kget - en to th translation catalogue (6 entries)

en: Download Manager
th: จัดการการดาวน์โหลด

en: Show Drop Target
th: แสดงไอคอน หย่อนเพื่อดาวน์โหลด

en: List All Links
th: แสดงที่อยู่เชื่อมโยงทั้งหมด

en: List Selected Links
th: แสดงที่อยู่เชื่อมโยงต่าง ๆ ที่เลือกไว้

en: No Links
th: ไม่มีที่อยู่เชื่อมโยงใด ๆ

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ
