autorefresh - en to th translation catalogue (12 entries)

en: &Auto Refresh
th: เ&รียกปรับปรุงใหม่อัตโนมัติ

en: None
th: ไม่มีการเรียกใหม่

en: Every 15 Seconds
th: ทุก 15 วินาที

en: Every 30 Seconds
th: ทุก 30 วินาที

en: Every Minute
th: ทุก 1 นาที

en: Every 5 Minutes
th: ทุก 5 นาที

en: Every 10 Minutes
th: ทุก 10 นาที

en: Every 15 Minutes
th: ทุก 15 นาที

en: Every 30 Minutes
th: ทุก 30 นาที

en: Every 60 Minutes
th: ทุก 60 นาที

en: <qt>This plugin cannot auto-refresh the current part.</qt>
th: <qt>ส่วนเสริมนี้ ไม่สามารถทำการเรียกปรับปรุงส่วนปัจจุบันโดยอัตโนมัติได้</qt>

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ
