kcmperformance - en to te translation catalogue (7 entries)

en: <h1>KDE Performance</h1> You can configure settings that improve KDE performance here.
te: <h1>KDE పనితనము</h1> ఇక్కడ KDE పనితనమును మెరుగుపరిచే అమరికలను మీరు ఆకృతీకరించవచ్చును.

en: Konqueror
te: కాంకెరర్

en: System
te: వ్యవస్థ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Preloading
te: ముందుగాలోడుచేసిన

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gb_)
en: System Configuration
te: సిస్టమ్ ఆకృతీకరణము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cb_disable_kbuildsycoca)
en: Disable &system configuration startup check
te: (&s) సిస్టమ్ ఆకృతీకరణ ప్రారంభ పరిశీలనను అచేతనముచేయుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_kbuildsycoca)
en: This option may in rare cases lead to various problems. Consult the What's This (Shift+F1) help for details.
te: ఈ ఐచ్చికం కొన్ని అరుదైన సందర్భములలో వివిధ సమస్యలకు దారితీయవచ్చు. వివరముల కొరకు ఇది ఏమిటి (Shift+F1) సహాయమును సంప్రదించండి.
