autorefresh - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: &Auto Refresh
vi: Cậ&p nhật tự động

en: None
vi: Không có

en: Every 15 Seconds
vi: Mỗi 15 giây

en: Every 30 Seconds
vi: Mỗi 30 giây

en: Every Minute
vi: Mỗi phút

en: Every 5 Minutes
vi: Mỗi 5 phút

en: Every 10 Minutes
vi: Mỗi 10 phút

en: Every 15 Minutes
vi: Mỗi 15 phút

en: Every 30 Minutes
vi: Mỗi 30 phút

en: Every 60 Minutes
vi: Mỗi 60 phút

[ctx: @title:window]
en: Cannot Refresh Source
vi: Không thể cập nhật nguồn

en: <qt>This plugin cannot auto-refresh the current part.</qt>
vi: <qt>Phần cài cắm này không thể tự động cập nhật phần hiện tại.</qt>
