khtmlsettingsplugin - en to th translation catalogue (14 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
th: แถบเครื่องมือพิเศษ

en: HTML Settings
th: ตั้งค่าต่าง ๆ ของ HTML

en: Java&Script
th: จาวา&สคริปต์

en: &Java
th: &จาวา

en: &Cookies
th: คุ&กกี้

en: &Plugins
th: &ส่วนเสริม

en: Autoload &Images
th: โหลด&รูปภาพอัตโนมัติ

en: Enable Pro&xy
th: เปิดใช้งานพ&ร็อกซี

en: Enable Cac&he
th: เปิดใช้งานแ&คช

en: Cache Po&licy
th: ข้อกำห&นดการใช้แคช

en: &Keep Cache in Sync
th: เ&ก็บแคชไว้เพื่อปรับเทียบข้อมูล

en: &Use Cache if Possible
th: ใ&ช้งานแคชหากเป็นไปได้

en: &Offline Browsing Mode
th: เก็บแคชเพื่อใช้เรียกดูแบบ&ออฟไลน์
