fsview - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Name
vi: Tên

en: Size
vi: Cỡ

en: File Count
vi: Số đếm tệp

en: Directory Count
vi: Số đếm thư mục

en: Last Modified
vi: Sửa đổi cuối cùng

en: Owner
vi: Sở hữu

en: Group
vi: Nhóm

en: Mime Type
vi: Kiểu MIME

en: Go To
vi: Tới

en: Stop at Depth
vi: Dừng ở độ sâu

en: Stop at Area
vi: Dừng ở vùng

en: Stop at Name
vi: Dừng ở tên

en: Go Up
vi: Lên

en: Stop Refresh
vi: Dừng cập nhật

en: Refresh
vi: Cập nhật

en: Refresh '%1'
vi: Cập nhật '%1'

en: Color Mode
vi: Chế độ màu

en: Visualization
vi: Cách thức hiển thị

en: None
vi: Không có

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Read 1 folder, in %2 | Read %1 folders, in %2
vi[0]: Đọc %1 thư mục trong %2

en: 1 folder | %1 folders
vi[0]: %1 thư mục

en: <p>This is the FSView plugin, a graphical browsing mode showing filesystem utilization by using a tree map visualization.</p><p>Note that in this mode, automatic updating when filesystem changes are made is intentionally <b>not</b> done.</p><p>For details on usage and options available, see the online help under menu 'Help/FSView Manual'.</p>
vi: <p>Đây là bổ sung FSView, một chế độ duyệt kiểu đồ hoạ, hiển thị cách sử dụng hệ thống tệp theo sơ đồ cây.</p><p>Ghi chú rằng trong chế độ này, việc tự động cập nhật khi hệ thống tệp thay đổi <b>không phải</b> được thực hiện một cách dự định.</p><p>Để tìm chi tiết về cách sử dụng và tuỳ chọn sẵn sàng, xem trợ giúp có sẵn dưới trình đơn « Trợ giúp > Sổ tay FSView ».</p>

en: &FSView Manual
vi: Sổ tay &FSView

en: Show FSView manual
vi: Hiện sổ tay FSView

en: Opens the help browser with the FSView documentation
vi: Mở bộ duyệt qua trợ giúp với tài liệu hướng dẫn FSView

en: FSView intentionally does not support automatic updates when changes are made to files or directories, currently visible in FSView, from the outside.
    For details, see the 'Help/FSView Manual'.
vi: FSView không hỗ trợ dự định khả năng tự động cập nhật khi thay đổi xảy ra trong tệp hay thư mục, hiện thời hiển thị trong FSView, từ bên ngoài.
    Để tìm chi tiết, xem « Trợ giúp > Sổ tay FSView ».

en: Filesystem Viewer
vi: Bộ xem hệ thống tệp

en: (c) 2002, Josef Weidendorfer
vi: © 2002, Josef Weidendorfer

en: View filesystem starting from this folder
vi: Xem hệ thống tệp, bắt đầu từ thư mục này

en: Text %1
vi: Văn bản %1

en: Recursive Bisection
vi: Cắt đôi đệ quy

en: Columns
vi: Cột

en: Rows
vi: Hàng

en: Always Best
vi: Luôn tốt nhất

en: Best
vi: Tốt nhất

en: Alternate (V)
vi: Xen kẽ (V)

en: Alternate (H)
vi: Xen kẽ (H)

en: Nesting
vi: Lồng nhau

en: Correct Borders Only
vi: Chỉ sửa chữa viền

en: Width %1
vi: Rộng %1

en: Allow Rotation
vi: Cho phép xoay

en: Shading
vi: Bóng

en: Visible
vi: Hiển thị

en: Take Space From Children
vi: Lấy sức chứa từ điều con

en: Top Left
vi: Trái trên

en: Top Center
vi: Trên giữa

en: Top Right
vi: Trên phải

en: Bottom Left
vi: Dưới trái

en: Bottom Center
vi: Dưới giữa

en: Bottom Right
vi: Dưới phải

en: No %1 Limit
vi: Vô hạn %1

en: No Area Limit
vi: Vô hạn diện tích

en: Area of '%1' (%2)
vi: Diện tích « %1 » (%2)

en: 1 Pixel | %1 Pixels
vi[0]: %1 điểm ảnh

en: Double Area Limit (to %1)
vi: Nhân gấp đôi hạn chế diện tích (thành %1)

en: Halve Area Limit (to %1)
vi: Chia đôi hạn chế diện tích (thành %1)

en: No Depth Limit
vi: Vô hạn độ sâu

en: Depth of '%1' (%2)
vi: Độ sâu « %1 » (%2)

en: Depth %1
vi: Độ sâu %1

en: Decrement (to %1)
vi: Giảm dần (thành %1)

en: Increment (to %1)
vi: Tăng dần (thành %1)
