imgalleryplugin - en to th translation catalogue (42 entries)

en: Create
th: สร้าง

en: Image Gallery for %1
th: คลังภาพสำหรับ %1

en: Look
th: ลักษณะ

en: Page Look
th: รูปลักษณ์ของหน้า

en: &Page title:
th: หัวเรื่องของ&หน้า:

en: I&mages per row:
th: จำนวน&ภาพต่อแถว:

en: Show image file &name
th: แสดง&ชื่อของแฟ้มภาพ

en: Show image file &size
th: แสดง&ขนาดของแฟ้มภาพ

en: Show image &dimensions
th: แสดง&มิติขนาดของภาพ

en: Fon&t name:
th: ชื่อแ&บบอักษร:

en: Font si&ze:
th: ขนา&ดตัวอักษร:

en: &Foreground color:
th: สี&พื้นหน้า:

en: &Background color:
th: สีพื้นห&ลัง:

en: Folders
th: โฟลเดอร์ต่าง ๆ

en: &Save to HTML file:
th: &จัดเก็บไปยังแฟ้ม HTML:

en: <p>The name of the HTML file this gallery will be saved to.</p>
th: <p>ชื่อของแฟ้ม HTML ที่จะใช้จัดเก็บคลังภาพนี้</p>

en: &Recurse subfolders
th: &รวมโฟลเดอร์ย่อยและส่วนที่อยู่ภายใน

en: <p>Whether subfolders should be included for the image gallery creation or not.</p>
th: <p>เลือกว่าโฟลเดอร์ย่อยจะถูกรวมเพื่อใช้ในสร้างคลังภาพหรือไม่</p>

en: Endless
th: จนกว่า

en: <p>You can limit the number of folders the image gallery creator will traverse to by setting an upper bound for the recursion depth.</p>
th: <p>คุณสามารถจำกัดระดับชั้นของโฟลเดอร์ย่อยในการสร้างคลังภาพได้ โดยการตั้งค่าขอบเขตบนของความลึก</p>

en: Rec&ursion depth:
th: ระดั&บชั้นของโฟลเดอร์ย่อย:

en: Copy or&iginal files
th: ทำสำเนาแฟ้ม&ต้นฉบับต่าง ๆ

en: <p>This makes a copy of all images and the gallery will refer to these copies instead of the original images.</p>
th: <p>จะทำให้มีการทำสำเนารูปภาพและคลังภาพทั้งหมด ที่จะส่งไปยังชุดสำเนาเหล่านี้ แทนที่ภาพต้นฉบับต่าง</p>

en: Use &comment file
th: ใช้แฟ้ม&คำอธิบาย

en: <p>If you enable this option you can specify a comment file which will be used for generating subtitles for the images.</p><p>For details about the file format please see the "What's This?" help below.</p>
th: <p>หากคุณเปิดใช้งานตัวเลือกนี้ คุณจะสามารถกำหนดแฟ้มคำอธิบายที่จะใช้ร่วมในการสร้างคำอธิบายภาพได้</p><p>ดูรายละเอียดเพิ่มเติม ได้จากความช่วยเหลือ "นี่คืออะไร ?"</p>

en: <p>You can specify the name of the comment file here. The comment file contains the subtitles for the images. The format of this file is:</p><p>FILENAME1:<br />Description<br /><br />FILENAME2:<br />Description<br /><br />and so on</p>
th: <p>คุณสามารถกำหนดชื่อของแฟ้มคำอธิบายได้ที่นี่ แฟ้มคำอธิบายจะบรรจุด้วย คำอธิบายกำกับแต่ละภาพ โดยรูปแบบของแฟ้มนี้คือ:</p><p>ชื่อแฟ้ม1:<br />คำอธิบาย<br /><br />ชื่อแฟ้ม2:<br />คำอธิบาย<br /><br />และต่อไปเรื่อย ๆ ถ้ามี</p>

en: Comments &file:
th: แ&ฟ้มคำอธิบาย:

en: Thumbnails
th: ภาพตัวอย่างขนาดเล็ก

en: Thumbnail size:
th: ขนาดของภาพตัวอย่าง:

en: &Set different color depth:
th: &ตั้งค่าความลึกสีที่ต่างกัน:

en: &Create Image Gallery...
th: &สร้างคลังภาพ...

en: Could not create the plugin, please report a bug.
th: ไม่สามารถสร้างส่วนเสริมได้ โปรดทำการรายงานข้อผิดพลาด

en: Creating an image gallery works only on local folders.
th: การสร้างคลังภาพจะทำงานได้กับโฟลเดอร์ภายในระบบเท่านั้น

en: Creating thumbnails
th: การสร้างภาพตัวอย่างขนาดเล็ก

en: Could not create folder: %1
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์: %1 ได้

en: <i>Number of images</i>: %1
th: <i>จำนวนของภาพ</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
th: <i>สร้างเมื่อ</i>: %1

en: <i>Subfolders</i>:
th: <i>โฟลเดอร์ย่อย</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
th: สร้างภาพตัวอย่างสำหรับ: 
    %1 แล้ว

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
th: การสร้างภาพตัวอย่างสำหรับ: 
    %1
    ล้มเหลว

en: Could not open file: %1
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้ม: %1 ได้

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ
