి

en: &Maximum completions:
te: (&M) గరిష్ట ముగింపులు:

en: Mouse Beha&vior
te: (&v) మౌస్ ప్రవర్తన

en: Chan&ge cursor over links
te: (&g) లింకుల నందు కర్సర్‌ను మార్చుము

en: M&iddle click opens URL in selection
te: (&i) ఎంపికనందు వున్న URLను మద్యనొక్కు తెరుస్తుంది

en: Right click goes &back in history
te: (&b) కుడి నొక్కు చరిత్రనందు వెనుకకు వెళుతుంది

en: Allow automatic delayed &reloading/redirecting
te: (&r) స్వయంచాలకంగా ఆలస్యమగు రీలోడింగును/రీడైరెక్టింగును అనుమతించుము

en: Enable Ja&va globally
te: (&v) జావాను సార్వత్రికముగా చేతనముచేయుము

en: Java Runtime Settings
te: జావా రన్‌టైమ్ అమరికలు

en: &Use security manager
te: (&U) సురక్షితా నిర్వాహికను వుపయోగించుము

en: Use &KIO
te: &KIO వుపయోగించుము

en: Shu&tdown applet server when inactive for more than
te: ఇంతకన్నా ఎక్కువ ఆప్లెట్ సెర్వర్ క్రియాహీనముగా వుంటే మూసివేయుము

en: &Path to Java executable, or 'java':
te: (&P) జావా యెగ్జిక్యూటబుల్‌కు దారి, లేదా 'java':

en: Additional Java a&rguments:
te: (&r) అదనపు జావా ఆర్గుమెంట్లు:

en: Enabling this will cause the jvm to use KIO for network transport
te: దీనిని చేతనపరచుట వలన jvm అనునది KIOను నెట్వర్కు మద్దతుకొరకు వుపయోగించుటకు కారణమౌతుంది

en: If you want special arguments to be passed to the virtual machine, enter them here.
te: మీరు ప్రత్యేకమైన ఆర్గుమెంట్లు వర్చ్యువల్ మిషన్‌కు పాస్ చేయాలి అనుకుంటే, వాటిని యిక్కడ ప్రవేశపెట్టుము.

[ctx: @title:group]
en: Doma&in-Specific
te: (&i) డొమైన్-ప్రత్యేకమైన

en: &Java policy:
te: (&J) జావా విధానము:

en: Select a Java policy for the above host or domain.
te: పై హోస్టు లేదా డొమైన్‌కు జావా విధానమును యెంపికచేయుము.

en: Ena&ble JavaScript globally
te: (&b) జావాస్క్రిప్టును సార్వత్రికముగా చేతనముచేయుము

en: Debugging
te: డీబగ్గింగ్

en: Enable debu&gger
te: (&g) డీబగ్గరును చేతనముచేయుము

en: Enables builtin JavaScript debugger.
te: బుల్టిన్ జావాస్క్రిప్టు డీబగ్గరును చేతనముచేస్తుంది.

en: Report &errors
te: (&e) దోషములను తెలుపుము

en: Enables the reporting of errors that occur when JavaScript code is executed.
te: జావాస్క్రిప్టు కోడ్ నిర్వర్తించబడేటప్పుడు యెదురయ్యే దోషములు తెలుపుటను చేతనపరుస్తుంది.

en: Global JavaScript Policies
te: సార్వత్రిక జావాస్క్రిప్టు విదానములు

[ctx: @title:group]
en: Do&main-Specific
te: (&m) డొమైన్-ప్రత్యేకమైన

en: JavaScript policy:
te: జావాస్క్రిప్టు విధానము:

en: Select a JavaScript policy for the above host or domain.
te: జావాస్క్రిప్టు విధానమును పై హోస్టు లేదా డొమైన్ కొరకు యెంపికచేయుము.

en: Domain-Specific JavaScript Policies
te: డొమైన్-ప్రత్యేక జావాస్క్రిప్టు విధానములు

en: Open new windows:
te: కొత్త విండోలను తెరువుము:

en: Use global
te: సార్వత్రికం వుపయోగించుము

en: Use setting from global policy.
te: సార్వత్రిక విధానమునుండి అమరికను వుపయోగించుము.

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Accept all popup window requests.
te: అన్ని పాపప్ విండో అభ్యర్ధనలను ఆమోదించుము.్

en: Ask
te: అడుగు

en: Prompt every time a popup window is requested.
te: పాపప్ విండో అభ్యర్ధించబడిన ప్రతిసారి ప్రాంప్టు చేయుము.

en: Deny
te: అనంగీకారము

en: Reject all popup window requests.
te: అన్ని పాపప్ విండో అభ్యర్ధనలను తిరస్కరించుము

en: Smart
te: స్మార్ట్

en: Resize window:
te: విండోను పునఃపరిమాణం చేయుము:

en: Allow scripts to change the window size.
te: స్క్రిప్టులు విండో పరిమాణము మార్చుటకు అనుమతించుము:

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Move window:
te: విండోను కదుపుము:

en: Allow scripts to change the window position.
te: విండో స్థానమును మార్చుటకు స్క్రిప్టులను అనుమతించుము.

en: Focus window:
te: విండోపై దృష్టివుంచుము:

en: Allow scripts to focus the window.
te: విండోపై దృష్టివుంచుటకు స్క్రిప్టులను అనుమతించుము.

en: Modify status bar text:
te: స్థితి పట్టీ వచనమును సవరించుము:

en: Allow scripts to change the text of the status bar.
te: స్థితి పట్టీయొక్క వచనమును మార్చుటకు స్క్రిప్టులను అనుమతించుము.

en: Konqueror Browsing Control Module
te: కాంక్వెరర్ బ్రౌజింగ్ నియంత్రణ మాడ్యూల్

en: (c) 1999 - 2001 The Konqueror Developers
te: (c) 1999 - 2001 కాంక్వెరర్ అభివృద్దికారులు

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Matthias Kalle Dalheimer
te: మాథియాస్ కెల్లే డాల్హైమర్

en: Lars Knoll
te: లార్స్ క్నొల్

en: Dirk Mueller
te: డిర్క్ ముల్లర్

en: Daniel Molkentin
te: డానియల్ మాల్కెన్టిన్

en: Wynn Wilkes
te: విన్ వైక్స్

en: Leo Savernik
te: లియో సావెర్నిక్

en: JavaScript access controls
    Per-domain policies extensions
te: జావాస్క్రిప్టు యాక్సెస్ నియంత్రణలు
    ప్రీ-డొమైన్ విధానాల పొడిగింపులు

en: &Java
te: (&J) జావా

en: Java&Script
te: (&S) జావా స్క్రిప్టు

en: &Host or domain name:
te: (&H) హోస్టు లేదా డొమైన్ పేరు:

en: Enter the name of a host (like www.kde.org) or a domain, starting with a dot (like .kde.org or .org)
te: హోస్టు(www.kde.org వంటి) లేదా డాట్‌తో ప్రారంభమయ్యే (.kde.org లేదా .org వంటి) డొమైన్‌ను ప్రవేశపెట్టుము.

en: You must first enter a domain name.
te: మీరు ముందు తప్పక డొమైన్ పేరును ప్రవేశపెట్టవలెను.
