babelfish - en to th translation catalogue (30 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
th: แถบเครื่องมือพิเศษ

en: Translate Web Page
th: แปลภาษาบนหน้าเว็บ

en: Translate Web &Page
th: แปลภาษาบนห&น้าเว็บ

en: &English To
th: จากภาษา&อังกฤษ เป็น

en: &French To
th: จากภาษา&ฝรั่งเศส เป็น

en: &German To
th: จากภาษาเ&ยอรมัน เป็น

en: &Spanish To
th: จากภาษา&สเปน เป็น

en: &Portuguese To
th: จากภาษาโ&ปรตุเกส เป็น

en: &Italian To
th: จากภาษาอิ&ตาลี เป็น

en: &Dutch To
th: จากภาษา&ดัทช์ เป็น

en: &Chinese (Simplified)
th: จากภาษา&จีนประยุกต์ เป็น

en: Chinese (&Traditional)
th: จากภาษาจีนดั้&งเดิม เป็น

en: &Dutch
th: ภาษา&ดัทช์

en: &French
th: ภาษา&ฝรั่งเศส

en: &German
th: ภาษาเ&ยอรมัน

en: &Italian
th: ภาษาอิ&ตาลี

en: &Japanese
th: ภาษาญี่ปุ่&น

en: &Korean
th: ภาษาเ&กาหลี

en: &Norwegian
th: ภาษา&นอร์เวย์

en: &Portuguese
th: ภาษาโ&ปรตุเกส

en: &Russian
th: ภาษา&รัสเซีย

en: &Spanish
th: ภาษา&สเปน

en: T&hai
th: ภาษาไ&ทย

en: &English
th: ภาษา&อังกฤษ

en: &Chinese (Simplified) to English
th: จากภาษา&จีนประยุกต์ เป็นภาษาอังกฤษ

en: Chinese (&Traditional) to English
th: จากภาษา&จีนดั้งเดิม เป็นภาษาอังกฤษ

en: &Japanese to English
th: จากภาษา&ญี่ปุ่น เป็นภาษาอังกฤษ

en: &Korean to English
th: จากภาษาเ&กาหลี เป็นภาษาอังกฤษ

en: The URL you entered is not valid, please correct it and try again.
th: ที่อยู่ URL ที่คุณป้อนมาใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง โปรดแก้ไขก่อน แล้วลองใหม่อีกครั้ง
