kcmkio - en to te translation catalogue (13 entries)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Bookmarks
te: పేజి గుర్తులు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowRoot)
en: &Show bookmarks without folder
te: (&S) ఫోల్డరు లేకుండా బుక్‌మార్క్స్‌ను చూపుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbFlattenTree)
en: &Flatten bookmarks tree
te: (&F) ఫ్లాటెన్ బుక్‌మార్క్స్ ట్రీ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbShowPlaces)
en: Show a box with KDE places (Home, Network, ...). Useful if you use konqueror as a file manager.
te: KDE స్థానములు (హోమ్, నెట్వర్కు, ...)తో బాక్స్‌ను చూపుము. మీరు కాంక్వెరర్‌ను ఫైలు నిర్వాహికలాగా వుపయోగిస్తుంటే వుపయోగకరంగా వుటుంది.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowPlaces)
en: Show system &places
te: (&p) సిస్టమ్ స్థలములను చూపుము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: General Settings
te: సాదారణ అమర్పులు

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbShowBackgrounds)
en: Disable it on slow system to disable background images.
te: నిదానమైన సిస్టమ్‌నందు బ్యాక్‌గ్రౌండు చిత్రములను అచేతనము చేయుటకు దీనిని అచేతనము చేయుము.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbShowBackgrounds)
en: Show folder &backgrounds
te: (&b) ఫోల్డరు బ్యాక్‌గ్రౌండ్సును చూపుము

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: How much disk space is used to cache the pixmaps
te: పిక్స్‌మాప్స్‌ను క్యాచీ చేయుటకు యెంత డిస్కు జాగా వుపయోగించబడింది

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Pixmap Cache
te: పిక్స్‌మాప్ క్యాచి

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbMaxCacheSize)
en: Disk cache size:
te: డిస్కు క్యాచి పరిమాణము:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, clearCacheButton)
en: Clear the pixmap cache
te: పిక్స్‌మాప్ క్యాచీని శుభ్రముచేయుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clearCacheButton)
en: &Clear Cache
te: (&C) క్యాచీని శుభ్రముచేయుము
