konqueror - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Konqueror
te: కాంకెరర్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Developer
te: డెవలపర్

en: Lars Knoll
te: లార్స్ క్నొల్

en: Dirk Mueller
te: డిర్క్ ముల్లర్

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్

en: Leo Savernik
te: లియో సావెర్నిక్

en: Stephan Kulow
te: స్టీఫెన్ కులొ

en: Lubos Lunak
te: లుబోస్ ల్యూనక్

en: Wynn Wilkes
te: విన్ వైక్స్

en: George Staikos
te: జార్జ్ స్టైకోస్

en: Carsten Pfeiffer
te: కార్స్టెన్ ఫైఫర్

en: Torsten Rahn
te: టార్‌స్టెన్ రాన్

en: Joseph Wenninger
te: జోసెఫ్ వెనిన్‌గర్

en: Stephan Binner
te: స్టీఫెన్ బిన్నర్

en: Miscellaneous
te: ఇతరత్రా

en: Open in New Tab
te: కొత్త టాబ్‌నందు తెరువుము

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
te: లోడవుతున్నది...

en: Home Folder
te: ఇంటి ఫొల్డర్

en: New &Window
te: (&W) కొత్త విండొ

en: &Up
te: (&U) పైకి

en: Close Current Tab
te: ప్రస్తుత టాబ్ మూసివేయి

en: Activate Next Tab
te: తరువాతి టాబ్‌ను క్రియాశీలంచేయుము

en: Activate Previous Tab
te: గత టాబ్‌ను క్రియాశీలంచేయుము

en: &Stop
te: (&S) ఆపు

en: &Bookmarks
te: (&B) పేజీ గుర్తులు

en: Add
te: జతచేయి

[ctx: @action:button New session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pNewButton)
en: New...
te: కొత్త...

[ctx: @action:button Rename session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pRenameButton)
en: Rename...
te: పునఃనామకరణ...

[ctx: @action:button Delete session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pDeleteButton)
en: Delete
te: తొలగించుము

en: &Close Tab
te: (&C) టాబ్ ను మూసివెయి

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
te: (&E) సరికూర్చు

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
te: (&V) వీక్షణం

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
te: (&G) వెళ్ళు

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
te: (&W) విండో

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
te: మెయిన్ పనిముట్లపట్టీ

note: i18n: ectx: ToolBar (bookmarkToolBar)
en: Bookmark Toolbar
te: సాధనపట్టీని ఇష్టాంశముచేయుము
